Watu gani unaweza kuwavumilia? Wachaga washamba au Wasukuma washamba?


Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
4,528
Likes
2,861
Points
280
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
4,528 2,861 280
Ukienda bar ukawakuta wachaga na wasukuma washamba ujue unaweza kuishia kuwa na stress za kufa mtu!

Wachaga watakuwa wanapiga makelele na kujisifu kuwa wana pesa wakati wasukuma nao watakuwa wanapiga makelele na kuimba kwa nguvu kuwa ni vidume na wana pesa za kununua bar!

Kwa kweli watu hawa wananiharibia evening yangu!
 
Kizimbuzi

Kizimbuzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
1,407
Likes
227
Points
160
Kizimbuzi

Kizimbuzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
1,407 227 160
Ukienda bar ukawakuta wachaga na wasukuma washamba ujue unaweza kuishia kuwa na stress za kufa mtu!

Wachaga watakuwa wanapiga makelele na kujisifu kuwa wana pesa wakati wasukuma nao watakuwa wanapiga makelele na kuimba kwa nguvu kuwa ni vidume na wana pesa za kununua bar!

Kwa kweli watu hawa wananiharibia evening yangu!
 
Kizimbuzi

Kizimbuzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
1,407
Likes
227
Points
160
Kizimbuzi

Kizimbuzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
1,407 227 160
Ukienda bar ukawakuta wachaga na wasukuma washamba ujue unaweza kuishia kuwa na stress za kufa mtu!

Wachaga watakuwa wanapiga makelele na kujisifu kuwa wana pesa wakati wasukuma nao watakuwa wanapiga makelele na kuimba kwa nguvu kuwa ni vidume na wana pesa za kununua bar!

Kwa kweli watu hawa wananiharibia evening yangu!
 
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
1,773
Likes
680
Points
280
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
1,773 680 280
Ukienda bar ukawakuta wachaga na wasukuma washamba ujue unaweza kuishia kuwa na stress za kufa mtu!

Wachaga watakuwa wanapiga makelele na kujisifu kuwa wana pesa wakati wasukuma nao watakuwa wanapiga makelele na kuimba kwa nguvu kuwa ni vidume na wana pesa za kununua bar!

Kwa kweli watu hawa wananiharibia evening yangu!
Acha pombe, usipende kuandika vitu ukiwa umelewa matokeo yake ndo ushuzi kama huu, pombe huziwezi kabsaa, we tuachie sisi tu
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Haya ndiyo madhara ya kuvutia bangi chooni ukichanganya na harufu ya choo unalewa mara mbili mada za kibangi bangi kabisa.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,643
Likes
27,808
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,643 27,808 280
Wachaga wakiwa baa wanaongea issue za hela tena kistaaarabu! na sio malimbukeni wa pombe
 
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
4,528
Likes
2,861
Points
280
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
4,528 2,861 280
Haya ndiyo madhara ya kuvutia bangi chooni ukichanganya na harufu ya choo unalewa mara mbili mada za kibangi bangi kabisa.
Hasa nyie wa Simiyu badala ya kuongea kwa ustaarabu mnaanza kuimba hovyo!!
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,320
Likes
15,665
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,320 15,665 280
Yaar Charansh! Study semester college exam? kuch aur bhi dala karo
 
abuu garcia

abuu garcia

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
233
Likes
329
Points
80
abuu garcia

abuu garcia

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
233 329 80
Naona Christmas imekaribia mada za wachaga zimeanza
Ila ukweli kama tusingekuwepo wachaga aisee tz ingekua kama sudani kusini lami iko barabara ya kwenda ikulu tu!!
 
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
4,528
Likes
2,861
Points
280
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
4,528 2,861 280
Naona Christmas imekaribia mada za wachaga zimeanza
Ila ukweli kama tusingekuwepo wachaga aisee tz ingekua kama sudani kusini lami iko barabara ya kwenda ikulu tu!!
Kwani wachaga ndiyo wanaleta lami?! Pombe tupu hizi!!
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,594
Likes
7,384
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,594 7,384 280
Kwanza ushamba nini tuanzie kwanza hapo?
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Naona Christmas imekaribia mada za wachaga zimeanza
Ila ukweli kama tusingekuwepo wachaga aisee tz ingekua kama sudani kusini lami iko barabara ya kwenda ikulu tu!!
Wachaga ni wezi.
 

Forum statistics

Threads 1,272,325
Members 489,924
Posts 30,447,517