Watu makini kama mbunge wa Kawe Josephat Gwajima wamekaa kimya juu ya uharamu unaotendwa na serikali kwa wananchi. Hii maana yake nini?

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
4,962
2,000
Je, CCM huwaweka kitimoto wabunge wake mara tu wanapoapishwa?

Wanakuwa watu makini lakini huwezi kuwaona wakiipinga serikali kwenye masuala muhimu kama haya ya kodi.

Inatia ukakasi sana.
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
27,393
2,000
Je, CCM huwaweka kitimoto wabunge wake mara tu wanapoapishwa?
Wanakuwa watu makini lakini huwezi kuwaona wakiipinga serikali kwenye masuala muhimu kama haya ya kodi.
Inatia ukakasi sana.
Umakini uliompa Gwajima unatokana na nini? Namuona hana huo Umakini uliompatia.
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
13,963
2,000
Je, CCM huwaweka kitimoto wabunge wake mara tu wanapoapishwa?
Wanakuwa watu makini lakini huwezi kuwaona wakiipinga serikali kwenye masuala muhimu kama haya ya kodi.
Inatia ukakasi sana.
gwajima unamuita mbunge makini? kama unaweka hopes kwa mbunge kama huyo.. you are so so wrong
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
30,516
2,000
Je, CCM huwaweka kitimoto wabunge wake mara tu wanapoapishwa?
Wanakuwa watu makini lakini huwezi kuwaona wakiipinga serikali kwenye masuala muhimu kama haya ya kodi.
Inatia ukakasi sana.
CCM wote wako hivi
JamiiForums313878302.jpg
 

Lord OSAGYEFO

JF-Expert Member
Feb 19, 2021
1,372
2,000
Je, CCM huwaweka kitimoto wabunge wake mara tu wanapoapishwa?
Wanakuwa watu makini lakini huwezi kuwaona wakiipinga serikali kwenye masuala muhimu kama haya ya kodi.
Inatia ukakasi sana.
KASHIRIKI KUUPITISHA HUO UHARAMIA ULITAKA ASEME NINI
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom