Watu wawili wanaodaiwa kutaka kumuua Ali Kiba wasema walitumwa na TID


naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
3,926
Likes
5,112
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
3,926 5,112 280
Mnyama ana tuhuma ya kumtumia msichana ili amuue ali kiba,amehojiwa na clouds fm akiwa kituon na kukanusha madai hayo na kusema hajui chochote na he has nothing against ali k,hawajawah kugombana na anashangaa sana. Source:U heard ya clouds fm
 
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Likes
13
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 13 0
khe!anabalaa huyo tena kishatishia kuua
 
Mkare_wenu

Mkare_wenu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
1,709
Likes
83
Points
145
Mkare_wenu

Mkare_wenu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
1,709 83 145
duh,tuhuma nzito hizi
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
3,926
Likes
5,112
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
3,926 5,112 280
mkuu,siwezi poteza muda wangu wa kupigana na mtoto ,maneno yangu yatamchapa tu ,nyambaafu zake
Mkuu TID ni nan wako?chillax atarud tu kijiwen mpate yale mambo yenu.
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
3,926
Likes
5,112
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
3,926 5,112 280
Kwa hiyo ray kufumaniwa,dj fetty kumiliki vogue,diamond kumrudia wema etc ndiyo sio gossip!!nishakujua ni mtu wa aina gani am out,unanitafutia ban!!!wewe najua unatafuta bahasha ukaandike barua na kaz yako ni kutoa mbwa bandani if u know what I mean, by the way mpelekee TID yale makitu yenu central!!!
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
77
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 77 145
[h=1][/h]


DSC_9455.JPG

Kwenye U heard ya XXL Clouds Fm August 28 2012 Gossip Cop Soudy Brown aliripoti kwamba kuna mwanamke aliekamatwa na Polisi na kuhojiwa kwa masaa nane wakati akiwa kwenye mipango ya kumuua msanii wa bongo fleva Ally kiba.



Baada ya kuhojiwa na polisi kwa masaa nane, mwanamke huyo alikiri kwamba alitumwa na T.I.D kwenda kumuua Ally Kiba.



Alipohojiwa na Soudy Brown, T.I.D alifunguka na kusema “kwa nini nimuue Ally Kiba bwana, si mtu wangu nampenda kabisa bwana, kweli sasa hivi niko polisi kwa ajili ya kuhojiwa, nilikua safari, nimerudi sasa sijui mwanamke gani anaweza kufanya hivyo, siwezi kufanya hivyo, kwa sababu gani?



Toka nimezaliwa sijawahi kugombana na Ally Kiba, ukibisha muulize mwenyewe kama ameshawahi kukorofishana na mimi, nia ya hao watu ni kuniangusha mimi nionekane ni mtu mbaya nisiuze mziki wangu nisipendwe.”



Soudy alipomtafuta meneja wa Ally Kiba alijibiwa “hakuna taarifa zozote ambazo ziko tayari kutolewa kwenye vyombo vya habari sasa hivi lakini ikiwa tayari utakua wa kwanza kujua.
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
Huyo dem ni nani?? Tupe taarifa kamili. Na tukio lilikuwaje hadi kukamatwa???
 
MATESLAA

MATESLAA

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,252
Likes
6
Points
0
Age
28
MATESLAA

MATESLAA

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,252 6 0
Aiseee babaangu itakuwa wanatengeneza move hawa
 
K

kajol

Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
13
Likes
0
Points
0
Age
24
K

kajol

Member
Joined Aug 12, 2012
13 0 0
Da ninatamani kupata more news about that issue coz it is interesting.Lakini kama kweli hawa wanamuziki wa kizazi kimya wanaenda wapi? badala ya kuendeleza mziki wa kizazi kimpya wao wanaleta mabo mengine! dah!
 
