Watanznia walivyosherekea USHINDI wa KILIMANJARO STARS | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanznia walivyosherekea USHINDI wa KILIMANJARO STARS

Discussion in 'Sports' started by NGULI, Dec 17, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,812
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Katika style ya aina yake
     

    Attached Files:

  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    DUh hiyo Pic ya kwanza imenifurahisha kweli jamaa walikuwa WANAJIRUSHA hahahahaha
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,684
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Unatisha mkuu lol!
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo picha ya kwanza gari ina namba za Botswana, picha ya pile jamaa wamekumbatia bia aina ya Lion ya huko huko Botswana pia na zim. Very likely habari yako na picha ni vya kuunga unga!!!!!!! Interesting lakini.........
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,264
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yaap zipo bombaaaaaaaaaaaaa sanaaaaaaa
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,812
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Biblia Takatifu inasema mpe MASIKINI KILEVI asahau shida zake
     
Loading...