Watanzania tusishangae sana, siasa zetu zinaendeshwa hivi miaka yote


Arabi nanjewa

Arabi nanjewa

Senior Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
129
Likes
107
Points
60
Arabi nanjewa

Arabi nanjewa

Senior Member
Joined Sep 22, 2017
129 107 60
Nachokiona, mfumo wetu wa siasa mpya hauongezi watu Wapya Kushabikia Siasa...

Bali Ni Watu Wale wale wanazunguka Toka Point A to Point B, then Point C, then wanarudi Point A teena...

Wapenzi na Mashabiki Wa Siasa na watu Maarufu wengi,wanazunguka humo Humo na Kuendelea kuonesha Kwamba, Tz idadi ya Wanaoshabikia Siasa ni Wale wale, Tatizo linakuwa Sehemu ya *Kutafutia Fursa ili Kutimiza MALENGO*

KIBEMBE kimebak kwa Mashabiki Na Washangiliaji...

Wamebaki kila Siku Kubadirishwa Upepo, Huyu leo Akiwa Mwizi, kesho Msafi, kesho akiwa Msafi,keshokutwa anakuwa Mtakatifu, baadae anakuwa Msaliti

Ndio agenda Kubwa viongoz wa Vyama Hutumia Kuwapumbaza Wanachama Wake ili wazidi Kuwaamini kwa Kila Maamuzi wanayoyafanya..!!!!!

Na Wanasiasa maarufu wametambua Huo Ufa, kwamba Popote ukiwa na Jina Unahamia na Kupokelewa kwa Shangwe bila Kujali Jamii ilikusema Vipi...

Siasa za Afrika na Hasa Tz ambazo huongozwa na Kukoswa Misimamo katika Maamuzi na Kusimamia Unachokiami,

Zina Kauli Mbiu ya KUWANYAMANZISHA wnachama Inayosema "Kwenye SIASA, HAKUNA Adui wa Kudumu"
By the way huu ni wakati muafaka kwa wapinzani hasa vijana kujitafakari...
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,249
Likes
29,950
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,249 29,950 280
Siasa zetu kwa alieanza kuzifuatilia toka 1995akiwa na akili timamu hawezi kustuka kwa yanayoendelea!
 
Arabi nanjewa

Arabi nanjewa

Senior Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
129
Likes
107
Points
60
Arabi nanjewa

Arabi nanjewa

Senior Member
Joined Sep 22, 2017
129 107 60
mfumo wetu huu wa siasa unaendeshwa hovyo.. na hasa wakosefu ni wapinzani.. hupokea kila mtu bila kujitathmini
 

Forum statistics

Threads 1,236,081
Members 474,965
Posts 29,245,993