Watanzania tuombe Maandamano ya amani kuomba katiba mpya.

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,504
2,000
Ni muda muafaka sasa watanzania tupiganie katiba mpya. Bra shaka sasa kila mtanzania ameshapata funzo kutoka uchaguzi unaoendeea kenya.



♂️naenda zimbobo.
 

mitale na midimu

JF-Expert Member
Aug 26, 2015
10,204
2,000
kufanya mambo kwa msisimko hakutasaidia.
ilikuwa ni wakati wa kuwakumbusha ukawa kazi yao ni nini.
mbona kama gia zilibadilika tangu alipoingia mkuu edo
 

mshipa

JF-Expert Member
Jun 16, 2015
11,172
2,000
Ukawa waliigomea katiba mpya wakatoka bungeni hao ndio wakulaumiwa
 

Bepari

JF-Expert Member
Feb 17, 2011
887
500
Mlipata fursa nzuri kuandika katiba mpya mkaichezea kwa mambo ya kijinga!
Sasa msubiri hiyo miaka 40 aliyosema Jenerali. Habari hawana...
 

miami0101

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,365
2,000
Hapa sio kenya, askari wanavunja miguu tuu hawajui cha maandamano ya amani wala nini

Sent from My GooglePixel using JamiiForums mobile app
 

PrincessAnne

JF-Expert Member
Aug 3, 2017
1,896
2,000
Nafasi ya katiba aliitoa mkwere kuna watu wakaleta ujuaji na ususaji uliotukuka huku wakila posho tu
 

Incredible

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
1,030
2,000
Siyo tuombe, tuwajulishe tu polisi kwamba sisi wenye nchi tutafanya maandamano ya amani kudai Katiba mpya
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,579
2,000
Tumekaa bila kupiga virungu kwa kweli tuwabomoa!

Msitoe povu kila mtu ana haki ya kutoa maoni.
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,535
2,000
Siyo tuombe, tuwajulishe tu polisi kwamba sisi wenye nchi tutafanya maandamano ya amani kudai Katiba mpya

Mkuu;
Mbona kama uliangalia nyuma ukidhani ni policcm wame bisha hodi hapo mlangoni?? Usiogope, ulikuwa ni upepo tu. Hakuna maandamano wala mkusanyiko wa amani. Wanavyuo Udom walipoteza baadhi ya viungo vyao, Je walikuwa na silaha gani iliyoharibu amani yetu?? Polisi wetu labda waende tena ccp wakafundishwe ni nini maana ya maandamano ya amani. Kabla ya hapo, utapoteza kiungo chako haswa huo mguu uliokupeleka barabarani.
 

morenja

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
4,361
2,000
Ni muda muafaka sasa watanzania tupiganie katiba mpya. Bra shaka sasa kila mtanzania ameshapata funzo kutoka uchaguzi unaoendeea kenya.



♂️naenda zimbobo.
Naunga mkono hoja 100% [HASHTAG]#katiba[/HASHTAG] mpya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom