Watu hawa ni hatari kwa mkeo/ mchumba/ girl friend

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
46,615
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
46,615 2,000
Mpaka rangi,
Mzaire wa saluni,
taxi driver,
muuza genge,
muuza chips,
mwalimu wa mazoezi
yaani hawa jamaa ni noma kidogo kidogo unaweza ukakuta anammega umpendaye. Hawa wana mivuto sana kwa mabinti.
 

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,405
Points
1,250

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,405 1,250
]mpaka rangi[/color],
mzaire wa saluni,
taxi driver,
muuza genge,
muuza chips,
mwalimu wa mazoezi
yaani hawa jamaa ni noma kidogo kidogo unaweza ukakuta anammega umpendaye. Hawa wana mivuto sana kwa mabinti.
yaani hao wa redi wanakupa na ofa ya kuosha miguu na kuifanyia massage bure
 

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,263
Points
1,195

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,263 1,195
Haya mambo ni mazito sana,hasa kwa mabinti wanao penda vya bure,ukipita pale mwenge siku kama ya kesho hivi dahaaaa utachoka,utakuta mtoto wa kike ameinuliwa mguu juu alafu kavaa sketi au gauni,pata picha yake,inakuaje hicho kitu mapaka rangi full kumsugua,mwisho wa kazi bint anakwambia amepungukiwa,mapaka rangi anakubali siku ya kwanza,ya pili,siku ya tatu ................................
 

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,405
Points
1,250

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,405 1,250
haya mambo ni mazito sana,hasa kwa mabinti wanao penda vya bure,ukipita pale mwenge siku kama ya kesho hivi dahaaaa utachoka,utakuta mtoto wa kike ameinuliwa mguu juu alafu kavaa sketi au gauni,pata picha yake,inakuaje hicho kitu mapaka rangi full kumsugua,mwisho wa kazi bint anakwambia amepungukiwa,mapaka rangi anakubali siku ya kwanza,ya pili,siku ya tatu ................................
halafu wale jamaa wa mwenge hawataki kupaka rangi tu eti hadi wasugue mguu mpaka juu hata huwa sielewi ukikataa upakwi rangi sijui kuna uhusiano wa miguu na kucha?
 

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,263
Points
1,195

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,263 1,195
Sure...
Kwani Buji we unataka nanihii lote we mwenyewe, utamaliza?
Inategemea mkuu wengine wanakula peke yao hadi siku ya kifo ila ni wachache sana kati ya mia labda kumi ndio wastaarabu wengi wao ukiomba zigo tu shwari hadi unashangaa vipi tena hapa,kuna EPA nini?mwisho wa siku taratibu unakula zigo kama lako vile.
 

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Points
1,500

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 1,500
Mpaka rangi,
Mzaire wa saluni,
taxi driver,
muuza genge,
muuza chips,
mwalimu wa mazoezi
yaani hawa jamaa ni noma kidogo kidogo unaweza ukakuta anammega umpendaye. Hawa wana mivuto sana kwa mabinti.
kuna pia fundi umeme,
muuza bucha,
House boy!!
 

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,263
Points
1,195

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,263 1,195
halafu wale jamaa wa mwenge hawataki kupaka rangi tu eti hadi wasugue mguu mpaka juu hata huwa sielewi ukikataa upakwi rangi sijui kuna uhusiano wa miguu na kucha?
Bebii huko kote kutegwa ukikubali tu kutegwa jamaa anamega hivi hivi mwisho wa siku unabaki kutoamini duhuuu sulphadoxine kanimega hivi hivi.
 

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,263
Points
1,195

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,263 1,195
kuna pia fundi umeme,
muuza bucha,
House boy!!
Rejao umenikumbusha kitu hapa,home kila fundi umeme akija kitu cha kwanza kuomba maji kwa housegirl,siku ya kwanza alifanya hivyo siku ya pili,siku ya tatu tena,nikabaki kuguna mtu mzima kumbe jamaaa kasha rekebisha muda mrefu,haya mambo bana magumu sana.
 

Forum statistics

Threads 1,356,388
Members 518,903
Posts 33,131,724
Top