Watu 25 mbaroni kwa kuteka gari la maiti - SUA


kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Polisi mkoani Singida. limefanikiwa kuwakamata watu 25 wanatuhumiwa kuteka gari la Chuo Kikuu cha Sokoine, na kisha kuwapora fedha watu waliokuwa wanasindikiza maiti iliyokuwa inapelekwa Mkoani Mara. Katika utekaji huo, jeneze lililokuwa mwili wa Muchari Lyoba, aliyekuwa mwanafunzi wa mwaka wa tatu katika chou cha SUA, lilifumuliwa na mwili wa marehemu ukapekuliwa.
Kamanda wa polisi wa mkoa wa Singida' alisema katika msako mkali unaendelea, mbali na kukamatwa watuhumiwa, pia baadhi ya mali zilizoporwa zikiwemo nguo, kamera, kompyuta pakato (Laptop), na simu zimekamatwa.
Vitu vingine vilivyokamatwa ni pamoja na vitambulisho vya kazi, charger mbili za simu, kadi za Benki aina ya Tembo card, na shilingi 20,500 ziliokotwa katika eneo la tukio. Alisema mafanikio hayo yamechangiwa na ushirikiano mkubwa kutoka kwa wananchi.
Alisema baadhi ya watuhumiwa baada ya kugawana sh 19.8 milioni walizopora walianza kunywa pombe hovyo, huku wakijitapa kuwa wakijitapa kuwa wana uwezo mzuri wa kiuchumi.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Maisha bora kwa kila mtanzania yameota mbawa, ndio maana watu wamefikia hatua ya kuteka maiti.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Siku si nyingi wataanza kufukua na makaburi kabisa kuchukua nguo na viatu vya marehemu
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,895
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,895 2,000
China wangenyongwa wote hawarembi
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,156
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,156 2,000
Polisi wa tz wakishasikia kuna mavumba(midako) lzm wafanye msako mkali,cha kusikitisha hizo 19.8mil sijui kama zitarudi hata sumni.....si umeona mil6 ya sharo hawajairudisha..
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Points
1,225
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 1,225
Siku si nyingi wataanza kufukua na makaburi kabisa kuchukua nguo na viatu vya marehemu
Maiti zilishafukuliwa siku nyingi hasa za Wajerumani ati wanatafuta rupia na vito vya thamani! Maendeleo ya miaka 51 ya baada uhuru ni bora kuliko ya miaka 51 kabla ya uhuru.
 
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
4,435
Points
2,000
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2008
4,435 2,000
Hao washenzi walipaswa kutumbukizwa ndani ya pipa la Pombe linalochemka ili waendelee kunywa vizuri.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
2,331
Points
2,000
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
2,331 2,000
Malipo ni humuhumu unajisifia na rambirambi za marehemu du! aibu kubwa!
 

Forum statistics

Threads 1,285,555
Members 494,670
Posts 30,866,692
Top