Watoto wanatakiwa kufanana na baba yao, na sio kufanana na vipimo vya D.N.A

Deogratius Kisandu

Verified Member
Dec 2, 2012
1,335
2,000
1. Baba yako ana watoto 10 na kila mtoto ana mama yake, ona kazi ya Mungu ilivyo, watoto wote lazima wafanane na Baba yao. D.N.A ya kazi gani wakati Mungu amedhihirisha kazi yake.

2. Mama yako ana watoto 10 kila mtoto na Baba yake, chakushangaza kila mtoto atakuwa na sura yake yaani kila mtoto atafanana na baba yake halisi. Kazi ya Mungu haina mapungufu, D.N.A ya nini wakati mambo hadharani.

3.Kunatofauti kubwa sana kati ya Baba Mzazi na Baba wa D.N.A

4. Mnapotegeshewa mimba msikimbilie D.N.A kimbilieni maumbile ya Mungu na ndio maana wengi wanalea watoto wasio wao.
Na kufarijiana eti kitanda hakizai haramuu.

Bado naendelea na utafiti wangu.

Rev. Deogratius Kisandu
The Kisandu Organisation
23 Desemba 2016
 

Entim

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
3,927
2,000
1. Baba yako ana watoto 10 na kila mtoto ana mama yake, ona kazi ya Mungu ilivyo, watoto wote lazima wafanane na Baba yao. D.N.A ya kazi gani wakati Mungu amedhihirisha kazi yake.

2. Mama yako ana watoto 10 kila mtoto na Baba yake, chakushangaza kila mtoto atakuwa na sura yake yaani kila mtoto atafanana na baba yake halisi. Kazi ya Mungu haina mapungufu, D.N.A ya nini wakati mambo hadharani.

3.Kunatofauti kubwa sana kati ya Baba Mzazi na Baba wa D.N.A

4. Mnapotegeshewa mimba msikimbilie D.N.A kimbilieni maumbile ya Mungu na ndio maana wengi wanalea watoto wasio wao.
Na kufarijiana eti kitanda hakizai haramuu.

Bado naendelea na utafiti wangu.

Rev. Deogratius Kisandu
The Kisandu Organisation
23 Desemba 2016
Asante pastor, I wish ningekuwa mkeo ningemtafuta dume linaloshabihiana na wewe nikuletee baby boy fasta.
 

Joto Balaa

JF-Expert Member
Sep 14, 2016
1,143
2,000
Najua kwa muda huu wachangiaji watakuwa wachache kidogo. Ngoja watakapopata taarifa kwamba umebandika jambo lingine! Subiri
 

Kibo255

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
4,408
2,000
Sijui watu wakikusema hapa JF nako utadai shilingi ngapi maana kule ulidai trioni tano
 

Amalinze

JF-Expert Member
May 6, 2012
6,730
2,000
Kisandu vipi umepiga cha Atown? Mie nidai fidia ya elfu 5 tu hayo matrioni sina.
 

kanyarukwetu

Member
Jul 31, 2014
80
95
Ndugu uko sawa kabisa ila kwa MTU asiye na busara ataishia kupinga na kutukana. Kinachoniuma zaidi kwenye familia mnazaliwa watu 10 kila MTU na sura yake lakin wachina wakorea mbona wao wanafanana
 

Nnangale

JF-Expert Member
Jul 20, 2013
1,862
2,000
mwingine katufundisha mme wa mtu ni maziwa wewe unakuja na lako wachungaji wa siku hizi bwana,anyway mimi hata laki tano sina niishie hapa.
 

Kiyawi

JF-Expert Member
Nov 30, 2011
1,778
2,000
Ndugu uko sawa kabisa ila kwa MTU asiye na busara ataishia kupinga na kutukana. Kinachoniuma zaidi kwenye familia mnazaliwa watu 10 kila MTU na sura yake lakin wachina wakorea mbona wao wanafanana
Wachina hawafanani, ni wewe Mbantu unaona wanafana.
 

durant

JF-Expert Member
Dec 19, 2016
228
250
1. Baba yako ana watoto 10 na kila mtoto ana mama yake, ona kazi ya Mungu ilivyo, watoto wote lazima wafanane na Baba yao. D.N.A ya kazi gani wakati Mungu amedhihirisha kazi yake.

2. Mama yako ana watoto 10 kila mtoto na Baba yake, chakushangaza kila mtoto atakuwa na sura yake yaani kila mtoto atafanana na baba yake halisi. Kazi ya Mungu haina mapungufu, D.N.A ya nini wakati mambo hadharani.

3.Kunatofauti kubwa sana kati ya Baba Mzazi na Baba wa D.N.A

4. Mnapotegeshewa mimba msikimbilie D.N.A kimbilieni maumbile ya Mungu na ndio maana wengi wanalea watoto wasio wao.
Na kufarijiana eti kitanda hakizai haramuu.

Bado naendelea na utafiti wangu.

Rev. Deogratius Kisandu
The Kisandu Organisation
23 Desemba 2016
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom