Watoto Waliyozaliwa Usiku wa Kuamkia Christmas

Swadataa

Senior Member
Dec 9, 2013
161
0
Hii riport ni kawaida kutoka kila mwaka, hasa kwa mkoa wa Dar Es Salaam.
Please, tuweke nani 'Mtani Jamii Forum' tabiri idadi ya hao watoto ni wa ngapi kwa mkoa wa Dar au Manispaa zake?
 

DEMBA

JF-Expert Member
May 10, 2012
8,244
2,000
mshindi anapata nini. maana mimi nikitabiri hapa sikosei..........................
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,439
2,000
Nyie endeleeni kutabiri mimi ngoja niendelee kukifinya kipunga hapa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom