watawala wetu wakiona picha za col. ghadaffi wanakuwa na mawazo gani vichwani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watawala wetu wakiona picha za col. ghadaffi wanakuwa na mawazo gani vichwani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Oct 20, 2011.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,005
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Najiuliza sipati jibu?
     
Loading...