Watch TBC Live, TIC na TPSF Wampongeza Magufuli Kwa Hatua Anazochukua, Zitaboresha Zaidi Mazingira ya Uwekezaji Nchini


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,682
Likes
27,637
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,682 27,637 280
Wanabodi,

Naangalia TBC, vipindi maalum kuelekea miaka miwili ya rais Magufuli madarakani, Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Uwekezaji nchini, TIC. Geofrey Mwambe, na Mkurugenzi wa Taasisi ya Sekta Binafsi, Gedfrey Simbeye, wamempongeza rais Magufuli kwa hatua mbalimbali anazochukua katika kuelekea kuijenga Tanzania ya viwanda, vita dhidi ya rushwa na ufisadi, na vita vya ulinzi wa rasilimali za taifa, anaboresha zaidi mazingira ya biashara nchini, hivyo Tanzania kuendelea kuwa ni nchi kivutio izaidi kwa wawekezaji.

Mwambe amesema, tangu Magufuli ameingia madarakani, wawekezaji wameongezeka na hukuna hata mwekezaji mmoja aliyekuwepo ameondoka, na kwa hatua hizi anazoendelea kuchukua kulinda rasilimali zetu, wawekezaji serious wataongezeka.

Simbeye amesema kitu cha kwanza rais Magufuli alichofanya baada tuu ya kuingia ikulu ya Magogoni, mkutano wake wa kwanza ni kuzungumza na wafanyabiashara ikulu. Rais amewahakikishia wafanyabiashara wote genuine, mazingira mazuri ya kufanya biashara, na hatua alizochukua kwenye vita dhidi ya rushwa, na ufisadi, hizi hatua anazochukua sasa kulinda rasilimali zetu kwa kubadili sheria na kujadiliana upya na wawekezaji ili Tanzania tufaidike zaidi, kutavutia wawekezaji serious ambao wawekezaji hao watafaidika na Watanzania tutafaidika.

NB. Kuna tatizo nimelinote humu jf kwa baadhi yetu, wanachukia na kukasirika kila rais Magufuli akipongezwa kwa mazuri yoyote. Wao kazi yao ni kupinga tuu kila kitu. Naomba kutoa hoja, kwa vile wanaompongeza rais Magufuli, wanampongeza kwa hoja, hivyo naomba wale wote wanaopinga pongezi hizi kwa rais Magufuli kuhusu uwekezaji, pingeni kwa hoja na sio tuu kupinga kwa chuki!.

Nawaomba sana wana jf, tuwe objective katika kulitendea haki jukwaa hili, kwa kubishana kwa hoja, kwenye mazuri tupongeze kwa hoja na kwenye kukosoa, tukosoe kwa hoja.

Jumapili Njema.

Paskali
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
14,184
Likes
18,337
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
14,184 18,337 280
Wanabodi,

Naangalia TBC, vipindi maalum kuelekea miaka miwili ya rais Magufuli madarakani, Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Uwekezaji nchini, TIC. Geofrey Mwambe, na Mkurugenzi wa Taasisi ya Sekta Binafsi, Gedfrey Simbeye, wamempongeza rais Magufuli kwa hatua mbalimbali anazochukua katika kuelekea kuijenga Tanzania ya viwanda, vita dhidi ya rushwa na ufisadi, na vita vya ulinzi wa rasilimali za taifa, anaboresha zaidi mazingira ya biashara nchini, hivyo Tanzania kuendelea kuwa ni nchi kivutio izaidi kwa wawekezaji.

Kwa sasa wanazungumzia hali ya uwekezaji.

Endelea kufuatilia.

Paskali
Paskali, kuna wa uthubutu wa kusema kweli iliyo moyoni mwake? Hao wote ni hypocrites! Angelikuwepo Zitto, Lisu, Kigaila and the like wangesema ukweli toka rohoni mwao bila UNAFIKI na WOGA! (na bila kutukana, dharau , kejeli kwa Rais!).
HAO WANAOGOPA HAWAWEZI SEMA UKWELI WAO
 
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,821
Likes
1,936
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,821 1,936 280
Wanabodi,

Kuelekea miaka miwili ya rais Magufuli madarakani, Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Uwekezaji nchini, Geofrey Mwambe, na Mkurugenzi wa Taasisi ya Sekta Binafsi, Geofrey Simbeye, wamempongeza rais Magufuli kwa hatua anazochukua kwatika kuelekea Tanzania ya viwanda, vita dhidi ya rushwa na ufisadi, na vita vya ulinzi wa rasilimali za taifa, unaboresha Zaidi mazingira ya biashara, Tanzania itavutia zaidi wawekezaji.

Kwa sasa wanazungumzia hali ya uwekezaji.

Endelea kufuatilia.

Paskali
Asante kwa taarifa Paskali.
Ukweli ni kuwa hata kwa sasa kuna watu wanaishi peponi na kuna wanaoshi jahanamu ndani ya utawala huu.JPM hawezi kuridhisha kila mtu na mambo hayawezi kwenda wote tutakavyo.All in all wakati anasifiwa kuna watakaokuwa wanakosoa tena kwa ushahidi.Haihitaji hasira!!
 
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
543
Likes
927
Points
180
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
543 927 180
Wanabodi,

Naangalia TBC, vipindi maalum kuelekea miaka miwili ya rais Magufuli madarakani, Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Uwekezaji nchini, TIC. Geofrey Mwambe, na Mkurugenzi wa Taasisi ya Sekta Binafsi, Gedfrey Simbeye, wamempongeza rais Magufuli kwa hatua mbalimbali anazochukua katika kuelekea kuijenga Tanzania ya viwanda, vita dhidi ya rushwa na ufisadi, na vita vya ulinzi wa rasilimali za taifa, anaboresha zaidi mazingira ya biashara nchini, hivyo Tanzania kuendelea kuwa ni nchi kivutio izaidi kwa wawekezaji.

Kwa sasa wanazungumzia hali ya uwekezaji.

Endelea kufuatilia.

Paskali
Hao kila awamu wanapongeza, hàwanaga chuki na rais aliyepo madarakani.
VivaTanzania
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
21,863
Likes
46,749
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
21,863 46,749 280
Wanabodi,

Naangalia TBC, vipindi maalum kuelekea miaka miwili ya rais Magufuli madarakani, Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Uwekezaji nchini, TIC. Geofrey Mwambe, na Mkurugenzi wa Taasisi ya Sekta Binafsi, Gedfrey Simbeye, wamempongeza rais Magufuli kwa hatua mbalimbali anazochukua katika kuelekea kuijenga Tanzania ya viwanda, vita dhidi ya rushwa na ufisadi, na vita vya ulinzi wa rasilimali za taifa, anaboresha zaidi mazingira ya biashara nchini, hivyo Tanzania kuendelea kuwa ni nchi kivutio izaidi kwa wawekezaji.

Kwa sasa wanazungumzia hali ya uwekezaji.

Endelea kufuatilia.

Paskali
Mimi huwa siangaliagi TBC, wewe kama unataka kutupa updates tupe kama hutaki acha
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
14,184
Likes
18,337
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
14,184 18,337 280
Kupongeza na kusifia ni Kazi rahisi sana ya ubongo ambayo hakuna anaweza kushindwa kufanya hivyo!! Na kwa kiwango cha unafiki wa Taifa hili ndiyo Kazi kwa sasa ili Mambo yaende.
PASKALI
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
4,875
Likes
4,567
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
4,875 4,567 280
Haiwezekani wote tukuchukie paskali sababu tumeambiwa na mtu mmoja kwa sababu zake kila mmoja ana uhuru wa kupenda akitakacho,ni haki yao kusifia na akija mwingine ana haki ya kuponda!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,227
Likes
14,080
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,227 14,080 280
Wanabodi,

Naangalia TBC, vipindi maalum kuelekea miaka miwili ya rais Magufuli madarakani, Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Uwekezaji nchini, TIC. Geofrey Mwambe, na Mkurugenzi wa Taasisi ya Sekta Binafsi, Gedfrey Simbeye, wamempongeza rais Magufuli kwa hatua mbalimbali anazochukua katika kuelekea kuijenga Tanzania ya viwanda, vita dhidi ya rushwa na ufisadi, na vita vya ulinzi wa rasilimali za taifa, anaboresha zaidi mazingira ya biashara nchini, hivyo Tanzania kuendelea kuwa ni nchi kivutio izaidi kwa wawekezaji.

Kwa sasa wanazungumzia hali ya uwekezaji.

Endelea kufuatilia.

Paskali
Propeller mgando (propaganda)
 
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,471
Likes
4,638
Points
280
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,471 4,638 280
Mkuu kwa miongo miwili Tanzania ilikuwa shamba la bibi hakuna uwekezaji wa maana uliowekwa mbali na wawekezaji waliokuwa matapeli kuingia mikataba na viongozi waliokuwa madarakani. Kwa mfano hawa waarabu waliokuwa wamepewa vitalu vya uwindaji Loliondo hakuna uwekezaji wowote walioweka mbali na kuchukua wanyama wetu na kusafirisha kwenda Uarabuni. Sasa hivi taifa litapata wawekezaji waliokuwa serious katika kuwekeza Tanzania. Viongozi waliotangulia walikuwa wakiweka maslahi zao mbele kuliko taifa.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
62,804
Likes
26,326
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
62,804 26,326 280
Wanabodi,

