Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wawili wakamatwa wakiwa katika mchakato wa kuchuna ngozi watoto, wapigwa kiberiti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Money Stunna, Sep 19, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    8.jpg 8.jpg taharifa nilizopata kutoka mjini kemondo,kagera watu wawili wakamatwa wakiwa katika harakati za kuchuna ngozi watoto,raia wawasha moto,polisi waingilia kati,washambuliwa,kwa habari nilizopata sasa hao walioshikwa wako wanachomeka kwa moto,raia wameona wawachome,nikipata habari ya kinachoendelea zaid nitawajulisha
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Duh kazi ipo, binadamu wengine wanaroho za ajabu kweli!! Anyway, yote ni kutokana na mifumo mibovu ya tawala zetu!!
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    nasikia imani za kishirikina ndio zimechangia
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh...iyo mbaya...waadabishwe ipasavyo...
     
  5. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama kweli ndo kaz yao ya kuchuna ngoz za wenzao Piga moto na majivu weka kwenye mimea wawe mbolea maana hao siyo watu tena wamekuwa mafisi
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapo pakibuluu naomba ufafanuzi...connection error huku kwangu
     
  7. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Atiii? haya mambo yamehamia na huko tena? hao watoto wameshauawa au wazima? wangewahoji kwanza ili wajue mtandao wao kabla ya kuwapiga moto!
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,273
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Hawa wanaochuna watoto ngozi, wamevuka mpaka.... Hawana huruma na Pinda? Pamoja na mzee wa watu kutoa machozi bado watu wanarudia?
     
  9. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Kila kitu tawala mbovu ? ushirikina nao una tawala mbovu?
     
  10. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 553
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wachomeni tu mie binafsi sina imani na Jesh la walipuaji raia
     
  11. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    mimi naona watu wasikimbilie kuwachoma moto,wangewauliza nani kawatuma,je kama wao wenyewe imekuaje mpaka wanafanya hivo,ni mganga gani kawaambia ili ushikwe mtandao mzima,lakin kukimbilia kuwachoma,inakuwa ngumu kwa upelelez kukamata mtandao mzima
     
  12. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Majivu yao yatwangwe kwenye kinu, manake kuwachoma peke yake hakutoshi
     
  13. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi anayehimiza wauawe anakuwa anahusika nao anajua wakibaki hai watamsema na yeye
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,401
    Likes Received: 2,211
    Trophy Points: 280
    siyo Bishanga kweli,
    inawezekana alienda kutafuza zindiko baada ya kuona pesa haikamatiki.
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    binadamu wengine ni majini
     
  16. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    1JOHN 5.19

    "We know that we are children of God,
    and that the whole world is under the control of
    the evil one".
     
  17. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,611
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Angekuwa mwanao ungeandika kejeli.

    Akili za masaburi.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa ni washenzi sawa sawa kuwachoma moto.
     
  19. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,940
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280

    Kivipi mkuu hapo kwenye bold? U.S.A juzi juzi kuna mtu alikula ubongo wa rafiki yake baada ya kumpasua kichwa na kwao mfumo mbovu? Au unaongelea hatua ya raia kuwachoma moto hao watu?
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,067
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    hapa mifumo mibovu inahusikaje?
     
Loading...