Watu wanahangaika wee na kutumia nguvu nyingi utazani waliongea na Mungu

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,478
2,000
Hawa wenzetu wanahangaika sana na kutumia nguvu nyingi utazani wameongea na Mungu wakati hakuna binadamu yoyote aijue kesho.

Sisi tunawaangalia tu ila nawakumbusha kuwa hakuna anaejua mipango ya Mungu hivyo wasijisahau maana ya kesho hakuna anayeyajua zaidi ya Mungu.

Wengine kwa saa ni yetu macho na masikio.
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
11,047
2,000
Aongezewe tu na ajira za sekt binafsi nazo zinayeyuka kwa mwendo kasi.....ajabu......ajira zinaondoka....sababu hakuna ubunifu ni matamko tu kwenye viwanda.....kwa wawekezaji ni visasi! Kodi kwa bunduki kodi hazina kichwa wala miguuu!!! Uchumi kurupuka.....!! Tunajuta!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom