Watanzania wenye asili ya bara la Asia tujuane hapa!

Fuqin

Fuqin

Senior Member
Joined
Dec 2, 2018
Messages
126
Points
250
Fuqin

Fuqin

Senior Member
Joined Dec 2, 2018
126 250
Nikianza na mimi... Nina asili ya Uarabuni ... Babu yangu mzaa Baba katoka Oman akaja Zanzibar then akazaliwa Baba yangu then Mimi... Sina nia mbaya ila tu nataka tujuane... Sorry no picture today!
 
RO7 ZA MGOS

RO7 ZA MGOS

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2016
Messages
278
Points
500
RO7 ZA MGOS

RO7 ZA MGOS

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2016
278 500
Mm n mwarabu wa DABAGA mama Mhehe baba msomaliii karibu
 
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
2,932
Points
2,000
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
2,932 2,000
Nikianza na mimi... Nina asili ya Uarabuni ... Babu yangu mzaa Baba katoka Oman akaja Zanzibar then akazaliwa Baba yangu then Mimi... Sina nia mbaya ila tu nataka tujuane... Sorry no picture today!
Kwahiyo wewe ni "mwarabu koko"......?
 
Fuqin

Fuqin

Senior Member
Joined
Dec 2, 2018
Messages
126
Points
250
Fuqin

Fuqin

Senior Member
Joined Dec 2, 2018
126 250
Mama wewe ni muhehe hii mada haikuhusu...
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,202
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,202 2,000
Baba wa bibi yangu alitoka Ethiopia alislimi akiwa Korogwe na kuoa binti wa kisambaa
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
5,972
Points
2,000
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
5,972 2,000
Baba wa bibi yangu alitoka Ethiopia alislimi akiwa Korogwe na kuoa binti wa kisambaa
Pole kwa msiba wa wale ndugu zako waethiopia walio okotwa kwenye viroba mto Ruvu enzi za Waziri Mwigulu nchemba.
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
5,972
Points
2,000
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
5,972 2,000
Baba wa bibi yangu alitoka Ethiopia alislimi akiwa Korogwe na kuoa binti wa kisambaa
Kumbe ndio maana mbishi mbishi kama waabeshi.

Hawakubali kuunga juhudi kirahisi tahisi tu hata kama midege ya Ethiopian Airways inaleta faida.

Si unaona majuzi wamemuuwa Jenerali mmoja.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,202
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,202 2,000
Kumbe ndio maana mbishi mbishi kama waabeshi.

Hawakubali kuunga juhudi kirahisi tahisi tu hata kama midege ya Ethiopian Airways inaleta faida.

Si unaona majuzi wamemuuwa Jenerali mmoja.
Mkuu nisije nikahojiwa uraia wangu
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
5,972
Points
2,000
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
5,972 2,000
Mkuu inside nikahojiwa uraia wangu
Kwani unafikiri sisi sote wakitafuta asili ya babu wa bibi kuna raia wa TZ hapa?

Kelele zako wala sio hatari kwa nchi, usiogope mkuu.

Tatizo wale wa wenye plani za kumvuruga nambari wani.
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
5,972
Points
2,000
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
5,972 2,000
Mkuu inside nikahojiwa uraia wangu
Wewe ukiwa sio raia wa TZ basi Shangazi Fatma Karume atakuwa raia wa Oman na Malawi.

Pua zile zinapatikana kabila gani ya Tanganyika au kwa wazanzibari gani wa asili walioshi kisiwani kabla ya sultan?
 
D

dalaber

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
1,787
Points
2,000
D

dalaber

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
1,787 2,000
Sisi wenye asili ya Somaliland tunakoment wapi?
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
5,990
Points
2,000
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
5,990 2,000
Nikianza na mimi... Nina asili ya Uarabuni ... Babu yangu mzaa Baba katoka Oman akaja Zanzibar then akazaliwa Baba yangu then Mimi... Sina nia mbaya ila tu nataka tujuane... Sorry no picture today!
Mkuu upande wa mama vipi!?

Kuna Mbantu anywhere?
 

Forum statistics

Threads 1,326,680
Members 509,566
Posts 32,230,803
Top