Watoto wa sherehe ya miaka 51 ya Uhuru wanyweshwa pombe kali ya 'Value'!


Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,908
Points
2,000
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,908 2,000
Mdau mmoja mkereketwa wa haki za watoto katika pitapita zake maeneo ya Friends Corner Manzese aliweza kuwaona watoto Nyambuli Mganga (5) na Gosbert Bwire (3); wale watoto walionyesha umahiri wa kupiga ngoma na kucheza wakati wa sherehe ya miaka 51 ya Uhuru. Aliwakuta watoto hawa wakiwa na Kiongozi wa msafara Afisa Utamaduni wa Mkoa wa Mara, Mpalala Mwendwa. Kilichomsikitisha mdau huyu ni kuwa, watoto hao wameletwa Dar bila kuandamana na wazazi wao walioachwa huko Mara; na mbaya zaidi kiongozi huyo wa Serikali alikuwa ameshika pombe kali ya Value, na akawa anawanywesha watoto hao kwa kutumia kifuniko cha pombe hiyo. Mtoto Bwire alikuwa anakunja uso kila anaponyweshwa hiyo pombe na huyo Afisa Utamaduni wa Mkoa wa Mara. Huu ni ukiukwaji wa haki za watoo, na udhalilishaji wa watoto. Viongozi kama Afisa Utamaduni wa Mkoa wa Mara, Mpalala Mwendwa, wanatakiwa wakemewe na jamii. Kwa maelezo zaidi, soma taarifa hii ya mkereketwa kwenye blog ya Michuzi (MICHUZI). Picha hizi hapa chini zinatukumbusha kuhusu watoto hawa walivyokuwa wanatuzwa na Mh Nnauye na Mh Mwigulu; na nyingine ni ya kuonyesha watoto wakiwa na Afisa Utamaduni ameshika pombe ya Value akifanya vitu vyake huku mtoto Bwire akiwa amezidiwa na ukali wa pombe amekunja uso!!! Maswali ya kujiuliza: Kwa nini wazazi waliachwa huko Mara wakati watoto hawa ni wadogo sana kusafiri bila wazazi, na hasa mama? Kwa nini Afisa wa Serikali anawanyweshwa watoto hawa pombe, je ni siku hiyo tu, au hata siku walipoburudisha walikuwa wameleweshwa Value? Nani analala chumba kimoja na watoto hawa huko walikofikia?? Nina hasira na huyu Afisa, we acha tu, uchungu wa mwana aujua mzazi!!!


Watoto 2_Nyambuli Mganga 5 na Gosbert Bwire 3.jpgWatoto 1_Nyambuli Mganga 5 na Gosbert Bwire 3.jpg
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,607
Points
2,000
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,607 2,000
Hivi ni vituko wala siataki kuamini
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,375
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,375 2,000
Mbona sijaona mahala wanaponyweshwa pombe!?
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,983
Points
2,000
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,983 2,000
Tumshukuru Mungu kama iliishia tu katika kuwanywesha pombe na akawaacha salama.
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,849
Points
1,500
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,849 1,500
Mama Mdogo;

Kwa kuna tofauti gani ya watoto wa miaka 4 wa wenye pesa wanaopelekwa shule za boarding zilizopo Uganda na Kenya bila kuwa na uangalizi wa wazazi wao na hawa wanaopelekwa shule ya mwalimu Nape?
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,820
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,820 2,000
Hivyo vitoto vimeshakuwa vigubeli...
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
Hii kali ..ungetoa report polisi mamamdogo ujue
sio fair kabisa
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
Tumshukuru Mungu kama iliishia tu katika kuwanywesha pombe na akawaacha salama.
hapo sasa huyu afisa sio Asprin kweli
 
Last edited by a moderator:
Makucha

Makucha

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
258
Points
195
Makucha

Makucha

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
258 195
'Shame' kubwa. Iwe kweli au isiwe kweli mama yake aambiwe ili siku nyingine na yeye awemo kwenye msafara.
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
Asprin njoo utoe mwongozo.
 
Last edited by a moderator:
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
1,457
Points
2,000
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
1,457 2,000
hakuna ushahidi hakuna picha inayooneshwa anafanya ivyo,hii ni njama ya kumchafua Mh:, ila kama angewanyweshwa ingekuwa poa maana valuu inachangamsha
 
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
1,457
Points
2,000
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
1,457 2,000
hakuna ushahidi hakuna picha inayooneshwa anafanya ivyo,hii ni njama ya kumchafua Mh:, ila kama angewanyweshwa ingekuwa poa maana valuu inachangamsha na ukiwa mpga ngoma na mcheza ngoma lazima uchangamke ila natania tu
 
tutaweza

tutaweza

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
630
Points
250
tutaweza

tutaweza

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
630 250
Kama ni kweli, hii siyo habari ya kuishia kui-post humu tu, shuhuda unatakiwa ukairipoti kwenye vyombo husika!
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
hakika hizi ni nyakati za mwisho!! katoto kamekunja sura maskini yarabi kusikilizia ule ukakasi! halafu wana umri gani kuwa mbali na mama zao?? mbona ni kama under 5, au naona vibaya?? LORD HAVE MERCY ON MY COUNTRY TANZANIA!
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Ilikuwaje mlete habari hii jf badala ya kuipeleka polisi?
 

Forum statistics

Threads 1,283,751
Members 493,810
Posts 30,799,802
Top