Mzalendo Mkuu

Mzalendo Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
738
Likes
12
Points
35
Mzalendo Mkuu

Mzalendo Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
738 12 35
Mbona haya mambo hayana mantiki yoyote? Mtu atake kuua halafu ukutwe kwenye tukio. Haiingii akilini. Inawezekana madai ya TID ni ya kweli.any way tusubiri tuone.
 
nziriye

nziriye

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
960
Likes
49
Points
45
nziriye

nziriye

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
960 49 45
haya sasa naona mods wapo kazini ,mapost yako yote wanayaondoa thanks for that,wait for ban @nanyumbu
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,163
Likes
17,923
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,163 17,923 280
kilichonifurahisha katika thread hii ni hiki hapa chini tu.


user-online.png
nziriye

Today 22:02
#6
report-40b.png

unknown.gif
Banned Array


Join Date : 23rd January 2011
Posts : 633
Rep Power : 0

Likes Received19
Likes Given6



[h=2]
icon1.png
Re: Tid azungumza kuhusu tuhuma za yeye kutaka kumuua Ali Kiba...!!![/h]
haya sasa naona mods wapo kazini ,mapost yako yote wanayaondoa thanks for that,wait for ban @nanyumbu
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,205
Likes
14,463
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,205 14,463 280
bifu zingine bwana eti kuua.!
 
C

christmas

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
2,607
Likes
289
Points
180
C

christmas

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2011
2,607 289 180
duh na tuusubiri huo ukwel, TID ataishia pabaya kama ni kwel
 
cement

cement

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
582
Likes
13
Points
35
cement

cement

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
582 13 35
TID.jpg

TID

Jana kumevuma habari kuwa mwanamuziki wa Bongo Flava Khalid Mohamed aka Top In Dar, anashikiliwa na polisi baada ya kushutumiwa kuwa alipanga njama za kumuua msanii mwenzie Ali Kiba.

Leo kupitia XXL ya Clouds FM, meneja wa Ali Kiba amezungumza kutoa ufafanuzi kuhusu taarifa hizo.

ALI+KIBA+GETS+SHAVED.jpg

Ali Kiba

Anasema ni kweli walipata ujumbe unaosema kuwa kuna watu waliokuwa wametumwa kwenda kumuua Ali Kiba.


"Baada sasa ya taarifa hizo kuifikia familia, iliamua kuripoti jambo hilo polisi, polisi walifika eneo lile na kulikuwa kuna watu wawili, mwanaume na mwanamke ambao walifika maeneo jirani na pale Ali Kiba anaishi wakawa wameweka kambi pale kwa muda wakijaribu kuchunguza hili na lile. Sasa baada ya watu wa karibu kuwaona na kutowatambua vizuri waliamua kuwafuatlia na kuwaweka chini baada ya kuwakamata.

Walipowahoji vizuri wakasema kwamba ni kweli wao wametumwa kuja kufanya jambo hlo hapo kwa Ali Kiba na wao sio wenyeji wa Dar es Salaam wametoka mikoani. Walipoulizwa ni nani ambaye amewatuma kuja kufanya hilo jambo wakawa wamemtaja TID Kwamba moja kwa moja yeye ndo anahusika. Basi moja kwa moja gari la jeshi la polisi likaenda kumkamata TID na hatimaye kumfikisha kwenye kituo cha polisi cha kati ambapo yupo mpaka hivi sasa anashikiliwa."

Ameongeza kuwa TID na watu hao walikutana katika maeneo ya Mtoni Kijichi kupanga mpango huo wa kumuua Ali Kiba.

AUDIO:

[JFMP3]http://cdn10.hulkshare.com/dev10/0/005/356/0005356069.fid/tid.mp3[/JFMP3]

Meneja wa Ali Kiba akizungumza kuhusu Tuhuma za Tid kupanga njama za kumuua Ali Kiba

Kwa hisani ya LEOTAINMENT BLOG
 

Attachments:

Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
Kisa cha Tid kutaka kumuua Ali kiba ni nini? Tuanzie hapa kwanza
 
E

EL MAGNIFICAL

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
939
Likes
3
Points
35
E

EL MAGNIFICAL

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
939 3 35
hawa vijana vp tena mbona wote wana sauti nzuri walizojifunza madrasa iweje wanataka angamizana tena !
 

Forum statistics

Threads 1,215,055
Members 463,005
Posts 28,533,908