Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"watuhumiwa" wa kashfa za IPTL na RICHMOND kutoa ushahidi dhidi ya Mramba.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Sep 23, 2009.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,960
    Likes Received: 1,305
    Trophy Points: 280
    ..upande wa mashtaka umetoa majina ya wananchi 17 watakaotoa ushahidi dhidi ya Mramba,Yona,na Mgonja.

    ..kati yao yume Maria Kejo ambaye amekuwa akitajwa sana ktk kashfa ya IPTL.

    ..pia yupo Bashiri Mrindoko ambaye aliandikwa vibaya ktk ripoti ya Tume ya Dr.Mwakyembe.

    ..I hope hawa mashahidi hawatavurugwa huko mahakamani kutokana na matatizo yao ya IPTL na RICHMOND.

    NB:

    ..kwa upande mwingine naona kama kesi hii ni ngumu sana kwa wakina Mramba. sitashangaa kama wote watapatikana na hatia.
     
  2. m

    macinkus JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    hayo maoni yako yangesubiri ushahidi uanze kutolewa mzee

    macinkus
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,960
    Likes Received: 1,305
    Trophy Points: 280
    Macinkus,

    ..jamaa wana wakati mgumu kwasababu maamuzi yao hayakushirikisha baraza la mawaziri.
     
  4. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu utasubiri sana mpaka hiyo hatia iwakute kesi hizi zimekua designed ili hao wakuu washinde... tusubiri tuone
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,008
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hiyo sawa na kesi ya nyani shahidi ngedere, inakuwaje fisadi awe na shahidi fisadi
     
Loading...