Watoto wa wagombea urais kwa tiketi ya CCM 2005 ni wapinzani?


H

Hasara

Senior Member
Joined
Dec 29, 2006
Messages
143
Likes
3
Points
0
H

Hasara

Senior Member
Joined Dec 29, 2006
143 3 0
Baada ya sereikali ya Tanzania kuwa na kiongozi mpya wa nchi familia za wangombea urais kupitia tiketi ya chama cha mapinduzi CCM wamejikuta kama wakimbizi na wapinzani kwenye nchi yao na wale walioko nchi za nje nitabu sana kwenda kumsalimia rais wao,

wanamtandao wanawabagua kwa kiwango kikubwa sana na kukosa raha kwa wale tunao wafahamu,

Mimi nina omba kuuliza hii ni haki?
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Baada ya sereikali ya Tanzania kuwa na kiongozi mpya wa nchi familia za wangombea urais kupitia tiketi ya chama cha mapinduzi CCM wamejikuta kama wakimbizi na wapinzani kwenye nchi yao na wale walioko nchi za nje nitabu sana kwenda kumsalimia rais wao,

wanamtandao wanawabagua kwa kiwango kikubwa sana na kukosa raha kwa wale tunao wafahamu,

Mimi nina omba kuuliza hii ni haki?
Kwani lazima wakamsalimie? Mbona wengine hatuenda kumsalimia, je tumekosa nini?

Ubabaishaji tu na usanii, kwenda kuongea na rais na kupata picha za kutamba nazo kwa washikaji.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Baada ya sereikali ya Tanzania kuwa na kiongozi mpya wa nchi familia za wangombea urais kupitia tiketi ya chama cha mapinduzi CCM wamejikuta kama wakimbizi na wapinzani kwenye nchi yao na wale walioko nchi za nje nitabu sana kwenda kumsalimia rais wao,

wanamtandao wanawabagua kwa kiwango kikubwa sana na kukosa raha kwa wale tunao wafahamu,

Mimi nina omba kuuliza hii ni haki?
Siyo haki hata kidogo...

Lakini waambie wasikonde bure, matatizo kama hayo yanawakuta Watanzania asilimia kubwa tu hapa nchini, wengine hata kuwaona wabunge wao tu ni vigumu kwani katika familia zao kuna watu walio jitokeza kuwania ukada chini ya vya upinzani wakashindwa na wenye bahati kushinda... hivyo familia zao zinakuwa doomed regardless, so to boot!

Hasara, pia waambie wajiunge na JamboForums kwani naamini upweke wa kubaguliwa utapungua! Pia waambie familia zao zizidi na mlengo huo huo badala ya kusalim amri, zikaze uzi ili wazazi wao au ndugu zao wajiandae kugombea tena urais kwenye chaguzi zijazo.
Sina mengi zaidi ya haya. Ahsante.


SteveD.
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,419
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,419 0 145
Siyo haki hata kidogo...

Lakini waambie wasikonde bure, matatizo kama hayo yanawakuta Watanzania asilimia kubwa tu hapa nchini, wengine hata kuwaona wabunge wao tu ni vigumu kwani katika familia zao kuna watu walio jitokeza kuwania ukada chini ya vya upinzani wakashindwa na wenye bahati kushinda... hivyo familia zao zinakuwa doomed regardless, so to boot!

Hasara, pia waambie wajiunge na JamboForums kwani naamini upweke wa kubaguliwa utapungua! Pia waambie familia zao zizidi na mlengo huo huo badala ya kusalim amri, zikaze uzi ili wazazi wao au ndugu zao wajiandae kugombea tena urais kwenye chaguzi zijazo.
Sina mengi zaidi ya haya. Ahsante.


SteveD.
Haina haja ya kuonana nao...........kinacho matter ni wajibu wao wa kazi!!kama ni mzuri basi, kuwaona wa nini kwani wao wamekuwa vimungu mtu...? hao jamaaz wanalilia "photo op" na prez ili wazitume kwa michuzi,sijui hata maana yake ni nini? aaaaaaaaaaagh yuk!!!!!!!!.
 
H

Hasara

Senior Member
Joined
Dec 29, 2006
Messages
143
Likes
3
Points
0
H

Hasara

Senior Member
Joined Dec 29, 2006
143 3 0
Siyo haki hata kidogo...

Lakini waambie wasikonde bure, matatizo kama hayo yanawakuta Watanzania asilimia kubwa tu hapa nchini, wengine hata kuwaona wabunge wao tu ni vigumu kwani katika familia zao kuna watu walio jitokeza kuwania ukada chini ya vya upinzani wakashindwa na wenye bahati kushinda... hivyo familia zao zinakuwa doomed regardless, so to boot!

Hasara, pia waambie wajiunge na JamboForums kwani naamini upweke wa kubaguliwa utapungua! Pia waambie familia zao zizidi na mlengo huo huo badala ya kusalim amri, zikaze uzi ili wazazi wao au ndugu zao wajiandae kugombea tena urais kwenye chaguzi zijazo.
Sina mengi zaidi ya haya. Ahsante.


SteveD.
Heshima mkuu baada ya uchanguzi kwisha zimeanza chuki binafsi nyingi kati ya wagombe na familia zao zikiwemo za Wabunge, Madiwani, Urais, na nafasi nyingine za kiserekali basi waliyoko madarakani kwa sasa inakuwa vingimu kuwasikiliza watoto hao zaidi wanamtandao,

MKUU HANA SHIDA-ruksa kumuona- NI WASAIDIZI WAKE KUMPELEKA MTOTO WA ALIYE KUWA MGOMBEA HAWATAKI, wasaidizi wakimuona mtoto wa haina hiyo basi wanaanza kuulizana ametumwa au nini, majibu atakayo pata siyo mazuri lakini yanarithisha ili uondoke,
Sisi tuwasaidieje hawa watoto ili sauti zao zisikike?

imekuwa vingu hata kupata mialiko ya kichama na serekali wanajiuliza hili jina mkuu akiliona itakuwa basi wanaacha, kumualika mtu kutoka katika hizo familia .
jamani hebu tulijadili hili kwa kina kwasababu ni watanzania na wana haki na nchi yao na viongozi wao aliyeshinda ni kiongozi wa wote waliyo mchangua na wale ambao hawakumpa kura zao.

kama unamjua mtoto au familia kama hii tufahamishe mara moja hapa ili tuweza kuwasaidia.

asante
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Heshima mkuu baada ya uchanguzi kwisha zimeanza chuki binafsi nyingi kati ya wagombe na familia zao zikiwemo za Wabunge, Madiwani, Urais, na nafasi nyingine za kiserekali basi waliyoko madarakani kwa sasa inakuwa vingimu kuwasikiliza watoto hao zaidi wanamtandao,

MKUU HANA SHIDA-ruksa kumuona- NI WASAIDIZI WAKE KUMPELEKA MTOTO WA ALIYE KUWA MGOMBEA HAWATAKI, wasaidizi wakimuona mtoto wa haina hiyo basi wanaanza kuulizana ametumwa au nini, majibu atakayo pata siyo mazuri lakini yanarithisha ili uondoke,
Sisi tuwasaidieje hawa watoto ili sauti zao zisikike?

imekuwa vingu hata kupata mialiko ya kichama na serekali wanajiuliza hili jina mkuu akiliona itakuwa basi wanaacha, kumualika mtu kutoka katika hizo familia .
jamani hebu tulijadili hili kwa kina kwasababu ni watanzania na wana haki na nchi yao na viongozi wao aliyeshinda ni kiongozi wa wote waliyo mchangua na wale ambao hawakumpa kura zao.

kama unamjua mtoto au familia kama hii tufahamishe mara moja hapa ili tuweza kuwasaidia.

asante
Nimekusikia pia Ndg. Hasara,
Ndiyo maana nikasema kama wapo ni bora wajiunge na forum hii, nina imani wote wanajua kusoma na kuandika wote, hivyo kama unayoyasema yamewakuta basi hawana budi wajiunge hapa walau kwa majina ya 'ki-forum', maana majina halisia yanaweza kuleta matatizo ya aina yake tena.

Ahsante kwa kuuliza kama wapo ninaowafahamu; jibu lake kwa kweli ni kuwa wapo wengi tu, lakini uzuri wote ninaowafahamu hawana matatizo ya kuelemea au kunyanyasika na vimbwega vya wakubwa, ni watu mahili tu wanaofanya mambo yao kutokana na merits zao.

Hata hivyo nawaonea pole hao wanaojisikia wanyonge na wenye kunyanyasika kwa kukosa haya na yale kutokana tu na majina yao. Ni usia wangu tu tena nitakao urudia, WASIFEDHEHEKE BURE, WAJIDHATITI WAO NA FAMILIA ZAO KWA AJILI YA CHAGUZI ZIJAZO.

Mtu kama hakukaribishi ni bora kuachana naye, kujibaraguza na kujipendekeza kutazaa matunda mabovu, tena miye naona wanabahati kinamna fulani, maana walau wanafahamu kuwa kiongozi fulani au viongozi fulani hivi wanatuchukia sisi na mama/baba yetu... hivyo they can really prove the other part wrong and do things to their advantage if they do so wish, since they'll fully be equipped with the awareness of their surroundings. You know the adage - knowledge is power! Knowing that somebody despises you is power against the same person in my opinion.

SteveD.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
ningeshauri tujaribu kudiscuss mambo muhimu ya kulisogeza taifa mbele, na sio mambo ya ccm vs wapinzani ! nimerudi !
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
ningeshauri tujaribu kudiscuss mambo muhimu ya kulisogeza taifa mbele, na sio mambo ya ccm vs wapinzani ! nimerudi !
Vizuri sana umerudi!

Kuna thread hii HAPA , labda uicheck na unaweza ukajibu waliokuwa wanakutafuta hapo awali.

SteveD.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
mkuu tunakupongeza kwa kurudi, na walaaniwe waliokuban, ati umetumia haki yako ya kidemokrasia kueleza hisia zako.
 
L

leedar

New Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
3
Likes
0
Points
0
L

leedar

New Member
Joined Oct 1, 2007
3 0 0
Me naona hakuna umuhimu wowote wa kumuona Rais kama kuna jambo muhimu utapita ngazi na utaratibu uloowekwa vinginevyo wasaidi wake wapo utawaona ama kwa suala la kumsalimia tu ah sioni kuna big issue, hata hivyo mbona kuna waliogombea na wamo ktk uwaziri? tuwache chuki binafsi, au mlikua family friend?
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Hao watoto nao si watanzania kama sisi?kwa nini wao wawe na nafasi ya kumwona rais zaidi ya wengine?

Kama wamezoea kupendelewa naona bora waachane na hizo tabia ila watumie nguvu zao na akili zao kama wanazo kwa ajili ya kujitegemea na sio kulialia kila siku.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
mkuu tunakupongeza kwa kurudi, na walaaniwe waliokuban, ati umetumia haki yako ya kidemokrasia kueleza hisia zako.
What?! :(

Mtu wa Pwani vipi tena, unataka JF management ilaaniwe na hivyo kutoweka hewani kutokana na Kada tu kufungiwa kwa siku moja?! Naomba ueleze tafadhali, je unataka walio m-ban Kada walaaniwe na kuwa vipi?! Maana wanao mban mtu hapa ni management ya JF, Mbona itasikitisha sana kuona kuwa JF inaanza kulaaniwa kutokana na member kukiuka sheria mojawapo na hivyo kuwa banned.

SteveD.
 
M

mkaruka ataja rinu

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
991
Likes
506
Points
180
M

mkaruka ataja rinu

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
991 506 180
Baada ya sereikali ya Tanzania kuwa na kiongozi mpya wa nchi familia za wangombea urais kupitia tiketi ya chama cha mapinduzi CCM wamejikuta kama wakimbizi na wapinzani kwenye nchi yao na wale walioko nchi za nje nitabu sana kwenda kumsalimia rais wao,

wanamtandao wanawabagua kwa kiwango kikubwa sana na kukosa raha kwa wale tunao wafahamu,

Mimi nina omba kuuliza hii ni haki?
Mbona Watanzania wengi tu hatujawahi kumuona Rais wetu live kwani tumepungukiwa nini? Kwenda kumsalimia Rais ili iweje? Walizoea kupiga picha na Kikwete ili watusumbue kitaa,zama hizi ni tofauti mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,906
Members 474,863
Posts 29,239,942