Watoa Degree fake kwa wakubwa sasa waingia Bongo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoa Degree fake kwa wakubwa sasa waingia Bongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mythbuster, Dec 21, 2010.

  1. Mythbuster

    Mythbuster Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mbunge wa Viti maalumu kwa tiketi ya CCM, Mh. Mary Mwanjelwa ametunukiwa na Rais wa Chuo cha United Graduate College & Seminary University, Prof Rivers mdigrii ya heshima ya Udaktari (PhD in Humanity),Katika sherehe iliyoudhuliwa na Dean of Students wa chuo hicho, Prof Ardenella Mich Pitz. Sherehe hiyo ilifanyika mwishoni mwa wiki iliyopita jijini Dar es salaam.

    N
    inachotaka kusema hapa ni kwamba hizi degree zina walakini kwani hawa jamaa wanaonekana matapeli na wameshtukiwa hivi karibuni nchini Kenya na hata State wanayotoka huko Marekani imeshasema kuwa haiwatambui. Tafadhali ingieni kwenye link hizi mujionee;
    MBUNGE ATUNUKIWA DIGRII YA HESHIMA NA CHUO CHA MAREKANI - Global Publishers na YouTube - US commission disowns varsity
    Inasikitisha sana viongozi wetu kuonekana wajinga hivi.
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2017
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 4,380
    Likes Received: 3,340
    Trophy Points: 280
    Hizi elimu ni shida
     
  3. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2017
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 10,263
    Likes Received: 4,947
    Trophy Points: 280
    Dah sasa ni naibu Waziri
     
  4. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2017
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 8,628
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Kama uzi usingekuwa wa mwaka 2010, hii comment yako #2 isingekuwa yako bali ingekuwa ya Joseverest
     
  5. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #5
    Oct 7, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 36,189
    Likes Received: 41,271
    Trophy Points: 280
    Hahahaha
     
  6. Kichwa Kichafu

    Kichwa Kichafu JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2017
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 26,454
    Likes Received: 154,255
    Trophy Points: 280
    Aiseeh
     
  7. wamisako

    wamisako JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2017
    Joined: Aug 28, 2015
    Messages: 880
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 180
    Tangu 2010 nyuzi ilifichwa sizani kama inaweza kosa comment humu JF
     
  8. kijani11

    kijani11 JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2017
    Joined: Jan 19, 2014
    Messages: 5,222
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Mnafukua makaburi naona.
     
  9. Online Pastor

    Online Pastor JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2017
    Joined: Sep 7, 2017
    Messages: 1,472
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Ahahaha
     
  10. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2017
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 8,628
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Na makaburi mengine yakifukuliwa huwa mjadala unakwenda kwa kasi kama sio kuangalia tarehe unaweza kudhani ni uzi mpya
     
Loading...