Watanzania tusipotezwe kwenye hoja,hawa jamaa nchi imewashinda,tusikubali kujadili kauli zao tata


iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,457
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,457 14,170 280
Naona kama watanzania tunaondolewa kwenye hoja.

kuna viongozi wanapeana zamu kutoa kauli tata,kukashifu,kujitoa akili,kufanya mikutano eti wasikilize hoja za wananchi,kufuta hati mashamba ya watu,tena wengine kwenye mikutano yao,wanaongea kama waliochanganyikiwa.

Mimi nawaona hawa kama waliopewa kazi maalum kuwavuruga watanzania kimawazo ili wasijadili suala zito,jamani nchi imenasa kwenye tope,tena tope zito sana na hakuna mwenye upeo wa kuinasua.

Kinachofanyika ni kuibua vihoja uchwara ili kutuondoa kwenye mada,wataibua hoja ya uhakiki ya watumishi hewa,wakapiga kelele mwaka mzima,mida mrefu ambao wangeutumia kufanya miradi ya maendeleo,heeee!!Zitto kabwe kawaumbua,kawaambia,jamani kama kweli mmetoa wafanyakazi hewa elfu kumi na saba,mbona bili ya mshahara iko vile vile!!,kwa aibu,wakaacha na sasa wamehamia kujadili sijui wa kigezo kipi aende chuo au asiende.

Jamani hawa ni watu ambao wana hoja za kujibu,wasitutoe kwenye hoja,hawa watu wameshindwa kukopesha wanafunzi wa vyuo,hawa watu benki zinakufa mbele ya macho yao,hawa watu viwanda vinakufa mbele ya macho yao,hawa watu hawajui hata maana ya fixed deposit account na faida yake,hawa watu wansema elimu bure kumbe huko mashuleni ni majanga,hawa watu hawajui taratibu za utumishi wa umma,hawa watu hawajapeleka milioni hamsini kila kijiji,hawa watu hawana hata ramani ya viwanda,hawa watu hawajapeleka pesa za maendeleo kwenye halmashauri

hawa watu mwaka jana walichoma bilioni 200 kwenye katiba mpya na wakaiweka kwenye ilani,leo aliyepewa ilani anasema mambo ya katiba hayamuhusu

jamani,tusitoke kwenye hoja,hii janja janja ya vimikutano uchwara ni kututoa barabarani
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,457
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,457 14,170 280
na sasa wanamtumia sana propesa scorpion,wakija na hayo,sisi tuwarudishe barabara kuu
 
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2016
Messages
2,345
Likes
1,041
Points
280
Age
61
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2016
2,345 1,041 280
Kwahiyo anaamini ktk nguvu za hirizi? Na anakwenda kanisani? Au ni lile la walevi? Mungu ashushe neema kwake ili ampokee Roho Mtakatifu atamsaidia
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,457
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,457 14,170 280
nchi kweli ni gari bovu
 
D

dmatemu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
683
Likes
201
Points
60
D

dmatemu

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
683 201 60
Siasa ni full ghiriba, unafiki na uchawi.
Paul Makonda alisema kuna watu wanatembea na hirizi mfukoni, akitaka Kuwatumbua basi huziminya hirizi hizo na Makonda anawehuka na kujikuta kasahau utumbuzi
 
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,547
Likes
1,776
Points
280
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,547 1,776 280
Sifa yao nazani ni kuongoza wanyama.uko nazani wana taaluma nao..!nchi imewashinda total.mazingaombwe tuh!
 
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,415
Likes
980
Points
280
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined Oct 24, 2012
2,415 980 280
Nchi imegeukia kibri
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,442
Likes
12,296
Points
280
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,442 12,296 280
Sizonje timu imemshinda!! Amepagawa!!

Sio siri tuseme wazi bila ushabiki Sizonje hakufaa hata kwa ratili moja kuvaa viatu alivyopewa....
 
Kazubha

Kazubha

Senior Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
173
Likes
72
Points
45
Age
24
Kazubha

Kazubha

Senior Member
Joined Nov 25, 2016
173 72 45
Siasa ni full ghiriba, unafiki na uchawi.
Paul Makonda alisema kuna watu wanatembea na hirizi mfukoni, akitaka Kuwatumbua basi huziminya hirizi hizo na Makonda anawehuka na kujikuta kasahau utumbuzi
Dooh
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,207
Likes
40,723
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,207 40,723 280
Sizonje timu imemshinda!! Amepagawa!!

Sio siri tuseme wazi bila ushabiki Sizonje hakufaa hata kwa ratili moja kuvaa viatu alivyopewa....
Lile lisuti oversize linaashiria kuwa Mwalimu wa chekechea amepewa darasa LA chuo afundishe
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,207
Likes
40,723
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,207 40,723 280
Kwahiyo anaamini ktk nguvu za hirizi? Na anakwenda kanisani? Au ni lile la walevi? Mungu ashushe neema kwake ili ampokee Roho Mtakatifu atamsaidia
Rejea video ya Kakobe. Alimtaja jina kisha akauliza makondakta umeokoka wewe? Una vimada wangapi, rudi msalabani. Jikonda hakukanusha wala kumshitaki Kakobe
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,621
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,621 3,686 280
Umeona mbali sana mkuu.
Tutawahakiki 2020 bila shaka yeyote.
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,339
Likes
8,563
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,339 8,563 280
Iparamasa;
Umepata wapi uhodari huu?? Bujibuji, angalia begani kaka, nyuma salama huko?? Nawaombea Mola awape ulinzi tu. Ukweli ukipayukwa huitwa uchocheaji. Miye simo nasema simo.
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Rejea video ya Kakobe. Alimtaja jina kisha akauliza makondakta umeokoka wewe? Una vimada wangapi, rudi msalabani. Jikonda hakukanusha wala kumshitaki Kakobe
Nipe huu ubuyu kidogo
 
B

BOSCO OJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
347
Likes
193
Points
60
B

BOSCO OJA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
347 193 60
Ile hoja ya zito nilivyofikiri mimi ni kwamba Wameteuliwa Watumishi/viongozi wengi wapya kushika madaraka ya UDc, Uded nk na wale wa awali ambao ni wengi kuendelea kulipwa mishahara ileile wakipangiwa majukumu mengine au wakisubiri kupangiwa. So Kwa mfumo wetu wateuliwa hulipwa vizuri zaidi ya watumishi wa kawaida. Tuwe na subira tu, mambo yatakuwa mazuri mbeleni.
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
49
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Naona kama watanzania tunaondolewa kwenye hoja.

kuna viongozi wanapeana zamu kutoa kauli tata,kukashifu,kujitoa akili,kufanya mikutano eti wasikilize hoja za wananchi,kufuta hati mashamba ya watu,tena wengine kwenye mikutano yao,wanaongea kama waliochanganyikiwa.

Mimi nawaona hawa kama waliopewa kazi maalum kuwavuruga watanzania kimawazo ili wasijadili suala zito,jamani nchi imenasa kwenye tope,tena tope zito sana na hakuna mwenye upeo wa kuinasua.

Kinachofanyika ni kuibua vihoja uchwara ili kutuondoa kwenye mada,wataibua hoja ya uhakiki ya watumishi hewa,wakapiga kelele mwaka mzima,mida mrefu ambao wangeutumia kufanya miradi ya maendeleo,heeee!!Zitto kabwe kawaumbua,kawaambia,jamani kama kweli mmetoa wafanyakazi hewa elfu kumi na saba,mbona bili ya mshahara iko vile vile!!,kwa aibu,wakaacha na sasa wamehamia kujadili sijui wa kigezo kipi aende chuo au asiende.

Jamani hawa ni watu ambao wana hoja za kujibu,wasitutoe kwenye hoja,hawa watu wameshindwa kukopesha wanafunzi wa vyuo,hawa watu benki zinakufa mbele ya macho yao,hawa watu viwanda vinakufa mbele ya macho yao,hawa watu hawajui hata maana ya fixed deposit account na faida yake,hawa watu wansema elimu bure kumbe huko mashuleni ni majanga,hawa watu hawajui taratibu za utumishi wa umma,hawa watu hawajapeleka milioni hamsini kila kijiji,hawa watu hawana hata ramani ya viwanda,hawa watu hawajapeleka pesa za maendeleo kwenye halmashauri

hawa watu mwaka jana walichoma bilioni 200 kwenye katiba mpya na wakaiweka kwenye ilani,leo aliyepewa ilani anasema mambo ya katiba hayamuhusu

jamani,tusitoke kwenye hoja,hii janja janja ya vimikutano uchwara ni kututoa barabarani
Mbowe ndio amefilisika hadi ameshindwa kulipa madeni yake
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144