Watoto wa uswazi wanafaa sana kipindi hiki


Ekyoma

Ekyoma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,901
Likes
2,361
Points
280
Ekyoma

Ekyoma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,901 2,361 280
Ndugu zangu wenye kipato kidogo kama mimi nawashauri mvute watoto wa uswazi aisee.

Miezi kama miwili nimevuta kitoto cha uswazi apa geto yani adi raha hakina gharama ata kidogo na papuchi yake tamu zaidi ya nyama ya kitimoto.

Yani nikipata kamshahara kangu ka laki tano nachukua laki mbili tu nampa kwa matumizi ya nyumbani mwezi mzima. Anavyofrai utazani kapewa million na mwezi mzima ukirudi nyumbani unakuta misosi mikali na majirani anajisifia kuwa kabisa kuwa kidume kinatoa huduma yani full heshima.

Wakuu chukueni huu ushauri aisee mtaondokana na stress.
 
conor

conor

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
236
Likes
293
Points
80
conor

conor

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
236 293 80
Huma hela dogo ww endelea na nueto tu..izi bebez za mjini tuachie wenyew..
 
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
5,319
Likes
5,655
Points
280
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
5,319 5,655 280
Hawanaga gharama kabisa, akiwa na madere yake manne ya elfu kumi natano kila moja na visimpo shuzi vyake vya elfu ishirini na malapa ya kuogea basi kabisa yeye tajiri.
hqdefault.jpg


Sio hawa, wanamaliza kamshahara kako kwenye chai na lanchi ya siku moja tu.

614492ab932bee69862bd237f2765751.jpg
 
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
2,390
Likes
2,375
Points
280
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
2,390 2,375 280
NB: Usimsahau muumba wako kwa maana LIMBWATA li mlangoni pako.

Nakutakia kila la kheri mjasiriapenzi
 
Ekyoma

Ekyoma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,901
Likes
2,361
Points
280
Ekyoma

Ekyoma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,901 2,361 280
Hawanaga gharama kabisa, akiwa na madere yake manne ya elfu kumi natano kila moja na visimpo shuzi vyake vya elfu ishirini na malapa ya kuogea basi kabisa yeye tajiri.
hqdefault.jpg


Sio hawa, wanamaliza kamshahara kako kwenye chai na lanchi ya siku moja tu.

614492ab932bee69862bd237f2765751.jpg
Mkuu umewatofautisha vzr mno
 
Ekyoma

Ekyoma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,901
Likes
2,361
Points
280
Ekyoma

Ekyoma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,901 2,361 280
Jipe moyo tu mkuu, ila jiandae Kisaikolijia hasa pale itakapotekea siku ukagundua kuna mwenzio nyuma ya pazia anakusaidia kukulisha wewe na huyo mswazi wako.
Mkuu ilo tatizo halizuiliki ata hao wa ushuani wanacheat aisee
 

Forum statistics

Threads 1,235,916
Members 474,863
Posts 29,240,433