watoto wa pande za kibaki kenya hakunaga,warembo kupitiliza

Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,652
Points
1,225
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,652 1,225
Nimependa hilo pozi la pisha nijambe.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Mh!itabidi nitafute uraia wa Kenya!
 
mchagahalisi

mchagahalisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
618
Points
500
mchagahalisi

mchagahalisi

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2012
618 500
Mbona hao mabint waliovaa magauni black halafu wanajiangalia makalio ni watoto wa prof.Juma kapuya so acha kutudanganya
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
5,044
Points
2,000
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
5,044 2,000
Mh!itabidi nitafute uraia wa Kenya!
Na we TUKUTUKU mbona unakuwa hivyo?kwani bongo hawapo?tena mi naona ni wakali kuliko hao wa kibaki.Au hujaona??????????
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,321
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,321 2,000
Sijui mimi ni mbaguzi au vipi,sijawahi ona mwanamke mzuri kuzidi mwanamke wa kiTanzania pamoja na kutembea karibu dunia yote...
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
5,044
Points
2,000
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
5,044 2,000
Bwana acha mbwembwe hata kwa Kikwete mbona hao wapo tena wengi tu,akina Jokate,Sepetu,Anti,Agnes Masogange na wengine wengi tu siwezi kuwamaliza.Au we bado hajawaona??????????
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
5,044
Points
2,000
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
5,044 2,000
Unafaa sana,na kwa ilo nakuunga mkono.Watoto wa kibongo ni nomaa.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,527
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,527 2,000
hujaona totoz za kibongo wewe! Sio wale wanajiuza kwenye bongo movies au bongo flavor no! Pita tu kitaani utawaona wanavyowaka
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Na we TUKUTUKU mbona unakuwa hivyo?kwani bongo hawapo?tena mi naona ni wakali kuliko hao wa kibaki.Au hujaona??????????
Mkuu labda mimi sina bahati,maana nimezunguka sana lakini kwa bahati mbaya sijawahi kuona,mimi nakutana na mipoyoyo tu!
 
K

Kailanga

Senior Member
Joined
Jun 24, 2012
Messages
146
Points
0
K

Kailanga

Senior Member
Joined Jun 24, 2012
146 0
hiyo ya mademu wamesimama wameshika bottles ni wabongo, kama two yrs back ilikua miss high learning Dodoma, acha urongooo!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
hujaona totoz za kibongo wewe! Sio wale wanajiuza kwenye bongo movies au bongo flavor no! Pita tu kitaani utawaona wanavyowaka
Mtaani ndiyo maeneo tunayoishi,labda huko jolly club sijafika!wengi niliyokutananao mimi ni wa kawaida sana!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 1,500
Sijui mimi ni mbaguzi au vipi,sijawahi ona mwanamke mzuri kuzidi mwanamke wa kiTanzania pamoja na kutembea karibu dunia yote...
tembea uone,tuwasiliane nikutembeze kwa gharama uone,kenya wanatisha pia kwa watoto,pia pande za bahir dar na addis ababa,na ukija asmara watoto mashalah
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,424
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,424 2,000
Tatizo la madem wa kenya nywele zinaanzia katikati ya kichwa (komwe)

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
495
Points
250
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
495 250
yote 9 10 kwa kagame binafsi sijaona mpinzani,,, nikipata time nitawacheki
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
5,044
Points
2,000
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
5,044 2,000
Mkuu labda mimi sina bahati,maana nimezunguka sana lakini kwa bahati mbaya sijawahi kuona,mimi nakutana na mipoyoyo tu!
Haaaaahaaaaaaahaaaaaaaa pole sana mkuu,hata kwenye magazeti hujawahi kuwaona jamani basi kweli we una mkosi,afu kwanza ushazunguka wapi na wapi weye??Ila ongeza kuzunguka utawaona tuuu.
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
690
Points
225
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
690 225
ki ukweli wanahusika ingawa hakuna prove kama ni wakenya
 

Forum statistics

Threads 1,336,422
Members 512,614
Posts 32,538,937
Top