Watanzania tumuombee nelson mandela ( mzee madiba)


Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Africa na Dunia kwa ujumla ipo katka taharuki na unyonge uku wakimwombea Rais Mstaafu Wa Afrca Kusini na mwanaharakati wa kupambana na ubaguzi wa rangi na moja ya wapigania uhuru wa Afrika aliyepambana bega kwa bega na kna J.K.Nyerere, Kwame Nkurumah na wengneo kutafta uhuru wa mataifa mbalimbali ya Africa yupo hospitali nchini Africa ya kusini tunamuombea apone kwa amani na watanzania tumuombee Mzee wetu wa heshma mtu wa watu MADIBA...BABA MADIBA MUNGU AKUPE AFYA NJEMA.... WE LOV U
 

Forum statistics

Threads 1,273,283
Members 490,351
Posts 30,476,567