Uchaguzi 2020 Watanzania wengi wa sasa hawatabiriki kama "Wajumbe"

Ne Mbwitu

JF-Expert Member
Aug 23, 2020
276
1,000
Tarehe 28 hiyooo imefika,

Misimamo ya watanzania haitabiriki,

Hii inatokana na kukosa uhuru wa kuongea,

Watanzania wakikutana kwenye vijiwe wanamsifia Magufuli,

Ukimdadisi mmoja mmoja kwa wakati tofauti msimamo unapingana na wakiwa wengi,
.
Wanahofu ya kupata majanga ya kushtakiwa, kufungwa, au kutekwa,

Je, wampigia nani kwenye chumba cha kupigia kura?,

Nawakumbuka Wajumbe,

"Tupo pamoja, unakubalika, wewe ndiye mbunge",

Na maneno mengine mengi,

Mwisho wake mtia nia kapigwa spana,

Hajapigiwa kura hata na ndugu yake,

Kuna vilio vinasikika Lumumba,
.
Polepole akimlilia mshindwaji,

Bashiru akigalagala vumbini kwa uchungu,

Hawataki kufarijiwa kwa kuwa wameangukia pua,

Wajumbe wanewafundisha tabia nzuri watanzania,

Ni spana kwenda mbele,

Watu hawa hunisifia mdomoni tu,

Lakini moyoni wapo kwa Lissu,

Hunidhihaki nijaribiwapo,

Huniwekea vikao vya masimango,

Nao watasema umeanguka ewe Babeli umeanguka,

Ewe uliyewazamisha wafalme,

Ewe shujaa mwenye nguvu,

Umeanguka kama unyasi wa asubuhi,

Umeanguka ewe nyota ya alfajiri,

Ndugu zako watakudhihaki,

Yeye aliyewachukua mateka ndugu zake aneingia kwenye mtego wa mwindaji,

Watawala wa dunia watastaajabu,

Ni huyu ndiye aliyejiinua juu ya kiti cha enzi,

Ona sasa umeshuka mpaka mavumbini.

Wajumbe pigeni spana, watanganyika pigeni spana, wazanzibari pigeni spana.
 

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Mar 23, 2016
1,484
2,000
Tarehe 28/10 watanzania watapigakura ambapo dunia itaona na kusikia.
Hapo asijitokeze mtu akataka kuwalazimisha watanzania watende kama anavyotaka
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
6,576
2,000
Hakuna lisilotabirika, Lissu anaungwa mkono na asilimia kubwa ya wapigakura nchini, hilo halina mjadala.
 

lenyu

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
449
500
Lisu is a victor
 

Nanye Go

JF-Expert Member
Oct 29, 2018
7,734
2,000
Tarehe 28/10 watanzania watapigakura ambapo dunia itaona na kusikia.
Hapo asijitokeze mtu akataka kuwalazimisha watanzania watende kama anavyotaka
Simu zitazimwa tarehe 27/10 mpaka 12/11.
Tanesco nao watakuwa wamezima mitambo.
 

CAPO DELGADO

JF-Expert Member
Aug 31, 2020
1,161
2,000
Shetani anajaribu kushindana na Mungu.

Hakuna Jiwe litakalosalia Juu ya Jiwe ambalo halitabomolewa.

Babeli imeanguka.

Danieli 5
25 Na maandiko yaliyoandikwa ni haya; MENE, MENE, TEKELI, NA PERESI.

26 Na tafsiri ya maneno haya ni hii; MENE, Mungu ameuhesabu ufalme wako na kuukomesha.

27 TEKELI, umepimwa katika mizani nawe umeonekana kuwa umepunguka.

28 PERESI, ufalme wako umegawanyika, nao wamepewa Wamedi na Waajemi.

Yaani wamedi na waajemi ni ACT ZANZIBAR NA CHADEMA TANZANIA BARA.
 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
7,759
2,000
Safari hii Mungu hadhihakiwi.
Shetani anadondoka hadharani kweupee.
Kura zote kwa Lissu
 

T2020cdm

Member
Oct 17, 2020
64
150
Hakika Mungu ni mwema wakati wote na hakuna kisicho na mwisho,ccm wajue hilo lipo wazi mwaka huu.
 

okiwira

JF-Expert Member
Jul 23, 2018
1,903
2,000
Mgombea ana tabia za MANGE KIMANGI MANGE KIMANGE.

Yaani tayari ameshaweka TIKETI kiunoni ili akafanye uanaharakati NEW YORK BEIBIIIIIII.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom