watoto wa pande za kibaki kenya hakunaga,warembo kupitiliza

Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 1,500
kwani kuna pande za Kibaki Libya?
kwani hakuna wakenya wanaoish libya,hao tutaita pande za kibaki libya,au ujui kiswahili chetu vijana,sorry ni vile sijui umri wako,shikamoo babu hahahahaaa
 
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,956
Points
1,225
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,956 1,225
kwani hakuna wakenya wanaoish libya,hao tutaita pande za kibaki libya,au ujui kiswahili chetu vijana,sorry ni vile sijui umri wako,shikamoo babu hahahahaaa
Sawa, unaweza kunicheka kwa kuzeeka, mimi ni babu, kweli.

Sawa wewe unasema ni kijana, unajua Kiswahili, halafu unaandika "Ujui." "Ujui" ndio nini? Unaandika kitu kama "pande za Kibaki Kenya."
Wakati tunajua Kenya ni kwa Kibaki tangia hapo. Tungo mbovu, haijaenda shule.

Ni kijana, ndio, lakini mlughalugha, Kiswahili hujui, na unavyoandika havijaenda shule. Ni bora niwe babu mzee jinsi nilivyo kuliko mporipori ambae hata kuandika hajui.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 1,500
Sawa, unaweza kunicheka kwa kuzeeka, mimi ni babu, kweli.

Sawa wewe unasema ni kijana, unajua Kiswahili, halafu unaandika "Ujui." "Ujui" ndio nini? Unaandika kitu kama "pande za Kibaki Kenya."
Wakati tunajua Kenya ni kwa Kibaki tangia hapo. Tungo mbovu, haijaenda shule.

babu samahani kwa kiswahili changu,wengine hatukubahatika kama wewe kusoma tanzania,najua vizuri swahili ya kusema kuongea nimejitaid sana
Ni kijana, ndio, lakini mlughalugha, Kiswahili hujui, na unavyoandika havijaenda shule. Ni bora niwe babu mzee jinsi nilivyo kuliko mporipori ambae hata kuandika hajui.

babu samahani kwa swahili yangu,wengine atujabahatika kusoma nchini tanzania kama wewe,hivo swahili yetu ni ya kuunga unga najua ongea lakin kuandika nimejitaid sana
 
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
429
Points
225
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
429 225
Kwa ukweli,

Sub sahara hakuna watoto wazuri kama wa kitanzania tumezidiwa na Botswana na kidogo South Africa. Lakini
hakuna nchi nyingine inatuzidi kwa waliotembea nchi nyingi wanaweza thibitisha hilo.

West Africans, Central and Southern Africa wanatamani saana kuja kuoa Tanzania. Ni wanaume wachache saaaaaaana wanaotoka East Africa wanaotamani kuoa kwa wapopo na nchi nyingine sababu

  1. Dada zetu wa kibongo ni warembo no doubt.
  2. Dada zetu wana upendo wa kweli tofauti na wenzetu PESA na JUJU mbele
  3. Dada zetu ni True African kwa maana wana african feminine hata kama wanaishi nje ya Africa
Mkuu I can understand uzalendo wako lakini sikubaliani na wewe. Unawajua wanyarwanda na warundi wewe? Anyway kwa sababu umesema sub sahara I will spare Ethiopia na Djibouti coz hao tena acha tu....Mademu wetu wapo wazuri lakini nchi za jirani zetu kuna watoto wanatisha tusiwe vipofu!!
 
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
3,265
Points
1,225
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
3,265 1,225
Nyinyiiii! Njoono kwa madiba muone, dem ninae gonga mm muhuni bongo ata fisadi atongoi chenzea masena, maxangano, mazulu cjagusa watoto chotara bondeni noma ila tatizo ukimwa2...bomqqqqq
nakubaliana na wewe. south ni funga job
 
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
3,265
Points
1,225
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
3,265 1,225
Mkuu I can understand uzalendo wako lakini sikubaliani na wewe. Unawajua wanyarwanda na warundi wewe? Anyway kwa sababu umesema sub sahara I will spare Ethiopia na Djibouti coz hao tena acha tu....Mademu wetu wapo wazuri lakini nchi za jirani zetu kuna watoto wanatisha tusiwe vipofu!!
AFRICA'S MOST BEAUTIFUL LADIES
1. Rwanda
2. Ethiopia
3. Somalia
4. South Africa
5. Burundi
6. Botswana
7. Uganda
8. some parts of Tanzania
9. some parts of Kenya
10. Tunisia
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
9,174
Points
2,000
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
9,174 2,000
Tatizo la madem wa kenya nywele zinaanzia katikati ya kichwa (komwe)

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Kama ulikuwa mukichwa mwangu hasa totoz za Kikuyu zina makome utafikiri ni maforward waliofundishwa mahususi kupiga mpira wa kona kwa vichwa
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
17,710
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
17,710 2,000
Laini km una........na......ya forma gold
 
W

Wakuru

Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
40
Points
0
W

Wakuru

Member
Joined Dec 18, 2012
40 0
lkn kwa taarifa yako katika nchi zenye mabinti viwango kenya haimo na hata hao wenye vichupi vyeusi ni wasauz so usijidanganye
 
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
1,254
Points
1,250
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
1,254 1,250
Hamna jipya hapo mkuu,wakawaida tu hao
 
Cargo

Cargo

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
553
Points
250
Cargo

Cargo

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
553 250
we bro east afrka nzima bongo ina watoto 4 real watanzania wanajua kuzaa queens, hebu njoo arusha bwana dah huwa nawaza ina maana arusha haina uswaz kutoa watoto wabaya?
Ahahahahahaaaa....Arusha wazuri wa sura ila nyuma flat screen??!!!!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,336,420
Members 512,614
Posts 32,538,869
Top