Watu wa Kigoma naomba mnipokee mgeni wenu.


mayraclara

mayraclara

Member
Joined
Oct 6, 2018
Messages
12
Likes
5
Points
5
mayraclara

mayraclara

Member
Joined Oct 6, 2018
12 5 5
Habari za usiku wakuu..
Napenda kuwajulisha ndugu zanguni wa mkoa wa Kigoma kwamba nitakua mgeni wenu mda simrefu kwa ajili ya kuja kufata mzigo wangu.

Kikubwa nawaomba muje munipe ushirikiano wenu, safari yangu itaanzia Dar, matembezi yangu nitafikia mpaka vijijini kama:

Kagunga, Mwamgongo na maeneo ya mjini ambapo ndo itakua ndo penye kitovu cha shughuli yangu. Naamini sitakosa kuja kupata mafuta ya mawese ya kumwaga na sabuni kede kede ambazo zitakuja kuwa kama zawadi kwangu.
Karibu sanaa
 
rwechunguraa

rwechunguraa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2018
Messages
698
Likes
351
Points
80
rwechunguraa

rwechunguraa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2018
698 351 80
Mbona hamjazungumzia totozi znapatkana
 
Tumaini Nzogela

Tumaini Nzogela

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
210
Likes
545
Points
180
Tumaini Nzogela

Tumaini Nzogela

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
210 545 180
pita hapa kasulu mkuu
 
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
560
Likes
423
Points
80
Age
31
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
560 423 80
==================================
UPDATES:

Habari za majukumu wakubwa na wadogo...
Nisiwachoshe ile safari yangu nategemea kuondoka Jumatatu ya wiki inayofuata.
Nawakumbusha watu wangu wa Kigoma msisahau kiniwekea yale mazawadi ya kumwaga. Bila kusahau nitafikia eneo la Kwamchaga.
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
18,365
Likes
40,697
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
18,365 40,697 280
==================================
UPDATES:

Habari za majukumu wakubwa na wadogo...
Nisiwachoshe ile safari yangu nategemea kuondoka Jumatatu ya wiki inayofuata.
Nawakumbusha watu wangu wa Kigoma msisahau kiniwekea yale mazawadi ya kumwaga. Bila kusahau nitafikia eneo la Kwamchaga.
Baba ukifika mjini naomba unishtue aisee uje tunywe mtobee niko masanga stand hapa..
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
18,365
Likes
40,697
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
18,365 40,697 280
Sometimes naoana mm sio mtu wa kigoma halisi aisee .. How muha mie sijui kuongea kilugha chetu, kasulu, kibondo wala kagunga sijawahi kukanyaga wala kupapita. manyovu tu ndio nimeenda mwez 6 kwenye harusi ya jamaa yangu
 
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
560
Likes
423
Points
80
Age
31
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
560 423 80
Sometimes naoana mm sio mtu wa kigoma halisi aisee .. How muha mie sijui kuongea kilugha chetu, kasulu, kibondo wala kagunga sijawahi kukanyaga wala kupapita. manyovu tu ndio nimeenda mwez 6 kwenye harusi ya jamaa yangu
Basi itakua wewe ni mvamizi.
 
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
560
Likes
423
Points
80
Age
31
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
560 423 80
Nitakua naleta updates kila hatua nitakayofikia ndugu zangu wa Kigoma.
 
Sauda

Sauda

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2018
Messages
709
Likes
723
Points
180
Sauda

Sauda

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2018
709 723 180
Nitakua naleta updates kila hatua nitakayofikia ndugu zangu wa Kigoma.
Yaani wewe tangu mwezi wa Kumi mpaka leo hujaanza safari? Tena unasema mpaka Jumapili sijui Jumatatu huko ijayo ndipo utaanza safari. Uko Serious Kweli mkuu?

Mimi nilikuwekea maparachichi mpaka yameharibika.
Umenitia hasara!
 
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
560
Likes
423
Points
80
Age
31
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
560 423 80
Yaani wewe tangu mwezi wa Kumi mpaka leo hujaanza safari? Tena unasema mpaka Jumapili sijui Jumatatu huko ijayo ndipo utaanza safari. Uko Serious Kweli mkuu?

Mimi nilikuwekea maparachichi mpaka yameharibika.
Umenitia hasara!
Hahahahah, usijali mkuu ndo maisha hata mimi sikupanga ifike mwezi huu lakini ndo ilibidi...haya mara hii niekee mawese kwa wingi maana nayapenda. Jumatatu ya tarehe 10 uhakika Mungu akipenda.
 
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
560
Likes
423
Points
80
Age
31
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
560 423 80
Sometimes naoana mm sio mtu wa kigoma halisi aisee .. How muha mie sijui kuongea kilugha chetu, kasulu, kibondo wala kagunga sijawahi kukanyaga wala kupapita. manyovu tu ndio nimeenda mwez 6 kwenye harusi ya jamaa yangu
Niandalie mananasi ya manyovu huko mkuu.
 
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
560
Likes
423
Points
80
Age
31
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
560 423 80
Update:

Wakuu ile safari yangu nategemea kuanza kesho panapo uhai na majaaliwa.. Basi nitakalosafiria ni saratoga.
 
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
560
Likes
423
Points
80
Age
31
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
560 423 80
Updates:

Nashukuru kwa muumba wa mbingu na ardhi kufika salama ndani ya ardhi ya Kgm... Na pia niwapongeze wale wote ambao walinikaribisha. Na mda huu nipo Kwamchaga.
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,308