Watoto wa vigogo(wakishua) tulioko jamiiforum tukutaneni hapa

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
8,556
2,000
Hii ni Special thread kwa tunaotoka familia kubwa kubwa zenye umashuhuri hapa nchini.watoto wa wabunge,mawaziri,makatibu wakuu,wakuu wa taasisi kubwa na watoto wa matajiri wakubwa hapa dar tukutane hapa.nianze na kujitambulisha Mimi ndege JOHN mnayeniona Ni mtoto wa naibu waziri fulani katika awamu hii hii ya tano.jina lake ntaliweka kapuni sitamtaja baba kwa jina lake ila jueni tu Ni naibu waziri.watoto wa kishua wote tukutane hapa tudiscuss vitu fulani fulani na kujuana zaidi.
 

cariha

JF-Expert Member
Apr 9, 2015
14,537
2,000
Wewe ni mshamba flani ndege john nikikumbuka Uzi wako ngachoka kapisaaa
Hii ni Special thread kwa tunaotoka familia kubwa kubwa zenye umashuhuri hapa nchini.watoto wa wabunge,mawaziri,makatibu wakuu,wakuu wa taasisi kubwa na watoto wa matajiri wakubwa hapa dar tukutane hapa.nianze na kujitambulisha Mimi ndege JOHN mnayeniona Ni mtoto wa naibu waziri fulani katika awamu hii hii ya tano.jina lake ntaliweka kapuni sitamtaja baba kwa jina lake ila jueni tu Ni naibu waziri.watoto wa kishua wote tukutane hapa tudiscuss vitu fulani fulani na kujuana zaidi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

HaMachiach

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
3,039
2,000
Hii ni Special thread kwa tunaotoka familia kubwa kubwa zenye umashuhuri hapa nchini.watoto wa wabunge,mawaziri,makatibu wakuu,wakuu wa taasisi kubwa na watoto wa matajiri wakubwa hapa dar tukutane hapa.nianze na kujitambulisha Mimi ndege JOHN mnayeniona Ni mtoto wa naibu waziri fulani katika awamu hii hii ya tano.jina lake ntaliweka kapuni sitamtaja baba kwa jina lake ila jueni tu Ni naibu waziri.watoto wa kishua wote tukutane hapa tudiscuss vitu fulani fulani na kujuana zaidi.
Sawa mtoto Wa waitala

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
29,211
2,000
himtoto wa kishua!
Screenshot_20190218-225555_1.jpeg
 

Aithan Jr

Member
Jun 28, 2018
64
125
Wewe ndiye mjukuu wa Prof. Kapuya?

Hongereni sana kwa sherehe. Ilikuwa nzuri sana. Tulikula na kunywa.
Hii ni Special thread kwa tunaotoka familia kubwa kubwa zenye umashuhuri hapa nchini.watoto wa wabunge,mawaziri,makatibu wakuu,wakuu wa taasisi kubwa na watoto wa matajiri wakubwa hapa dar tukutane hapa.nianze na kujitambulisha Mimi ndege JOHN mnayeniona Ni mtoto wa naibu waziri fulani katika awamu hii hii ya tano.jina lake ntaliweka kapuni sitamtaja baba kwa jina lake ila jueni tu Ni naibu waziri.watoto wa kishua wote tukutane hapa tudiscuss vitu fulani fulani na kujuana zaidi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom