Watanzania tuna kila sababu kumshukuru Mungu kwa kutuletea Rais Mkali


Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,935
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,935 280
Kikwete alikuwa kiongozi bora lakini aliponzwa na upole wake.

Magufuli ni Rais Bora zaidi na ana kitu cha ziada ambacho ni ukali, busara, hekima, utulivu, uvumilivu, ujasiri, uwajibikaji, ubunifu na umakini.

Hizi ni ni sifa muhimu sana kwa mustakabali wa taifa letu ambalo lilijaa wazembe wengi, majizi, majambazi, mafisadi na kila aina ya ufedhuli.

Sasa Rais anainyoosha nchi na inanyoosheka japo mikunnjo kwenye baadhi ya maeneo hazikosekani.

Watanzania Tumshukuru Mungu kutuletea Rais wa aina hii na tuna kila sababu kumuombea usiku na mchana ili atimize ndoto zake za kuifanya Tanzania kuwa Donor Country na nchi ya viwanda.

Sio siri kwa sasa watu wanawajibika.

Leo hii wananchi wanakuwa na ujasiri wa kueleza kero zao hadharani bila ya kuogopa kushughulikiwa na viongozi na watendaji wa Serikali.

Leo hii viongozi wanajiuliza mara mbili mbili na kutafakari kwa kina kabla ya kufanya maamuzi.

Taifa linanyooka. Linaenda kwenye mwelekeo mzuri. Hii yote sababu ya ukali wa Rais.

Ukali unasaidia na unalipa
 
juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
4,554
Likes
3,911
Points
280
juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
4,554 3,911 280
Ujinga wako ndio umasikini wako,amka wewe
 
Mugwet

Mugwet

Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
91
Likes
86
Points
25
Mugwet

Mugwet

Member
Joined Oct 6, 2011
91 86 25
Nabii Suleimani aliomba Mungu ampatie Busara na Hekima , na si ukali..
Uwe unatafakari kile utakacho kuja kutype.. Good Leader create Leaders, Bad Leader create Followerz
 
L

logolie

Member
Joined
Oct 2, 2016
Messages
97
Likes
44
Points
25
Age
49
L

logolie

Member
Joined Oct 2, 2016
97 44 25
Kikwete alikuwa kiongozi bora lakini aliponzwa na upole wake.

Magufuli ni Rais Bora zaidi na ana kitu cha ziada ambacho ni ukali, busara, hekima, utulivu, uvumilivu, ujasiri, uwajibikaji, ubunifu na umakini.

Hizi ni ni sifa muhimu sana kwa mustakabali wa taifa letu ambalo lilijaa wazembe wengi, majizi, majambazi, mafisadi na kila aina ya ufedhuli.

Sasa Rais anainyoosha nchi na inanyoosheka japo mikunnjo kwenye baadhi ya maeneo hazikosekani.

Watanzania Tumshukuru Mungu kutuletea Rais wa aina hii na tuna kila sababu kumuombea usiku na mchana ili atimize ndoto zake za kuifanya Tanzania kuwa Donor Country na nchi ya viwanda.

Sio siri kwa sasa watu wanawajibika.

Leo hii wananchi wanakuwa na ujasiri wa kueleza kero zao hadharani bila ya kuogopa kushughulikiwa na viongozi na watendaji wa Serikali.

Leo hii viongozi wanajiuliza mara mbili mbili na kutafakari kwa kina kabla ya kufanya maamuzi.

Taifa linanyooka. Linaenda kwenye mwelekeo mzuri. Hii yote sababu ya ukali wa Rais.

Ukali unasaidia na unalipa
Rais gani asiyeee itiii katiba. Anasigina katiba halafu unamfagilia. Mmmmmh
 
Siasa Basi

Siasa Basi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
1,295
Likes
3,370
Points
280
Age
35
Siasa Basi

Siasa Basi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2016
1,295 3,370 280
Ogopa rafiki mnafiki anaye kukumbatia, kukusifia na kukuchekea huku anakumwagia sumu Kali , wewe Eliza ni mnafiki tena mkubwa , unamsifia rais wako hiari unaona uchumi unayumba, hali inazidi kuwa mbaya kila kukicha. Sisi tunahitaji rais anayeongozwa na kuilinda katiba sio hisia.
 
Eternal_Life

Eternal_Life

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
820
Likes
1,631
Points
180
Age
48
Eternal_Life

Eternal_Life

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
820 1,631 180
Ndo maana mnaitwa ma.sh.oga maana hata ujinga mtatetea tu.Jaribu kutumia akili wakati mwingine,bwana uyo mpaka sasa kafanya nini cha kusifia kama siyo upuuzi mtupu.Nataman na mimi nipewe ndo.to kama ya Lema juu ya mtu uyo uyo.
 
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
3,112
Likes
1,922
Points
280
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
3,112 1,922 280
Ukali sio sifa ya kiongozi, ukali ni hasara kubwa kwa kiongozi. Kiongozi bora hatakiwi kuwa mkali, anatakiwa kuwa na busara na hekima. Ukali ndio uliofanya mfalme akashonewa nguo isiyoonekana. Fundi aliogopa kumwambia ukweli kwamba hakuna nguo isiyoonekana kwa sababu ya ukali wake. Mfalme akavaa nguo isiyoonekana na akatembea akiwa uchi kabisa. Hakuna aliyethubutu kumwambia yuko uchi mpaka mwendawazumu alipopiga kelele kwamba mfalme anatembea uchi. Hizo ndizo hasara za ukali. Hapa kwetu tuna uhakika wa kumpata mwendawazimu atakayemwambia mfalme uko uchi atakapotembea uchiìi??
 
B

Brigedia Chan-ocha

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
1,209
Likes
2,071
Points
280
B

Brigedia Chan-ocha

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
1,209 2,071 280
Watu humu wana Stress za maisha magumu, hawana pesa mfukoni, sasa ukiwaambia hizi habari hawawezi kukuelewa.

Rais ongeza Ukali, naona umepunguza sana Ukali.
 
endesha

endesha

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2015
Messages
769
Likes
903
Points
180
endesha

endesha

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2015
769 903 180
Watanzania gani unazungumzia wewe!!Acha kugeuka msemaji wa wengine bhana..Me binafsi mpaka sasa najiuliza ameletwa na nani?Na aliyemleta hakika alaaniwe...
 

Forum statistics

Threads 1,274,858
Members 490,833
Posts 30,526,190