Naangalia TBC, vipindi maalum kuelekea miaka miwili ya rais Magufuli madarakani, Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Uwekezaji nchini, TIC. Geofrey Mwambe, na Mkurugenzi wa Taasisi ya Sekta Binafsi, Gedfrey Simbeye, wamempongeza rais Magufuli kwa hatua mbalimbali anazochukua katika kuelekea kuijenga Tanzania ya viwanda, vita dhidi ya rushwa na ufisadi, na vita vya ulinzi wa rasilimali za taifa, anaboresha zaidi mazingira ya biashara nchini, hivyo Tanzania kuendelea kuwa ni nchi kivutio izaidi kwa wawekezaji.

Kwa sasa wanazungumzia hali ya uwekezaji.

Endelea kufuatilia.

Paskali
Wewe jamaa hukati tamaa kabisa yaani teuzi zote unapigwa kibuti lkn bado umo tu?
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
62,804
Likes
26,326
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
62,804 26,326 280
Paskali, kuna wa uthubutu wa kusema kweli iliyo moyoni mwake? Hao wote ni hypocrites! Angelikuwepo Zitto, Lisu, Kigaila and the like wangesema ukweli toka rohoni mwao bila UNAFIKI na WOGA! (na bila kutukana, dharau , kejeli kwa Rais!).
HAO WANAOGOPA HAWAWEZI SEMA UKWELI WAO
Nakuunga mkono kwa 100%
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
21,899
Likes
47,384
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
21,899 47,384 280
Wanabodi,

Naangalia TBC, vipindi maalum kuelekea miaka miwili ya rais Magufuli madarakani, Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Uwekezaji nchini, TIC. Geofrey Mwambe, na Mkurugenzi wa Taasisi ya Sekta Binafsi, Gedfrey Simbeye, wamempongeza rais Magufuli kwa hatua mbalimbali anazochukua katika kuelekea kuijenga Tanzania ya viwanda, vita dhidi ya rushwa na ufisadi, na vita vya ulinzi wa rasilimali za taifa, anaboresha zaidi mazingira ya biashara nchini, hivyo Tanzania kuendelea kuwa ni nchi kivutio izaidi kwa wawekezaji.

Kwa sasa wanazungumzia hali ya uwekezaji.

Endelea kufuatilia.

Paskali
Badala ya kutangaza vitui vivutio vya uwekezaji kwa wananchi na wageni, wao wanatetea matumbo yao.
a86137e1e4c1895037c2081131ac5da5.jpg
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,496
Likes
3,044
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,496 3,044 280
kwahiyo wewe unakubaki hakuna mwekezaji yeyote aliyeondoka na wamekuja wapya wengi ?

hii wewe unaita ulimi kuteleza na sio uongo ?
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,496
Likes
3,044
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,496 3,044 280
Mkuu kwa miongo miwili Tanzania ilikuwa shamba la bibi hakuna uwekezaji wa maana uliowekwa mbali na wawekezaji waliokuwa matapeli kuingia mikataba na viongozi waliokuwa madarakani. Kwa mfano hawa waarabu waliokuwa wamepewa vitalu vya uwindaji Loliondo hakuna uwekezaji wowote walioweka mbali na kuchukua wanyama wetu na kusafirisha kwenda Uarabuni. Sasa hivi taifa litapata wawekezaji waliokuwa serious katika kuwekeza Tanzania. Viongozi waliotangulia walikuwa wakiweka maslahi zao mbele kuliko taifa.
na wewe unaamini mwarabu ataondoka ?
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
20,981
Likes
62,618
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
20,981 62,618 280
Inafurahisha kusoma habari zinazotia moyo nasi wananchi tujisukume

Magufuli2020
 
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
1,704
Likes
269
Points
180
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2013
1,704 269 180
Vita dhidi ya rushwa na ufisadi? Hebu toa evidence tujue hiyo buku vita
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,678
Likes
7,736
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,678 7,736 280
Hivi unategemea hao wateule wa Magufuli watakuja kusema kitu tofauti zaidi ya kumsifia, Kumpamba na kumwabudu?
Wenzao waliotangulia walifanya hivyo hivyo Kipindi cha Nyerere, Mwinyi, Mkapa na Kikwete.

Wanatupotezea muda tu.
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
5,746
Likes
3,778
Points
280
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
5,746 3,778 280
Mbona sijaona huo ushahidi waliotoa kuthibitisha pongezi zao kwa Ngoswe? Kama walitoa vithibitisho naomba mtu anijuze tafadhali
 

Forum statistics

Threads 1,214,997
Members 462,952
Posts 28,531,402