Watu wa Kaskazini tujenge treni yetu ya umeme ya SGR

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
5,782
2,000
Kusema kweli kuna umuhimu mkubwa wa kanda ya Kaskazini na mipakani kuwa na treni ya umeme ya Sgr

Nasema hayo maana Kaskazini ni route ya uhakika ya usafiri na kila mwaka demand inaongezeka

Nadhani kuna haja ya sisi wana kanda ya Kaskazini tukakaa na kupanga namna ya kuleta miradi mikubwa kanda hii hususan kujenga treni ya umeme hadi Kaskazini mwa nchi Kilimanjaro, Arusha na Manyara pia na baadhi ya maeneo ya Tanga

Tatizo la Serikali ya awamu ya tano sio wasikivu kwanza ile treni ilitakiwa iende Kigoma, lakini ghafla ikabadilishwa ikaenda Mwanza sio fair watu wa Kigoma, Congo, Burundi tumewapotezea kisa kuithamini Rwanda yenye watu milioni kumi tu huku tukipuuza Congo, Burundi zenye watu zaidi ya milioni 200+

Mwanza Kwanza Tanga ikipita faida ya bandari ya Tanga tungeiona faida ya bandari na boder yake na mombasa

Pia Moshi tungevuna abiria wengi sana pia holili mpakani na Kenya na Tarakea pangechangamka sana

Ukija Arusha pia ina usafiri mwingi pia border la Namanga ni faida hiyo hapo mpaka ikafike Mwanza ni faida kubwa mnooo

Lakini watawala mmelifumbia macho tu

Nawaomba wazawa wa Kaskazini tufikirie mpango wa kujenga reli yetu ya kisasa ya umeme maana hatutegemei Serikali wala haijawahi kutusaidia maendeleo tunajiletea wenyewe naamini tutaweza.
 

Gidbang

JF-Expert Member
Jun 1, 2014
3,774
2,000
Kusema kweli kuna umuhimu mkubwa wa kanda ya Kaskazini na mipakani kuwa na treni ya umeme ya Sgr

Nasema hayo maana Kaskazini ni route ya uhakika ya usafiri na kila mwaka demand inaongezeka

Nadhani kuna haja ya sisi wana kanda ya Kaskazini tukakaa na kupanga namna ya kuleta miradi mikubwa kanda hii hususan kujenga treni ya umeme hadi Kaskazini mwa nchi Kilimanjaro, Arusha na Manyara pia na baadhi ya maeneo ya Tanga

Tatizo la Serikali ya awamu ya tano sio wasikivu kwanza ile treni ilitakiwa iende Kigoma, lakini ghafla ikabadilishwa ikaenda Mwanza sio fair watu wa Kigoma, Congo, Burundi tumewapotezea kisa kuithamini Rwanda yenye watu milioni kumi tu huku tukipuuza Congo, Burundi zenye watu zaidi ya milioni 200+

Mwanza Kwanza Tanga ikipita faida ya bandari ya Tanga tungeiona faida ya bandari na boder yake na mombasa

Pia Moshi tungevuna abiria wengi sana pia holili mpakani na Kenya na Tarakea pangechangamka sana

Ukija Arusha pia ina usafiri mwingi pia border la Namanga ni faida hiyo hapo mpaka ikafike Mwanza ni faida kubwa mnooo

Lakini watawala mmelifumbia macho tu

Nawaomba wazawa wa Kaskazini tufikirie mpango wa kujenga reli yetu ya kisasa ya umeme maana hatutegemei Serikali wala haijawahi kutusaidia maendeleo tunajiletea wenyewe naamini tutaweza.
Tupe bajeti mchango ianze mara moja
 

ya mufindi

JF-Expert Member
Dec 23, 2014
235
250
Najiuliza sana hili swali kwanini watu wa mkoa wa KILIMANJARO ni WABAGUZI,WENYE MAJIVUNO,WAPENDA SIFA,WENYE DHARAU na hupenda kujiona superior kuliko makabila mengine
 

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
5,782
2,000
Ujaribu kufunga mdomo wako vizuri sana ukizungumza hayo

Kilimanjaro haikua part ya hiyo Tanganyika yenu ilikua nchi kamili kama ilivyokua Zanzibar kasome historia na urudi hapa
Mijitu ya kaskaz siku zote ni mibinafsi tu.
Hata enzi Nyerere anatafuta uhuru kuna chifu wa kichagga alikuwa agaist alikuwa anapambania uhuru wa wachagga na sio wa Tz .Yule chifu hana tofauti na ww
 

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
5,782
2,000
Haters mtapata tabu sana kwani huyo babu yenu anayepeleka miradi yote chato na baraza lake la mawaziri kajaza wasukuma wenzie tu naye ni mchaga?
Najiuliza sana hili swali kwanini watu wa mkoa wa KILIMANJARO ni WABAGUZI,WENYE MAJIVUNO,WAPENDA SIFA,WENYE DHARAU na hupenda kujiona superior kuliko makabila mengine
 

Mhujumu Uchumi

JF-Expert Member
Sep 14, 2014
1,333
2,000
Kusema kweli kuna umuhimu mkubwa wa kanda ya Kaskazini na mipakani kuwa na treni ya umeme ya Sgr

Nasema hayo maana Kaskazini ni route ya uhakika ya usafiri na kila mwaka demand inaongezeka

Nadhani kuna haja ya sisi wana kanda ya Kaskazini tukakaa na kupanga namna ya kuleta miradi mikubwa kanda hii hususan kujenga treni ya umeme hadi Kaskazini mwa nchi Kilimanjaro, Arusha na Manyara pia na baadhi ya maeneo ya Tanga

Tatizo la Serikali ya awamu ya tano sio wasikivu kwanza ile treni ilitakiwa iende Kigoma, lakini ghafla ikabadilishwa ikaenda Mwanza sio fair watu wa Kigoma, Congo, Burundi tumewapotezea kisa kuithamini Rwanda yenye watu milioni kumi tu huku tukipuuza Congo, Burundi zenye watu zaidi ya milioni 200+

Mwanza Kwanza Tanga ikipita faida ya bandari ya Tanga tungeiona faida ya bandari na boder yake na mombasa

Pia Moshi tungevuna abiria wengi sana pia holili mpakani na Kenya na Tarakea pangechangamka sana

Ukija Arusha pia ina usafiri mwingi pia border la Namanga ni faida hiyo hapo mpaka ikafike Mwanza ni faida kubwa mnooo

Lakini watawala mmelifumbia macho tu

Nawaomba wazawa wa Kaskazini tufikirie mpango wa kujenga reli yetu ya kisasa ya umeme maana hatutegemei Serikali wala haijawahi kutusaidia maendeleo tunajiletea wenyewe naamini tutaweza.
Kaskazin kama Paris yani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom