Watu 7 wakamatwa kuhusiana na mauaji ya Mabina

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,530
Likes
16,528
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,530 16,528 280
Serikali bado inazidi kuonyesha unfair justice kwa umma wa Tanzania mara baada ya kamata kamata ya watu wanahusika na kumuuwa Bwana Clemet Mabina alipokuwa anapora shamba la wanakijiji.

Huu alikuwa anafanya wizi kama wezi mwingine ila kwa kuwa yupo kwenye chama cha serikali tungojee mengi kutokana na hili.

Ni watu na raia wangapi wanakufa na hakuna kamatakamata wala uchunguzi unaofanyika???

Bomu la Kanisani, bomu la soweto na mengine mengi kwanini iwe kwa wanachama wa CCM na vibaraka wake tu???
 
mbota

mbota

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
793
Likes
158
Points
60
mbota

mbota

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
793 158 60
Naona kuna special people huku tz but tutafika tu tunakoelekea wa Tanganyika,
 
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
Usiongozwe na ushabiki mtoa mada.

Sheria za nchi zipo ni lazima zifuatwe na sio kujichulia sheria mkononi. Kwa sasa imekuwa ni tatizo mkigombana na mtu tu mtaani anakuitia mwizi. Halii hii ni hatari wapo watu waliuawa na wananchi ambao sio wezi.

Lazima tuelimike watanzania kutojichukulia sheria.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,821
Likes
767
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,821 767 280
CCM mahakama zao
polisi yao
hela ni zao
huwezi kuwashinda kwenye kesi hivyo dawa ni mawe tu!!
hongera wana kisesa
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,530
Likes
16,528
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,530 16,528 280
Serikali bado inazidi kuonyesha unfair justice kwa umma wa Tanzania mara baada ya kamata kamata ya watu wanahusika na kumuuwa Bwana Clemet Mabina alipokuwa anapora shamba la wanakijiji.

Huu alikuwa anafanya wizi kama wezi mwingine ila kwa kuwa yupo kwenye chama cha serikali tungojee mengi kutokana na hili.

Ni watu na raia wangapi wanakufa na hakuna kamatakamata wala uchunguzi unaofanyika???

Bomu la Kanisani, bomu la soweto na mengine mengi kwanini iwe kwa wanachama wa CCM na vibaraka wake tu???.

Sasa wakazi wanakimbaia nyumba zao kisa mporaji aliyepewa hukumu inayomstahili
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,149
Likes
5,703
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,149 5,703 280
Usiongozwe na ushabiki mtoa mada.

Sheria za nchi zipo ni lazima zifuatwe na sio kujichulia sheria mkononi. Kwa sasa imekuwa ni tatizo mkigombana na mtu tu mtaani anakuitia mwizi. Halii hii ni hatari wapo watu waliuawa na wananchi ambao sio wezi.

Lazima tuelimike watanzania kutojichukulia sheria.
Mtoa mada anataka iwe sheria isiyoangalia nani ameuawa!

Sijui wewe unaishi wapi lakini DSM wezi wanachomwa moto mbele ya Polisi au wanakuta watu wamemchoma moto mwizi wao wanabeba maiti na kuondoka nayo hakuna anayekamatwa.

Umeshawahi kusikia mtu amefishwa mahakamani kwa mob justice? Kwani Mabina ana tofauti gani na watu wanaouawa na wananchi kwa kutuhumiwa wizi?
 
dnjoki

dnjoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
230
Likes
67
Points
45
dnjoki

dnjoki

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
230 67 45
Serikali bado inazidi kuonyesha unfair justice kwa umma wa Tanzania mara baada ya kamata kamata ya watu wanahusika na kumuuwa Bwana Clemet Mabina alipokuwa anapora shamba la wanakijiji.

Huu alikuwa anafanya wizi kama wezi mwingine ila kwa kuwa yupo kwenye chama cha serikali tungojee mengi kutokana na hili.

Ni watu na raia wangapi wanakufa na hakuna kamatakamata wala uchunguzi unaofanyika???

Bomu la Kanisani, bomu la soweto na mengine mengi kwanini iwe kwa wanachama wa CCM na vibaraka wake tu???.

Sasa wakazi wanakimbaia nyumba zao kisa mporaji aliyepewa hukumu inayomstahili
Sasa bandungu.....si'mlimchagua wenyewe mkampa uprezdaa wa jamhuri ya muungano ati kisa tu anasura nzuri!!!!!asa mnalalamika nini!!!!ndo'mpaka 2015 hiyo......kumaaaaaaa-nisha!
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,141
Likes
103
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,141 103 145
Wanazidi kujenga chuki dhidi yao wenyewe!
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Likes
232
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 232 160
Sheria inasemaje juu ya kitu kama hii!!!!!???????
 
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
623
Likes
2
Points
35
Age
66
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
623 2 35
wananchi wamemuuwa diwani wao, maswali bado ni mengi sana katika hili tukio, ukoo wa panya hawashindwi kitu
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
435
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 435 180
Wao wakamate tu lakini ujumbe umewafikia kuwa wananchi wamechoshwa na dhuluma ya serikali ya CCM
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,704
Likes
464
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,704 464 180
Mtoa mada anataka iwe sheria isiyoangalia nani ameuawa!

Sijui wewe unaishi wapi lakini DSM wezi wanachomwa moto mbele ya Polisi au wanakuta watu wamemchoma moto mwizi wao wanabeba maiti na kuondoka nayo hakuna anayekamatwa.

Umeshawahi kusikia mtu amefishwa mahakamani kwa mob justice? Kwani Mabina ana tofauti gani na watu wanaouawa na wananchi kwa kutuhumiwa wizi?
Usiongee kitu uschikijua ww na akil zako hzo za usku,wale waliowauwa wala mabaunsa tegeta mbona walihukumiwa? Au ni Dsm gani hiyo unayoisemea ww kwamba wezi wanachomwa moto mbele ya askar?

Qcha story za kwenye kahawa; iongeleee hiyo kwako ww au kwa baba yako mzaz ndo ujue how sweet it is.

Shabikieni upuuzi huu kesho atapigwa Mbowe tuone kama mtatetea upumbavu kama huu humu jamvini.

Nalaaani wote waliohuska na kumuuua huyo kiongozi,
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Likes
232
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 232 160
Mtoa mada anataka iwe sheria isiyoangalia nani ameuawa!sijui wewe unaishi wapi lakini DSM wezi wanachomwa moto mbele ya Polisi au wanakuta watu wamemchoma moto mwizi wao wanabeba maiti na kuondoka nayo hakuna anayekamatwa.

Umeshawahi kusikia mtu amefishwa mahakamani kwa mob justice?Kwani Mabina ana tofauti gani na watu wanaouawa na wananchi kwa kutuhumiwa wizi?
Sheria inatoa muongozo gani juu ya tukio kama hili!!!!?????
 
R

ramafosa

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
281
Likes
216
Points
60
R

ramafosa

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
281 216 60
Very true! Tatizo kubwa sana hapa nchini kwetu hususani kwa viongozi wetu ni kufikiri kwa kutumia vichwa vya wengine. Watu hawataki kuwa creative. Eti kwa kuwa ni CCM basi atatetewa hata kama amebaka au kutishia kuua.

Hebu imagine angekuwa ni kiongozi wa Chadema yamemkuta hayo nini ingekuwa suluhisho kama siyo kimya cha hivyo vinavyoitwa vyombo vya dola.

Tukubali au tukatae, haya ni matokeo ya kupuuuza mambo kwa kufikiri kwamba unmkomoa adui yako. Unapokuwa kiongozi wa Taifa lenye watu zaidi ya Milioni 45 halafu wewe ukafikiri kwamba wewe ni kiongozi wa kikundi cha watu wachache, haya ndiyo matokeo yake. Na huu ni mwanzo tu, bado wananchi wanaendelea kutoka gizani!

Time will tell........
Mtoa mada anataka iwe sheria isiyoangalia nani ameuawa!sijui wewe unaishi wapi lakini DSM wezi wanachomwa moto mbele ya Polisi au wanakuta watu wamemchoma moto mwizi wao wanabeba maiti na kuondoka nayo hakuna anayekamatwa.

Umeshawahi kusikia mtu amefishwa mahakamani kwa mob justice?Kwani Mabina ana tofauti gani na watu wanaouawa na wananchi kwa kutuhumiwa wizi?
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,629
Likes
19
Points
135
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,629 19 135
Usiongozwe na ushabiki mtoa mada.

Sheria za nchi zipo ni lazima zifuatwe na sio kujichulia sheria mkononi. Kwa sasa imekuwa ni tatizo mkigombana na mtu tu mtaani anakuitia mwizi. Halii hii ni hatari wapo watu waliuawa na wananchi ambao sio wezi.

Lazima tuelimike watanzania kutojichukulia sheria.
bado kapuya, akikatiza kwenye sehemu ya watu wenye hasira kali watampinga tu!
 
B

BRO. B

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
124
Likes
0
Points
0
B

BRO. B

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
124 0 0
Alishinda udiwani kwa kishindo. Je wapiga kura wake walikua wapi wasimtetee ? Au alishinda kwa kura za wizi ?
 
kaole

kaole

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
237
Likes
3
Points
0
kaole

kaole

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
237 3 0
Serikali bado inazidi kuonyesha unfair justice kwa umma wa Tanzania mara baada ya kamata kamata ya watu wanahusika na kumuuwa Bwana Clemet Mabina alipokuwa anapora shamba la wanakijiji.

Huu alikuwa anafanya wizi kama wezi mwingine ila kwa kuwa yupo kwenye chama cha serikali tungojee mengi kutokana na hili.

Ni watu na raia wangapi wanakufa na hakuna kamatakamata wala uchunguzi unaofanyika???

Bomu la Kanisani, bomu la soweto na mengine mengi kwanini iwe kwa wanachama wa CCM na vibaraka wake tu???
Hivi wewe ulieleta hii post uwezo wa akili upo sawa sawa kweli! Mbona watanzania tunafika sehemu tunakuwa na ujinga uliopitiliza? Hivi kwa uelewa wako hafifu unadhani kuna Sheria inayomruhusu mtu kunyofoa uhau wa mtu hatakama unahisi mtu huyo amekukosea! Kwahiyo ulitaka Serikali ikae kimya hata baada ya mauaji hayo kutokea! Kwanini ushabiki wa kisiasa na itikadi za kijinga tunaziruhusu zififishe uwezo wetu wa kufikiri. Hii ni aibu kwakweli.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,948
Likes
7,599
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,948 7,599 280
Hata kama ni mwizi sheria za Tanzania haziruhusu mwizi kuuwawa, bali anatakiwa kupelekwa kwenye vyombo husika, Hao Wananchi wamevunja sheria.
 
S

SHIMBONONI

Senior Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
112
Likes
44
Points
45
S

SHIMBONONI

Senior Member
Joined Sep 17, 2011
112 44 45
Mauwaji ya Clement Mabina sio mob justice kama mnavyodai wengi! Watanzania tumefikia hatua mbaya ya kuangalia kila jambo kwa mwanga wa vyama. Kilichotokea Kisesa ni uhalifu kama uhalifu mwingine tena uliopangwa na kuratibiwa kwa ustadi mkubwa. Ila kwa vile Watanzania tumejizoeza kubwabwaja na kuacha kanuni muhimu ya Mao " ...no research no right to speak.." RIP Clement Mabina na wengine wote waliouawa kwa Uonevu kw kile kinachoitwa mob justice!
 
M

Maswala

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
560
Likes
25
Points
45
M

Maswala

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
560 25 45
Mnakumbuka ya Mzee Ditopile pale njia-panda ya Kawe? Alishuka ktk gari, akachomoa bastola, akampiga risasi ya kichwa na kumuua dereva wa daladala, akashitakiwa na DPP kwa kosa la kuua bila kukusudia!
Lakini, Mungu si athumani, Mungu mwenyewe akaamua kumpa kumwondosha duniani!
Tanzania kwa sasa unapata haki lazima uwe na cheo, unafahamika na uwe na pesa, la sivyo usahau!
Pia linganisha wa kauli inayodhaniwa kuwa ya Kapuya sisi ndiyo wenye nchi, serikali, we utashindana nasi? Vionghozi wamejisahau na kulewa madaraka. Ndiyo maana kuna kila sababu ya kuadilisha utawala.
Ewe Mwenyezi Mungu, iangalie dhuluma hii dhidi ya watu wako, wanyonge uwatetee dhidi unyanyasaji unaozidi kuongerzeka.
 

Forum statistics

Threads 1,274,858
Members 490,833
Posts 30,526,109