Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wanaongoza humu JF kwa wingi wa posts zao... Wewe unadhani nani anaongoza kwa...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gambachovu, Feb 4, 2012.

  1. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1. ....kupost thread nyingi.....

    2. .....kuchakachua thread za wenzake....

    3. .....ukorofi-korofi wakati anarespond kwenye posts ......

    4. ....kuandika thread ndefu......

    5. .....kudharau threads za wenzake kwa namna anavyoiandika post yake .......

    6. .....kuchangia kila thread anayoiona imepostiwa....

    7. .....kujibu hoja kwa mpangilio,honestly,passionately,empathetically na full of compassion...

    8.......kuleta thread useful kwa JF members......

    9.......kuleta thread pumba kabisa ndani ya JF.....
     
  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Gambachafu kama jina lako.
     
  3. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 749
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    wewe ndio wakwanza.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya kulazimisha members kufanya justification ya maswali wanayouliza, like yeye binafsi ama jamii hii itanufaikaje kwa majibu yatakayotolewa humu!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,202
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kuna zawadi kwa mshindi? Au tunapotezeana muda tu?
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    umeanza! Ntakuchapa!
     
  7. D

    Do santos JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mchaga kwa pesa...acha tu hata nanihiii utapewa
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,202
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo wewe ukisikia zawadi basi unajua pesa?Usikariri maisha!!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,202
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nimeanza nini?Mimi ndie ntakaekucharaza wewe!!
     
  10. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    we mwenyewe jichagulie kati ya category hizo nne... Utaona moja inayokufit..
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,261
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    Hii nayo post!!!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    hujapona ugonjwa wako wa uchakachuzi?

     
  13. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    katika hizo sita,jitafute tu taratibu utajiona haiba inakofit....
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    hii yako ni post
    ya mleta mada ni siredi

     
  15. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hujajiona unakofit..basi watakuona wenzako..
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ha ha ha....
    Wenzako wanakuona unakofit kati hizo category 6...
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,389
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye no. 3 ni Lizzy,
    na no. 4 ni Mchambuzi. Huko kwingine kwa kushikana uchawi, mimi siko tayari.
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,389
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    ashaanza...
     
  19. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    no 2 je... Jaribu..
     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lizzy you are my mentor kwa kweli...
    Ingawa si wewe peke yako..
    Please respond.. Walau kwa namba nyingine,kama 1,na 6...
     
Loading...