Wateja wa Nyumba (wapangaji) wanapungua sana siku hizi

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
3,962
2,000
habari wadau..

ni mimi tu naisoma namba au wote.. maana nina kajumba kangu napangisha kimara... toka mpangaji amehama naona watu hawapatikani kama zamani...

kupangisha nyumba nzima nowdays ni kazi sana..

kwa wenye dream za kujenga nyumba za kupangisha... msijenge nyumba kubwa jengeni chumba na sebule angalau ndio vinauzika nowdays...


ni hatari sana hiii...

naona zama za wenye nyumba kuringa zinaisha polepole
 

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Feb 10, 2014
2,195
2,000
Natafuta chumba mbezi au kimara wadau, naomba bei.

1.Chumba na sebule sh ngap
2. Chumba, sebule na bafu sh ngap
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,458
2,000
Serikali haiajiri Mkuu... Hakuna watu wapya .. Ni walewale.

Poleni.
 

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
11,958
2,000
Nyumba,n chooo bhana
Kuna nyumba zngne huwez kupanga ukiona tu hi choo
Unaondoka tu bla hata kuuliza
Bei
 

capito

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
418
250
habari wadau..

ni mimi tu naisoma namba au wote.. maana nina kajumba kangu napangisha kimara... toka mpangaji amehama naona watu hawapatikani kama zamani...

kupangisha nyumba nzima nowdays ni kazi sana..

kwa wenye dream za kujenga nyumba za kupangisha... msijenge nyumba kubwa jengeni chumba na sebule angalau ndio vinauzika nowdays...


ni hatari sana hiii...

naona zama za wenye nyumba kuringa zinaisha polepole
Mkuu hiyo nyumba yako unayopangisha ina ukubwa gani, kodi kwa mwezi ni kiasi gani na iko Kimara ipi?
 

MONA WA KYEN

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
340
500
kujenga nyumba za kupanga nasema wajenge tuu lakini wewe ulie nazo punguza bei hali ni ngumu hakuna hela nyingi inayozunguka nyingi wanachukua serikali kwa kodi, ila mwenye dream ya kujenga nyumba za kupanga ajenge tuu maana huu ni upepo na policy zake zaweza kubadilika au atakayekuja atakuja na policy tofauti cha msingi kwa sababu hiyo nyumba itakaa miaka mingi kiasi basi badilisha bei kutokana na hali ya uchumi wa watu huku nje.
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,696
2,000
Nimepanga nyumba ya kodi laki tatu kwa mwezi kwa miaka mitatu, nimepiga mahesabu kuwa nimeshapoteza milioni 11. Nikajiuliza kama miaka mitatu iliyopita ningekuwa nimejenga chumba na sebule nikawa na kipanua taratibu kwa hiyo M11, si ningeshakuwa nimemaliza ujenzi! Kwa kweli imeniuma sana. Soon nitahamia kwenye kachumba kamoja na sebule ili in the next three years niwe nimekamilisha ka gheto kangu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom