Watanzania wengi kutofuata sheria na taratibu zilizowekwa na mamlaka kumechangiwa na nini?


tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Kila kona ya nchi hii hukosi kusikia malalamiko ya kero mbalimbali lakini ukizichunguza na kuzifuatilia kiundani kero hizo utakuta chanzo ni wanainchi wengi kfanya mambo yao kwa kutofuata sheria na taratibu zilizowekwa na mamlaka husika.

Kwanini Watanzania wengi hufanya mambo yao kwa kutofuata sheria na taratibu hali ambayo inasababisha kero kila kukicha?

Hali hii imechangiwa na nini, elimu duni, umasikini, kutojali tu, au ndiyo maisha yetu?
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,531
Likes
6,591
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,531 6,591 280
Kila kona ya nchi hii hukosi kusikia malalamiko ya kero mbalimbali lakini ukizichunguza na kuzifuatilia kiundani kero hizo utakuta chanzo ni wanainchi wengi kfanya mambo yao kwa kutofuata sheria na taratibu zilizowekwa na mamlaka husika.

Kwanini Watanzania wengi hufanya mambo yao kwa kutofuata sheria na taratibu hali ambayo inasababisha kero kila kukicha?

Hali hii imechangiwa na nini, elimu duni, umasikini, kutojali tu, au ndiyo maisha yetu?
inasababishwa na viongozi washamba na malimbukeni wasiouona umuhimu wa kutii katiba.

nyoka huzaa nyoka!!
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
7,928
Likes
12,896
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
7,928 12,896 280
tujiulize kwanza huko ulaya wanakofuata sheria walianzajeanzaje?

je enzi za wakina mkwawa, tulikuwa na tabia hizihizi au ziliibuka lini.

mtazamo wangu nadhani ilianza tulioamini suala la kujua sheria ni la wanasheria sio wananchi.
sheria ingeanza kufundishwa kianzia chekechea labda ingesaidia.

na wanasiasa wananafasi katika kucement tabia hii. kila kosa la kisheria lazima liwagawe wanasiasa kwenye pande mbili kinzani hata kama ni kosa au sio kosa kisheria.
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
tujiulize kwanza huko ulaya wanakofuata sheria walianzajeanzaje?

je enzi za wakina mkwawa, tulikuwa na tabia hizihizi au ziliibuka lini.

mtazamo wangu nadhani ilianza tulioamini suala la kujua sheria ni la wanasheria sio wananchi.
sheria ingeanza kufundishwa kianzia chekechea labda ingesaidia.

na wanasiasa wananafasi katika kucement tabia hii. kila kosa la kisheria lazima liwagawe wanasiasa kwenye pande mbili kinzani hata kama ni kosa au sio kosa kisheria.
Ushauri wako ni mzuri sana
 

Forum statistics

Threads 1,214,433
Members 462,703
Posts 28,511,957