Watu sita waangukiwa na ngema hatimaye kufaririki papohapo wakati walipokuwa wakichimba kifusi.


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180

Gari aina ya fuso lenye namba za usajili T 167 AQG ambalo marehemu wa tukio hilo walikuwa wakijaza Moramu likiwa limeangukiwa na ngema iliyokatika na kusababisha vifo vya watu sita.

Wananchi wakijaribu kufukua udongo ili kuopoa miili ya watu walofukiwa na kifusi katika machimbo ya Moramu eneo la Pumwani wilaya ya Moshi vijijini huku wananchi wengine wakishuhudia

Uongozi wa mkoa wa Kilimanjaro ukiongozwa na mkuu wa mkoa wa Kilimanjaro Leonidas Gama ukishuhudia zoezi la ukoaji wa miili ya watu hao.

Mmoja ya mwili wa mmoja kati ya watu sita waliokufa kwa kufunikwa na kifusi katika machimbo ya Moramu eneo la Pumuani wilaya ya Moshi vijijini.


Sehemu ya eneo la tukio


Uongozi wa mkoa wa Kilimanjaro ukiongozwa na mkuu wa mkoa wa Kilimanjaro Leonidas Gama ukishuhudia zoezi la ukoaji wa miili ya watu hao.

Juhudi za kuokoa waliofukiwa zikiendelea


Miili ya baadhi ya watu waliofunikwa na kifusi ikiwa inafanyiwa utaratibu wa kwenda kuhifadhiwa.

Miili ya baadhi ya watu waliofunikwa na kifusi ikiwa inafanyiwa utaratibu wa kwenda kuhifadhiwa.

Miili ya baadhi ya watu waliofunikwa na kifusi ikiwa inafanyiwa utaratibu wa kwenda kuhifadhiwa.

Huduma ya kwanza kwa majeruhi

kamati ya ulinzi na usalama ilikuwepo hadi usiku wa saa nne jana hadi shughuli ilipomalizika.

Greda ya manispaa ikijaribu kubeba gari lililoangukiwa na ngema ili zoezi la uopoaji miiili uendelee kwa urahisi.

Zoezi likeindelea


Zoezi likiendelea

Moja ya miili iliyofukiwa

Greda likiendelea na juhudi za uokoaji

Miili ya marehemu waliofukiwa na kifusi ikitolewa katika udongo baada ya kazi ya zaidi ya saa 5 ya kufukua eneo hilo kumalizika..
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,250
Likes
872
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,250 872 280
Duh RIP...mwishowa mwaka!!
 
alma gemela

alma gemela

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
849
Likes
33
Points
35
alma gemela

alma gemela

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
849 33 35
Mwaka huu naona ajali ni nyingi
Bwana ametwaa jina lake libarikiwe amen
 
P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,659
Likes
750
Points
280
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,659 750 280
Mungu awaweka pahali pema , walikua katika harakati za kutafuta riziki
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,807
Likes
3,548
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,807 3,548 280
Dah inasikitisha...
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
Mmmmmh! Ama kweli mwisho wa mwaka ndiyo hii na Mungu awape pumziko la milele wale wote waliofariki.
 

Forum statistics

Threads 1,263,419
Members 485,881
Posts 30,150,628