Watanzania wenye asili ya bara la Asia tujuane hapa!

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
7,092
Points
2,000

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
7,092 2,000
Sasa si uache Ku reply ww kubwa kubwa jinga tuachie watoto

Uzuri wa mimi huwa situkani, kukejeli wala kukashifu mtu...napoona mtu amekosea au kuongea vitu bila facts lazima nimrekebishe...siku nyingine jitahidi uje na facts za kueleweka mkuu!

Tugwisanga nkoi...Wagishage kaya!
 

mludego

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
448
Points
250

mludego

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
448 250
We
Ona sasa, mwanaume mzima unaongea ujinga tu...kweli mkeo atakuheshimu kama uko hivyo mkuu!! kama huna hoja za msingi ni heri ukae kimya, pia kuna majukwaa mengi tu humu (jokes, mapenzi na mapishi) i think huko panakufaa mkuu.
wewe huku umefuata nini?lzm Ku reply any post jifunze kuwa na hata na kolomeo la vidole gumba hii itakusaidia endapo una kinyongo kwakua wewe ni great thinker nenda huko jukwaani kwa ma GT kama unaona huku ni jokes chemba
 

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
9,122
Points
2,000

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
9,122 2,000
Kwa sheria ipi ya uraia? Tushukuru tu humu tuna majina fake lakini huu uzi ungesababisha watu kudandiwa balaa
Babu yangu ni mwarabu kabila la kahlani(anaishi oman now) na bibi ni mwarabu wa zanzibar. walikutania zazibar ,baba yangu ni mwarabu ila mama yangu ni chotara wa kiarabu mimi binafsi ni mtanzania .
 

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,921
Points
2,000

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,921 2,000
Na mimi ni Nilizaliwa Mji unaitwa Macao baba ni mchina mama ni Mhehe wa mufindi.Ahsante muanzisha uzi...Yule Alibaba yule nikiwapa story yake hamtaamini.
 

Forum statistics

Threads 1,344,270
Members 515,388
Posts 32,813,719
Top