watoto wa pande za kibaki kenya hakunaga,warembo kupitiliza

St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,321
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,321 2,000
tembea uone,tuwasiliane nikutembeze kwa gharama uone,kenya wanatisha pia kwa watoto,pia pande za bahir dar na addis ababa,na ukija asmara watoto mashalah


Ndio maana nikasema sijui tatizo langu ni ubaguzi au nini,nimetembea karibu dunia nzima lakini sijaona bado mwanamke anayeweza kuiteka akili yangu kama mwanamke wa kiTanzania .....

 
Last edited by a moderator:
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
2,148
Points
2,000
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
2,148 2,000
Kwa ukweli,

Sub sahara hakuna watoto wazuri kama wa kitanzania tumezidiwa na Botswana na kidogo South Africa. Lakini
hakuna nchi nyingine inatuzidi kwa waliotembea nchi nyingi wanaweza thibitisha hilo.

West Africans, Central and Southern Africa wanatamani saana kuja kuoa Tanzania. Ni wanaume wachache saaaaaaana wanaotoka East Africa wanaotamani kuoa kwa wapopo na nchi nyingine sababu

  1. Dada zetu wa kibongo ni warembo no doubt.
  2. Dada zetu wana upendo wa kweli tofauti na wenzetu PESA na JUJU mbele
  3. Dada zetu ni True African kwa maana wana african feminine hata kama wanaishi nje ya Africa
 
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,376
Points
2,000
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,376 2,000
Ebana huna vipicha vya yule avril cjui kalivyokuwa kanatomaswa na na kadem kenzie
 
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,936
Points
2,000
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,936 2,000
Mh!itabidi nitafute uraia wa Kenya!
we bro east afrka nzima bongo ina watoto 4 real watanzania wanajua kuzaa queens, hebu njoo arusha bwana dah huwa nawaza ina maana arusha haina uswaz kutoa watoto wabaya?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
45,868
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
45,868 2,000
Jamani tuwe wakweli mademu wengi wa Kenya wana sura nzito utadhani wameumbwa kwa supa gluuu
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,762
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,762 1,250
Nyinyiiii! Njoono kwa madiba muone, dem ninae gonga mm muhuni bongo ata fisadi atongoi chenzea masena, maxangano, mazulu cjagusa watoto chotara bondeni noma ila tatizo ukimwa2...bomqqqqq
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 1,500
Nyinyiiii! Njoono kwa madiba muone, dem ninae gonga mm muhuni bongo ata fisadi atongoi chenzea masena, maxangano, mazulu cjagusa watoto chotara bondeni noma ila tatizo ukimwa2...bomqqqqq
mkuu weka picha yake
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,955
Points
2,000
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,955 2,000
sijui mimi ni mbaguzi au vipi,sijawahi ona mwanamke mzuri kuzidi mwanamke wa kitanzania pamoja na kutembea karibu dunia yote...
tanzania unapata kila dizaini uitakayo kwa mseto wowote kaka ila usishangae wanaume hupagawa kwa kuona.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Haaaaahaaaaaaahaaaaaaaa pole sana mkuu,hata kwenye magazeti hujawahi kuwaona jamani basi kweli we una mkosi,afu kwanza ushazunguka wapi na wapi weye??Ila ongeza kuzunguka utawaona tuuu.
Mimi nimezunguka mikoa yote kasoro mkoa wa kagera!
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,383
Points
2,000
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,383 2,000
Mhh kwa Kibaki..? Nna mashaka! Mleta Uzi hivi kweli ushawahi kuwaona mademu wa pande hiyo kweli...?!
 
hetu

hetu

Senior Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
109
Points
170
hetu

hetu

Senior Member
Joined Jun 21, 2010
109 170
Hata mimi pia, nimezunguka sana kwa kibaki na sijaona wa kufanana na hao, wote ni sura mbaya, kidogo nilikuta mombasa lakini si unajua wale wamechanganya blood.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 1,500
Hata mimi pia, nimezunguka sana kwa kibaki na sijaona wa kufanana na hao, wote ni sura mbaya, kidogo nilikuta mombasa lakini si unajua wale wamechanganya blood.
wewe ilizunguka kibera tu,mimi uwa naenda sana kenya kuna watoto wazuri sana
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 1,500
Mhh kwa Kibaki..? Nna mashaka! Mleta Uzi hivi kweli ushawahi kuwaona mademu wa pande hiyo kweli...?!
natoa kitu ambacho nina uhakika nako sehemu kubwa sana ya kenya nimefika,kuanzia busi,bungoma,eldoret,nakuru,nairobi,nyeri,machakos,mombasa,kilifi pwani uko,malindi,nyeri,embu etc
 
hetu

hetu

Senior Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
109
Points
170
hetu

hetu

Senior Member
Joined Jun 21, 2010
109 170
Usiidharau kibera wewe, kuna watoto wazuri ambao hawajaharibiwa na vipodozi. Huwa nikitoka nje ya A town sionagi wathupu. in east africa Arusha ndio kuna watoto, hao wengine ni wakuchora na vipodozi.
 

Forum statistics

Threads 1,336,421
Members 512,614
Posts 32,538,879
Top