watanzania tuombwe radhi

  • Thread starter sylvesterleonce
  • Start date

S

sylvesterleonce

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
29
Likes
0
Points
0
S

sylvesterleonce

Member
Joined Oct 12, 2010
29 0 0
katika jamii iliyo makini kuna sababu kwa Basil Mramba KUWAOMBA RADHI WATANZANI Kwa kauli yake ya kusema NDEGE ya raisi lazima Inunuliwe hata mkila NYASI Heri angesema tule majani maana hata mchicha na tembele ni majani lakini amepointi tule nyasii kama vile sisi ni mbuzi na ngombe asipo fanya hivyo mapema atavuna alicho panda nasema AMINA!
 

Forum statistics

Threads 1,215,470
Members 463,210
Posts 28,549,881