Watatu wasimamishwa kufuatia sakata la matumizi mabaya ya fedha za ukarabati wa shule ya Omumwani

mnyawusi

Senior Member
Apr 1, 2012
169
500
Katibu Tawala Mkoa wa Kagera Diwani Athuman amewasimamisha kazi watimishi watatu wa Manispaa ya Bukoba ili kupisha uchunguzi wa matumizi mabaya ya ukarabati wa Omumwani sekondari.

Chanzo: Gazeti la Mwananchi
 

babalao 2

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
5,085
2,000
Walioshinikiza hzo fedha zipelekwe huko ni nani maana atakuwa ni kiongozi ndani ya chama
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Hizi pesa za rambi rambi hakika zitazua makubwa zaidi. Tatizo matumizi yake yalishakosewa toka mwanzo na zitaleta laana kwa kila ngazi na kwa kila mhusika.

Yetu masikio.
 

NyaniMzee

JF-Expert Member
Nov 24, 2010
395
1,000
Hili jukwaa sasa ni habari mbaya tupu hamna raha tena! ni utumbuaji katika levels zote. Ahhh wacha nitafute lunch yangu mie.
 

Kihava

JF-Expert Member
May 23, 2016
3,643
2,000
Kwa Wakristo tunatambua kuwa Yuda Iskariote alipopata mapato haramu kwa kumuuza Yesu alijinyonga/ alijitundika kwa sababu ya laana ya kumsaliti mtu asiye na hatia. Wale wahanga wa tetemeko hawana hatia lakini watu wamejipatia kipato haramu kupitia wao wakiwemo wamiliki wa Shule hii iliyopewa fedha za waathirika. Wasipotubu wao, viongozi (akiwemo mwenyekiti wao) na chama chao laana yaweza watafuna ujue!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom