Watanzania waliokuwa India wamewasili salama na kuchukuliwa vipimo vya Corona uwanja wa ndege majibu watapewa kesho

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,210
2,000
Watanzania waliokwama nchini India na hatimaye serikali ya CCM kutuma ndege ya ATCL ikawachukue kuwarejesha nyumbani wamewasili salama.

Mara baada ya kuwasili wataalamu wa maabara kuu wamechukua sampuli zao ili kujiridhisha kama kweli hawana maambukizi ya Covid 19 na majibu yao watayapata kesho.

Awali watanzania hao walichukuliwa vipimo nchini India kabla ya kupanda ndege na kuonekana wapo salama.

Maendeleo hayana vyama!
 

DAD'S SON

JF-Expert Member
Nov 18, 2015
392
500
Kumbe maabara kuu imefunguliwa basi habari njema natumaini hata vipimo ni original.
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
7,366
2,000
Watanzania waliokwama nchini India na hatimaye serikali ya CCM kutuma ndege ya ATCL ikawachukue kuwarejesha nyumbani wamewasili salama.

Mara baada ya kuwasili wataalamu wa maabara kuu wamechukua sampuli zao ili kujiridhisha kama kweli hawana maambukizi ya Covid 19 na majibu yao watayapata kesho.

Awali watanzania hao walichukuliwa vipimo nchini India kabla ya kupanda ndege na kuonekana wapo salama.

Maendeleo hayana vyama!
Vipimo vinapelekwa wapi? Maana serikali ya ccm haiviamini vifaa vya kupimia!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Neyahoo

Member
Sep 7, 2019
40
95
Watanzania waliokwama nchini India na hatimaye serikali ya CCM kutuma ndege ya ATCL ikawachukue kuwarejesha nyumbani wamewasili salama.

Mara baada ya kuwasili wataalamu wa maabara kuu wamechukua sampuli zao ili kujiridhisha kama kweli hawana maambukizi ya Covid 19 na majibu yao watayapata kesho.

Awali watanzania hao walichukuliwa vipimo nchini India kabla ya kupanda ndege na kuonekana wapo salama.

Maendeleo hayana vyama!
serikali ya ccm au serikali ya Tanzania ?yan watanzania baadhi wanna utindio wa ubongo badilisha na jila la nchi Basi liitwe ccm republic.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Lihove2

JF-Expert Member
Mar 23, 2018
992
1,000
Vipimo wamepeleka kupimia Kenya au?maana ule uchunguzi wa ufanis wa vipimo vyetu bado kukamilika
 

Lihove2

JF-Expert Member
Mar 23, 2018
992
1,000
Vipimo wamepeleka kupimia Kenya au?maana ule uchunguzi wa ufanis wa vipimo vyetu bado kukamilika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom