Watch out;big g kwenye soli zinadaka pesa zote za zawadi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watch out;big g kwenye soli zinadaka pesa zote za zawadi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 13, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,302
    Likes Received: 3,209
    Trophy Points: 280
    Kwa wale mnofanyaga maonyesho ama shuguli za kuwatunza naomba niwaase muwe makini sana na hili..kumezuka swala la kuweka big g kwenye soli zikitambaa kila kona na wakati wakienda kushangilia unawez hisi wako na wewe la hasha wanafwata kwenye hela na kuzikanyaga zile hela yamkini wanaweza kuja a hadi buku MKONONI la ajabu wanafwata kwenye buku kumi kumi zilizo chini tu
    kama unajua unafanya shuguli ya kutunza kuwa makni technolojia ya sasa waanyoifwata watu nahisi inapitiliza kikomo....yawezekana ukaona kumi kumi zikia mwaga mwisho wa siku amini usiamini hutoziona hata moja na akuna ata mmoja ambae ameinama kuzichukua kazi kwako


    kila kitu wanachakachua hadi zawadi za kutunzwa
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,782
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Pdidy

    hapa nimetoka Kapa!

    hebu nirudi kwenye TV kuangalia operation ya miner rescue!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,072
    Likes Received: 1,528
    Trophy Points: 280
    :A S 13::A S 13::A S 13::typing::typing::confused2::A S angry::doh::A S-confused1::disapointed::A S 114::ranger::doh:
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    yaani kumuelewa huyu jamaa ni kazi nzito.
     
  5. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    pdidy bwana,asante kwa taarifa tutakua makini.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,906
    Likes Received: 14,509
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimtafute matesha anitafsirie.

    Kama nimemwelewa anamaanisha kwenye shughuli kuna watu si waaminifu wanakanyaga big G (zinanasa kwenye soli). sasa wanapoenda kutunza zawadi wanakanyaga noti ambazo zitanaswa na hizo big G. Wakirudi kwenye viti, wanabandua hizo noti tayari kufungua akaunti EXIM bank!
     
  7. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 881
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Asante kwa tahadhari
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,072
    Likes Received: 1,528
    Trophy Points: 280
    Mpwa umesomeka!!ila yeye kithembe kilimsumbua na sisi alama za lugha zilitupita pembeni!
     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    :decision::decision::decision:
     
  10. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwalimu wako alikuwa na kazi basi! mbona maelezo yake yanaeleweka vizuri sana nimesoma kwa sauti mtoto wangu wa darasa la kwanza ameelewa au umesoma hiyo post huku ukikumbukia yale mambo yetu yaleeeee? :tonguez:
     
  11. H

    Hammer Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Queenkami we mzuri sana unaonekana mtamu sana lakini mbona unajitia mlokole?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,067
    Trophy Points: 280
    Hivi tatizo ni writting skills au huwezi kujielezea?
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,529
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    hivi humu kuna watu uwa wanatunzwa hela? mie nilijua wanatunzwa waimba taarabu tu na wacheza shoo kwenye harusi
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,302
    Likes Received: 3,209
    Trophy Points: 280
    ULISOMA SHULE ZA ST.. PRIMARY SCHOOL NINI??msikimbilie shule ili mradi zina majina ya st ,hata zenye majina ya dawa za binadamunazo zinalipa like PANADOL SEC SCHOOL,ASPIRIN HIGH SCHOOL,,TETRASYCLIN COLLEGE UNATOKA TU nk...utapata shida...
    teeehteeeehhh am kidin aspirin
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,302
    Likes Received: 3,209
    Trophy Points: 280
    unayokimbilia kujibu tpoic za mashoga kwani lazima mtu awe shoga???unatoa mawazo yako unatambaa
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    basi mkuu, punguza jazba
     
  17. lono

    lono Senior Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    both
     
  18. c

    cool guy Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    queen hii avatar yako bomba sana
     
Loading...