Watanzania wanahitaji maendeleo na si Kadi ya ya CCM Aliyonayo DR.Slaa


M

mjuaji

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
166
Points
0
M

mjuaji

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
166 0
Hoja zisizo na mashiko kama za mtu wa aina ya Nape,Mwigulu na Lusinde haziwezi kunipotezea muda.Kwamba sasa wananchi ili tupate maendeleo tujadili kwanza DR wa ukweli SLAA ana kadi ya CCM.Nape kama ana lake jambo aseme.Nimuulize kadi ya NCCR ya Wasira alirudisha lini na wapi na alimpa nani?.kadi ya Nyerere anayo nani?ndo kusema Nyerere bado ni mwanachama wa chama cha MAFISADI CCM? kama DR wa ukweli SLAA anayo kadi atwambie SLAA kavunja sheria ipi ya nchi? ibara ipi ya katiba.Atwambie KINANA alishatangaza kustaafu siasa,ni sababu zipi wamempa ukatibu wa chama?au ndo kusema wamekoswa watu makini kama Slaa ndani ya chama chao cha ccm na ndo maana anampigia magoti Slaa arudi CCM kwa kuwa ni mchapakazi mzuri na kadi yao wakampe ukatibu mkuu wa chama cha CCM????????????KUWA WAZI NAPE.FUNGUKA.Twambie pia pesa walizoficha wana ccm huko Uswis wanarudisha lini?na wale mafisadi wa CCM mliokubaliana Dodoma kuwavua gamba wote mmeshawavua? HATUDANGANYIKI
 
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,108
Points
2,000
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,108 2,000
mjuaji

ccm hawaelewi unachosema
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Points
2,000
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 2,000
Kinachohitajika ni uaminifu. Kuilipia kadi ya chama kingine kwa siri ni kukosa uaminifu na hiyo inasababisha hata maneno anayosema Slaa yasiaminiwe tena.
 
FOWAGE

FOWAGE

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
23
Points
20
FOWAGE

FOWAGE

Member
Joined Nov 6, 2010
23 20
Kinachohitajika ni uaminifu. Kuilipia kadi ya chama kingine kwa siri ni kukosa uaminifu na hiyo inasababisha hata maneno anayosema Slaa yasiaminiwe tena.


Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 0
Kinachohitajika ni uaminifu. Kuilipia kadi ya chama kingine kwa siri ni kukosa uaminifu na hiyo inasababisha hata maneno anayosema Slaa yasiaminiwe tena.
CCM mna kazi kweli, mnadhani propaganda za kishenzi ndo mtaonewa huruma!

Maji yamewafika shingoni. Mkitaka kusalimika; fukuzeni mafisadi, acheni kuua wananchi wasio na hatia,Rudisheni mali mlizoiba na kupeleka nje, Vunjeni mikataba ya kutuibia rasilimali zetu, tekelezeni ahadi zenu zote kwa wananchi na acheni uongo.

Vinginevyo siku zenu zimekaribia
 
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
3,097
Points
1,195
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
3,097 1,195
Hoja zisizo na mashiko kama za mtu wa aina ya Nape,Mwigulu na Lusinde haziwezi kunipotezea muda.Kwamba sasa wananchi ili tupate maendeleo tujadili kwanza DR wa ukweli SLAA ana kadi ya CCM.Nape kama ana lake jambo aseme.Nimuulize kadi ya NCCR ya Wasira alirudisha lini na wapi na alimpa nani?.kadi ya Nyerere anayo nani?ndo kusema Nyerere bado ni mwanachama wa chama cha MAFISADI CCM? kama DR wa ukweli SLAA anayo kadi atwambie SLAA kavunja sheria ipi ya nchi? ibara ipi ya katiba.Atwambie KINANA alishatangaza kustaafu siasa,ni sababu zipi wamempa ukatibu wa chama?au ndo kusema wamekoswa watu makini kama Slaa ndani ya chama chao cha ccm na ndo maana anampigia magoti Slaa arudi CCM kwa kuwa ni mchapakazi mzuri na kadi yao wakampe ukatibu mkuu wa chama cha CCM????????????KUWA WAZI NAPE.FUNGUKA.Twambie pia pesa walizoficha wana ccm huko Uswis wanarudisha lini?na wale mafisadi wa CCM mliokubaliana Dodoma kuwavua gamba wote mmeshawavua? HATUDANGANYIKI


Nimelipenda sana jina lako Bw/Bi. Mjuaji.

E bwana em naomba unisaidie kitu; nahisi kuns jambo limenipita katika hizi taarifa taarifa za kina Slaa na Nape. Swali langu moja kwako ni hili:

Je, Dr. Slaa amethibitisha kuwa anailipia kadi yake ya CCM?

Unaweza pia kunipa elimu kwenye jambo hili kwa kujibu Swali hili la nyongeza:

Je Nape katoa ushahidi wa photocopy ya marisiti ya Dr. Slaa kulipia kadi ?

Au tunajadili Riwaya inayohusu Mtungo unaosema Dr. Slaa Analipia kadi yake ya CCM?

Je kuna uwezekano kuwa DR. Slaa anajihisi kwa kuwa yeye Si Mchaga basi hana fyucha katika "chama cha wachaga?"

Tafadhali nijuze ndugu yangu, kuna mengi yamenipita
 
M

mjuaji

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
166
Points
0
M

mjuaji

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
166 0
bwana Highlander, hakuna udhibitisho wowote wa list kuwa DR Slaa analipia kadi za CCM.Hii ni riwaya ya Nape tu
 
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
1,719
Points
1,195
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
1,719 1,195
Kinachohitajika ni uaminifu. Kuilipia kadi ya chama kingine kwa siri ni kukosa uaminifu na hiyo inasababisha hata maneno anayosema Slaa yasiaminiwe tena.
Tutaacha kumwamini pale 2 mtakapotuonyesha risiti. Tofauti na hapo ni porojo. Wimbo wa kadi umegonga mwamba tafuteni mwingine.
 
M

Mwambepo one

Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
50
Points
0
M

Mwambepo one

Member
Joined Dec 15, 2012
50 0
Hoja zisizo na mashiko kama za mtu wa aina ya Nape,Mwigulu na Lusinde haziwezi kunipotezea muda.Kwamba sasa wananchi ili tupate maendeleo tujadili kwanza DR wa ukweli SLAA ana kadi ya CCM.Nape kama ana lake jambo aseme.Nimuulize kadi ya NCCR ya Wasira alirudisha lini na wapi na alimpa nani?.kadi ya Nyerere anayo nani?ndo kusema Nyerere bado ni mwanachama wa chama cha MAFISADI CCM? kama DR wa ukweli SLAA anayo kadi atwambie SLAA kavunja sheria ipi ya nchi? ibara ipi ya katiba.Atwambie KINANA alishatangaza kustaafu siasa,ni sababu zipi wamempa ukatibu wa chama?au ndo kusema wamekoswa watu makini kama Slaa ndani ya chama chao cha ccm na ndo maana anampigia magoti Slaa arudi CCM kwa kuwa ni mchapakazi mzuri na kadi yao wakampe ukatibu mkuu wa chama cha CCM????????????KUWA WAZI NAPE.FUNGUKA.Twambie pia pesa walizoficha wana ccm huko Uswis wanarudisha lini?na wale mafisadi wa CCM mliokubaliana Dodoma kuwavua gamba wote mmeshawavua? HATUDANGANYIKI
Safi sana kamanda! inapendeza sana! yani imefikia mahari hawa wapuuzi wanajadili vitu visivyo na uhai! KADI what is kadi! jamani watu wanalala njaa Hospitali hazina Dawa Eti mtu mzima analeta hoja ya kadi iwe hoja ya kitaifa! Dah tuna kazi kweli kweli Watanzania..............:rofl:
 
M

Mwambepo one

Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
50
Points
0
M

Mwambepo one

Member
Joined Dec 15, 2012
50 0
Vijana wa Chadema mnajitahidi kumtetea Babu.
Kumbuka hatumtetei Dr ila tunaeleza hali halisi! iliyopo pale watu wachache wanapojaribu kupindisha ukweli! kuwa uongo! Kumbuka mtanzania wa jana sio wa leo Mpendwa!
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Mwanangu Mjuaji umenena vyema. Sina swali ingawa wapo wenye maswali. Keep it up the stuff is good. Je watakuelewa wale wanazi na magamba?
Hoja zisizo na mashiko kama za mtu wa aina ya Nape,Mwigulu na Lusinde haziwezi kunipotezea muda.Kwamba sasa wananchi ili tupate maendeleo tujadili kwanza DR wa ukweli SLAA ana kadi ya CCM.Nape kama ana lake jambo aseme.Nimuulize kadi ya NCCR ya Wasira alirudisha lini na wapi na alimpa nani?.kadi ya Nyerere anayo nani?ndo kusema Nyerere bado ni mwanachama wa chama cha MAFISADI CCM? kama DR wa ukweli SLAA anayo kadi atwambie SLAA kavunja sheria ipi ya nchi? ibara ipi ya katiba.Atwambie KINANA alishatangaza kustaafu siasa,ni sababu zipi wamempa ukatibu wa chama?au ndo kusema wamekoswa watu makini kama Slaa ndani ya chama chao cha ccm na ndo maana anampigia magoti Slaa arudi CCM kwa kuwa ni mchapakazi mzuri na kadi yao wakampe ukatibu mkuu wa chama cha CCM????????????KUWA WAZI NAPE.FUNGUKA.Twambie pia pesa walizoficha wana ccm huko Uswis wanarudisha lini?na wale mafisadi wa CCM mliokubaliana Dodoma kuwavua gamba wote mmeshawavua? HATUDANGANYIKI
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Points
1,225
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 1,225
Hoja zisizo na mashiko kama za mtu wa aina ya Nape,Mwigulu na Lusinde haziwezi kunipotezea muda.Kwamba sasa wananchi ili tupate maendeleo tujadili kwanza DR wa ukweli SLAA ana kadi ya CCM.Nape kama ana lake jambo aseme.Nimuulize kadi ya NCCR ya Wasira alirudisha lini na wapi na alimpa nani?.kadi ya Nyerere anayo nani?ndo kusema Nyerere bado ni mwanachama wa chama cha MAFISADI CCM? kama DR wa ukweli SLAA anayo kadi atwambie SLAA kavunja sheria ipi ya nchi? ibara ipi ya katiba.Atwambie KINANA alishatangaza kustaafu siasa,ni sababu zipi wamempa ukatibu wa chama?au ndo kusema wamekoswa watu makini kama Slaa ndani ya chama chao cha ccm na ndo maana anampigia magoti Slaa arudi CCM kwa kuwa ni mchapakazi mzuri na kadi yao wakampe ukatibu mkuu wa chama cha CCM????????????KUWA WAZI NAPE.FUNGUKA.Twambie pia pesa walizoficha wana ccm huko Uswis wanarudisha lini?na wale mafisadi wa CCM mliokubaliana Dodoma kuwavua gamba wote mmeshawavua? HATUDANGANYIKI
mkuu ccm hawana cha kusema kila kitu ovyo.hizo ndo zenye mashiko kwao
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,556
Points
1,195
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,556 1,195
Kinachohitajika ni uaminifu. Kuilipia kadi ya chama kingine kwa siri ni kukosa uaminifu na hiyo inasababisha hata maneno anayosema Slaa yasiaminiwe tena.

Hivi jangili (poacher) wa wanyama wetu mmempa cheo gani vile?
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,556
Points
1,195
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,556 1,195
Vijana wa Chadema mnajitahidi kumtetea Babu.

Hivi wazee wa CCJ wamerudisha kadi? Babu Sitta, Babu Lowassa na mababu wengine CCM watagombea urais?
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,678
Points
1,500
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,678 1,500
Stay blessed MJUAJI, well said! Watu wa magamba wameishiwa sera, wanamtamani slaa basi wakampigie magoti huenda akawafikiria! Wanabaki na hoja zilizo kufa za kudai iliyokufa. Nyambaf.
 

Forum statistics

Threads 1,285,680
Members 494,726
Posts 30,870,097
Top