Watoto wanamjua Diamond na Joti zaidi ya Kikwete

zagarinojo

JF-Expert Member
Jul 26, 2020
2,029
2,000
Eti wakuu hivi ni kweli kwa nchi kama yetu huenda wasanii wetu wakawa maarufu na kujulikana kuliko viongozi wetu....
Au ilikuwa hapo awali Swali ni kwamba viongozi na wasanii wapi ni maarufu na kwanini?

Umaarufu walio nao wasanii unaharibu vizazi vyetu ama wanatujenga?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom