Watanzania wapenda mabadiliko, Tufanye kazi ya Ziada ili kuwakabili CCM na mbinu zao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wapenda mabadiliko, Tufanye kazi ya Ziada ili kuwakabili CCM na mbinu zao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Oct 13, 2010.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,241
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Jamani, nashauri tuanze kupiga kampeni kwa njia zote.
    Siku ni chache, kila mtu pale alipo awajibike.

    Message kutoka Finland ziliwafikia watu wengi. Tusipuuze madhara yake, nashauri tufanya kuzuia madhara au kujenga imani kwa Watanzania zaidi.

    " Chagua Chadema, Chagua Dk Slaa kwa Amani,Maendeleo, na Mshikamano. Bei za bidhaa muhimu kama sukari, mafuta ya kupikia, vifaa vya ujenzi vitapungua bei. Pia Elimu ni Bure, Afya Bure na barabara za vijijini zitaimarishwa. Inawezekana kwa sababu Madini yetu hayataibwa na mafisadi, Mapato ya utalii,viwanja vya ndege na bandari yatatumiwa vyema,serikali ya chadema itaepuka matumizi ya anasa kama mashangigi ya Mawaziri, na wakuu wa mikoa/wilaya. Chagua Slaa, chagua Chadema"

    Huyo ni ujumbe mzuri kabisa hauna matata.
     
  2. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Well said..Kama kungekuwa na uwezekano wa kununua muda wa matanganzo ya tv au redio japo kwa dk 1 kwa siku ingesaidia.Kwani ni matangazo kama mengine tu ya biashara?
     
  3. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuma ujumbe kwa njia ya simu na sambaza si lazima matangazo ya TV. Watumie rafiki zako nao wawatumie rafiki zao wengi na hiyo ndio kampeni ya nguvu.
     
  4. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Observe campaign time please usiclash na watu wa tume
     
Loading...