Watu wanaofilisika punde tu baada ya kuoana, tatizo huwa ni nini?


D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,824
Likes
6,490
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,824 6,490 280
Wadau!
Nimeshuhudia watu kadhaa kukumbwa na dholuba la kufulia/ukata au kufukuzwa kazi punde tu wanapooa au kuolewa!

Wataalam na watu wazima njooni hapa tuelimishane siri iliyopo kwenye ufukara huu hutoka wapi? Je huwa wanakosea wapi?

Nimeona wadau wengi sana kukumbwa na kuyumba kiuchumi miezi kadhaa tu baada ya kuoana! Ingawa hali hii huwa haidumu zaidi ya miaka miwili kwa wavumilivu.
 
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,103
Likes
2,012
Points
280
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined Nov 4, 2011
2,103 2,012 280
Jiwe limenipata
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
23,016
Likes
21,511
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
23,016 21,511 280
Siyo kwa wote... baadhi..
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,864
Likes
2,742
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,864 2,742 280
Wadau!
Nimeshuhudia watu kadhaa kukumbwa na dholuba la kufulia/ukata au kufukuzwa kazi punde tu wanapooa au kuolewa!

Wataalam na watu wazima njooni hapa tuelimishane siri iliyopo kwenye ufukara huu hutoka wapi? Je huwa wanakosea wapi?

Nimeona wadau wengi sana kukumbwa na kuyumba kiuchumi miezi kadhaa tu baada ya kuoana! Ingawa hali hii huwa haidumu zaidi ya miaka miwili kwa wavumilivu.
Vifungo vya nafsi
 
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
3,459
Likes
5,332
Points
280
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
3,459 5,332 280
Nahisi mganga mashuhuri wa tiba, kusafisha nyota, mvuto, na kufufua vilivyokufa mshana jr ana jibu mujarabu.
 
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,161
Likes
1,463
Points
280
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,161 1,463 280
Wengine wanachukua mkopo kwa ajili ya ndoa, akimaliza ndoa inakuja jukum LA kulipa hapo ndo wanaisoma namba.

Wakati kule kwa binti hajamuekeza km alikopa sbb ya harusi
 
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
2,474
Likes
3,385
Points
280
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
2,474 3,385 280
N mitihani tu inapita
 
W

Willy Johnson

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2016
Messages
318
Likes
153
Points
60
Age
34
W

Willy Johnson

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2016
318 153 60
Tatizo hapo ni kumtajia kipato chako chote unachokipata kwakudhani unampenda sana na ukifanya tu hili kosa kwa wanawake lazima ufilisike coz kwa wanawake matumizi huwa hayaishi. Ni bora umdanganye ili kile kiwango cha fedha kinachobakia kiwe kama cha emergency.
 
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
1,681
Likes
751
Points
280
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
1,681 751 280
Ndio maana unatakiwa kupiga ndondo za maana mpaka uhakikishe kweli ni kismati unabeba ikiwa mbaya unaachana nayo
 
mgogoone

mgogoone

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,914
Likes
2,047
Points
280
mgogoone

mgogoone

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,914 2,047 280
Wengine wanachukua mkopo kwa ajili ya ndoa, akimaliza ndoa inakuja jukum LA kulipa hapo ndo wanaisoma namba.

Wakati kule kwa binti hajamuekeza km alikopa sbb ya harusi
Mkuu umenena.Hayo NI maarusi ya 30-40M
Au kuoa bila uwezo Na Vilevile kuoa Au kuolewa Kwa kujionesha Na kujaza mitandao ya kijamii.
Kingine walikuwa hawapendani Kwa DHATI
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,205
Likes
131,634
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,205 131,634 280
Wadau!
Nimeshuhudia watu kadhaa kukumbwa na dholuba la kufulia/ukata au kufukuzwa kazi punde tu wanapooa au kuolewa!

Wataalam na watu wazima njooni hapa tuelimishane siri iliyopo kwenye ufukara huu hutoka wapi? Je huwa wanakosea wapi?

Nimeona wadau wengi sana kukumbwa na kuyumba kiuchumi miezi kadhaa tu baada ya kuoana! Ingawa hali hii huwa haidumu zaidi ya miaka miwili kwa wavumilivu.
Ni kipindi cha mpito huwakumba wengi
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,957
Likes
16,468
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,957 16,468 280
..pamoja na sababu zingine, wengine wanawekeza kwenye sherehe na sio ndoa!

..lakini pia inaweza kuwa wakati wa mpito, ndani ya mwaka mnaweza msifanye kitu tangible, mkitulia tu mnaona mambo yanakaa sawa.

...wakati mwingine watu hukosa kuelewana ndani ya nyumba, hiyo inasababisha msiwe na maendeleo.

Mara nyingi kushindwa kwenu mchawi aweza kuwa nyie wenyewe.
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,824
Likes
6,490
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,824 6,490 280
..pamoja na sababu zingine, wengine wanawekeza kwenye sherehe na sio ndoa!

..lakini pia inaweza kuwa wakati wa mpito, ndani ya mwaka mnaweza msifanye kitu tangible, mkitulia tu mnaona mambo yanakaa sawa.

...wakati mwingine watu hukosa kuelewana ndani ya nyumba, hiyo inasababisha msiwe na maendeleo.

Mara nyingi kushindwa kwenu mchawi aweza kuwa nyie wenyewe.
Kaka lakini swala la kutoelewana linakujaje wakati ndoa changa? Ninachosema, ni ile hali kama ni biashara zinayumba au kama ni kazi inatokea migogoro n.k
 

Forum statistics

Threads 1,272,333
Members 489,924
Posts 30,447,852