Watanzania wawili wadakwa Kenya kwa tuhuma za ugaidi


K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,691
Likes
2,206
Points
280
K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,691 2,206 280
Watanzania wawili wamekamatwa na polisi wa kupambana na ugaidi katika eneo la isiolo nchini Kenya, wakienda Somalia ambako wanahisiwa wakienda kujiunga na Al- Shabaab

Mkuu wa polisi kituo cha Isiolo Charles Ontita amesema Watanzania hao walikamatwa na maaskari katika bara bara ya Isiolo – Moyale karibu na njia panda inayoelekea Garba, na baada ya kuwapekua ndipo walibaini walikuwa Watanzania na hawakuwa na vibali vya kusafiria.

“Maaskari waliokuwa doria walisimamisha basi na kuanza kukagua, ndipo walipowakuta wageni wawili ambao hawakuwa na vibali, waliwaambia askari kuwa walikuwa wanaenda Moyale kufanya kazi ambayo wameitiwa, na baada ya kupekua simu zao walikuta baadhi ya namba za Somalia ambazo walikuwa wakiwasiliana nazo, na kusema ndio watu waliowaitia kazi”, amesema Kamanda Ontita.

Watanzania hao wametajwa kuwa ni Juma Abbas Zuberi mwenye miaka 28 na Ali Juma Kaondo wa miaka 17, wamepelekwa katika kituo cha polisi cha Isiolo, huku wakiendelea kuchunguzwa na Akskari hao wa kupambana na ugaidi kutoka Nairobi

Chanzo:
KTN Kenya
 
Mpelengana

Mpelengana

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
2,055
Likes
2,493
Points
280
Mpelengana

Mpelengana

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
2,055 2,493 280
Kila mtu atavuna apandacho.
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,220
Likes
17,007
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,220 17,007 280
Muendelezo wa chuki za raisi kuwachomea vifaranga na bado


Swissme
 
Nyemanze

Nyemanze

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
2,238
Likes
1,573
Points
280
Nyemanze

Nyemanze

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
2,238 1,573 280
Washaanza kulipiza kwa njia nyingine
 
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
370
Likes
391
Points
80
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
370 391 80
Ila bora wamekamatwa maana laiti kama wangeenda huenda ndio hao wangekuja kutusumbua huku kibiti
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,155
Likes
4,284
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,155 4,284 280
Washaanza kulipiza kwa njia nyingine
Hapana hiyo ni sawa kabisa wacha wavune walichopanda! Wakikiri kwamba walikuwa wanaenda kuungana na Al-shabaab, wanyongwe mpaka kufa ili liwe fundisho kwa wengine wenye mawazo kama hayo!!
 
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
3,504
Likes
2,953
Points
280
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
3,504 2,953 280
hao ndio wasumbufu wafungwe kabisa
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Watanzania wengi tu wako na alshababy na kuna wengine hata walisha uwawa na alshababy kwa sababu ya kutaka kutoroka.
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
247e1bd8f51491d4e2d08a568194bd08.jpg
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,220
Likes
17,007
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,220 17,007 280
Yote hayo wakenya wanaasira na magu na watamkomesha tu.


Swissme
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,474
Likes
7,470
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,474 7,470 280
Tunahitaji amani na utulivu wa dunia.

Kama ni kweli basi, wapewe ile kitu watu wanaogopa sana.
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,081
Likes
8,953
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,081 8,953 280
mimi nimeona hapo DENI LA TAIFA LAPANDA. sasa sijui lapanda ndege kwenda Canada kucheki uwezekano wa kukomboa ndege yetu?

kujiunga na vikundi kama hivyo ni imani na imani hata ukimfunga mtu au kumzuia ataendelea kuwa na imani yake hiyo hiyo.
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,474
Likes
7,470
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,474 7,470 280
Yote hayo wakenya wanaasira na magu na watamkomesha tu.


Swissme
swissme ,

Hata Tanzania tunao uwezo wa kuwakomesha wakenya tena sana na huyo Uhuru Kenyatta, usidhanie kuwa Kenya ni baba wa Tanzania.

Na kama hujui Tanzania ni baba wa figisu tukiamua Kenya anapumulia mtungi wa oxygen gasi ndani ya wiki moja tu.

Don't ever underestimate the power of a silent country like Tanzania.
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
2,286
Likes
1,406
Points
280
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
2,286 1,406 280
swissme ,

Hata Tanzania tunao uwezo wa kuwakomesha wakenya tena sana na huyo Uhuru Kenyatta, usidhanie kuwa Kenya ni baba wa Tanzania.

Na kama hujui Tanzania ni baba wa figisu tukiamua Kenya anapumulia mtungi wa oxygen gasi ndani ya wiki moja tu.

Don't ever underestimate the power of a silent country like Tanzania.
Mkuu una vichekesho. Unamaanisha sisi tunaoongizwa na kina bashite?
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,399
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,399 5,784 280
Naamini wakenya wakitulia watalianzisha. Figisu......kubwa sana awamu hii naona haziendaniii kabisa !!! Urafiki uzalendo utaifa ujirani......undugu kipi zaidi??
 
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
1,856
Likes
1,631
Points
280
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2015
1,856 1,631 280
Watanzania wawili wamekamatwa na polisi wa kupambana na ugaidi katika eneo la isiolo nchini Kenya, wakienda Somalia ambako wanahisiwa wakienda kujiunga na Al- Shabaab

Mkuu wa polisi kituo cha Isiolo Charles Ontita amesema Watanzania hao walikamatwa na maaskari katika bara bara ya Isiolo – Moyale karibu na njia panda inayoelekea Garba, na baada ya kuwapekua ndipo walibaini walikuwa Watanzania na hawakuwa na vibali vya kusafiria.

“Maaskari waliokuwa doria walisimamisha basi na kuanza kukagua, ndipo walipowakuta wageni wawili ambao hawakuwa na vibali, waliwaambia askari kuwa walikuwa wanaenda Moyale kufanya kazi ambayo wameitiwa, na baada ya kupekua simu zao walikuta baadhi ya namba za Somalia ambazo walikuwa wakiwasiliana nazo, na kusema ndio watu waliowaitia kazi”, amesema Kamanda Ontita.

Watanzania hao wametajwa kuwa ni Juma Abbas Zuberi mwenye miaka 28 na Ali Juma Kaondo wa miaka 17, wamepelekwa katika kituo cha polisi cha Isiolo, huku wakiendelea kuchunguzwa na Akskari hao wa kupambana na ugaidi kutoka Nairobi

Chanzo:
KTN Kenya

Endapo wangefanikiwa kwenda Somalia bila kukamatwa na baadae kurudi Tanzania hao ndio wangekuwa Magaidi ya MKIRU (Mkuranga, Kibiti, Rufiji), UAMSHO na nk.
 

Forum statistics

Threads 1,213,802
Members 462,292
Posts 28,490,656