Wataokuwa tayari kuchanga ili tulinunue gazeti la rai | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataokuwa tayari kuchanga ili tulinunue gazeti la rai

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Godwine, Mar 22, 2011.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,363
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wana JF nadhani ni wakati wa kufanya juhudi na kuchanga ili tumrudishie fisadi RA ili atuachie gazeti la RAI ..........ili litakuwa tukio la kulitoa gazeti kifungoni kwani wote tunajua mchango wa RAI la la zamani sasa mbona tumekubali kuliacha kwenye kifungo?
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,045
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Raia Mwema na Mwanahalisi zinatutosha. RAI ilishakuwa nuksi, labda kama nikulinunua kisha tulizike.
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,363
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kulizika si itakuwa noma au tuliweke kwenye jumba la makumbusho? mimi binafsi lazima nitalikomboa kwa namna yeyote ikiwezekana kwenye njia za mikopo lakini lazima RAI likombolewe
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    RAI LA NINI??TUMNA MWANANCHI LA KILA SIKU,TANZANIA DAIMA,RAIA MWEMA NA MWANAHALISI wewe BADO UNASOMAGA RAI????
     
  5. G

    Godwine JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,363
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kuwa mwanaharakati haina maana ya kuwa kutosoma magazeti yenye mtazamo tofauti...cha msingi ni kuwa ukiwa na nafasi basi soma magazeti na vitabu kadri uwezavyo na ikibidi kuna gazeti la kuzimu la UHURU nalo soma.............................

    lakini mpango wa kulinunua RAI bado hupo pale pale .....wajumbe walio tayari tuwasiliane
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    unataka kununua rai kwa ajili ya biashara au umaarufu??kwa nini msianzishe gazeti kama mmamachungu na hiyo industry au unataka kununua jina??

    SIKUBALIANI NA WEWE KABISA ETI KAMA MWANAHARAKATI LAZIMA ASOME KILA KITU??UNAJIDANGANYA NA UTAKUWA CHIZI MWANAHARAKATI NA INTELECTUAL YEYOTE ANASIOMA VITU SAHIHI SIO TAKATAKA UKISOMA UPUUZI UNAONGEZA UPUUZI KWENYE UBONGO WAKO TENA NI KAMA UNAIDHALILISHA AKILI YAKO KWA KUIPATIA MITAZAMO HAFIFU ILHALI MITAZMO CHANYA IPO
     
  7. M

    Mzalendoo Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hv bado kuna watu wasoma Rai.
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0

    inashangaza sana;
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,363
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    lakini halisomeki kwa sababu ya mmiliki wake ? au sababu ya wahariri wake? na unadhani kuliacha kifungoni ni sahihi au ni kutothamini mchango wake?
     
  10. M

    Malila JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Tatizo linaweza kuwa contents zake ambazo zina acha maswali mengi kwa msomaji makini.
     
Loading...