WaTanzania wengi ni Makapuku na Wacheza Kamari

Gogle

JF-Expert Member
Feb 26, 2013
1,483
2,000
Habari wakuu?

Kwa muda mrefu humu JF kila kila nikirefresh katika ukumbi wa New post threads za mwanzo kutokea ni ile ya makapuku na ile ya kubet, je hii inamaanisha waTanzania wengi ni makapuku na wacheza kamari?

Nauliza tu.
 

Gogle

JF-Expert Member
Feb 26, 2013
1,483
2,000
Nadhani ni katika thread zenye wachangiaji wengi zaidi humu ndani
 

Kingdavi.ii

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,181
2,000
Kuna yule muimbaji wa singeli anasema ni "muda ya kubet"

Lakini sababu kubwa ni kuwa idadi ya wasiyo na ajira inaongezeka kila sekunde, Pia kwa tabzania kundi linalozalisha ni chini ya 20% kwani kundi tegemezi yaani watoto, wazee, na wasiyokuwa, wadiyoweza kufanya kazi na ajira ni kundi kubwa.
Hii imepelekea vijana wengi kuingia kwenye shughuri kama kamari/ betting wakiamini ni ajira itakayowatoa kimaisha, lakini kupanga ni kuchagua kila mtu afanye yake
 

Gogle

JF-Expert Member
Feb 26, 2013
1,483
2,000
Na siku hizi kuna thread nyingine ya biashara ya FOREX inatrend, biashara ya Forex ni aina nyingine ya kamari
 

MastaKiraka

JF-Expert Member
Jan 10, 2015
1,393
2,000
Habari wakuu?
Kwa muda mrefu humu JF kila kila nikirefresh katika ukumbi wa New post threads za mwanzo kutokea ni ile ya makapuku na ile ya kubet, je hii inamaanisha waTanzania wengi ni makapuku na wacheza kamari?

Nauliza tu.
Watanzania wangapi wamo Jamiiforum?
 

Geechie

JF-Expert Member
Oct 26, 2015
978
1,000
Wakati mnaponda me nasubiria goli moja tu mkeka wangu utick nipate hela ya kutumia week nzima
 

Wi_Fi

JF-Expert Member
Nov 28, 2014
215
250
Na siku hizi kuna thread nyingine ya biashara ya FOREX inatrend, biashara ya Forex ni aina nyingine ya kamari
Ungejua forex inafanyaje kazi usingeifananisha na kamari. Jaribu siku moja kufanya forex kama kamari kisha uje ulete mrejesho hapahapa. Inahitajika elimu ktk forex sio kama unavyodhania.
 

Gogle

JF-Expert Member
Feb 26, 2013
1,483
2,000
Ungejua forex inafanyaje kazi usingeifananisha na kamari. Jaribu siku moja kufanya forex kama kamari kisha uje ulete mrejesho hapahapa. Inahitajika elimu ktk forex sio kama unavyodhania.
Hata wale wanaobashiri matokeo ya mechi kwa kuweka pesa wanakataa kuwa ile ni kamari.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,691
2,000
MKUU SEMA TU WAZI WAZI KUWA WENGI WETU HATUNA UHAKIKA NA MAISHA YA KESHO NA PIA HATUJUI KWA VIPI ITAKUWA HIYO KESHO.TUNABET HADI MAISHA
 

Mwamba028

JF-Expert Member
Nov 15, 2013
4,077
2,000
nadhani uzi wa kubeti ndo uzi wenye komenti nyingi kuliko nyuzi zote hapa jf,,ndo ujue watu wanahusudu hela vbaya mnoo
 

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
3,964
2,000
biashara yeyote ambayo huzalishi kitu bidhaa au huduma hiyo ni kamali...

usa, europe na asia zimeendelea kwa viwanda sio maigizo ya kushinda online ku predict hela flan itapanda na flani itashuka..

jasho ndio njia ya mafanikio ya kweli ndio maana kuna kitu kinaitwa GDP na GNP..

forex ni kamali tu maana ni ubashiri kama kubet tu

Ungejua forex inafanyaje kazi usingeifananisha na kamari. Jaribu siku moja kufanya forex kama kamari kisha uje ulete mrejesho hapahapa. Inahitajika elimu ktk forex sio kama unavyodhania.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom