Watu wa RORYA tujitokeze kwa wingi kutoa maoni ya katiba tar 24/11/2012


J

JACADUOGO2.

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
930
Points
195
J

JACADUOGO2.

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
930 195
Ndugu wananchi wa Rorya tujiandae kutoa maoni juu ya Katibu Mpya na Tanzania tunayoitaka tarehe 24/11/2012 pale Shirati Obwere na maeneo mengine ndani ya wilaya ya Rorya na kata mbalimbali kulingana na ratibu ya tume ya kukusanya maoni!
 
IsangulaKG

IsangulaKG

Verified Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
707
Points
250
IsangulaKG

IsangulaKG

Verified Member
Joined Oct 14, 2010
707 250
Na wale wakenya waliojaa Obwere watashiriki?
 

Forum statistics

Threads 1,295,163
Members 498,180
Posts 31,201,909
Top