Watanzania tumuombee nelson mandela ( mzee madiba)


Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Africa na Dunia kwa ujumla ipo katka taharuki na unyonge uku wakimwombea Rais Mstaafu Wa Afrca Kusini na mwanaharakati wa kupambana na ubaguzi wa rangi na moja ya wapigania uhuru wa Afrika aliyepambana bega kwa bega na kna J.K.Nyerere, Kwame Nkurumah na wengneo kutafta uhuru wa mataifa mbalimbali ya Africa yupo hospitali nchini Africa ya kusini tunamuombea apone kwa amani na watanzania tumuombee Mzee wetu wa heshma mtu wa watu MADIBA...BABA MADIBA MUNGU AKUPE AFYA NJEMA.... WE LOV U
 
Wachovu

Wachovu

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
1,222
Likes
426
Points
180
Wachovu

Wachovu

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
1,222 426 180
Africa na Dunia kwa ujumla ipo katka taharuki na unyonge uku wakimwombea Rais Mstaafu Wa Afrca Kusini na mwanaharakati wa kupambana na ubaguzi wa rangi na moja ya wapigania uhuru wa Afrika aliyepambana bega kwa bega na kna J.K.Nyerere, Kwame Nkurumah na wengneo kutafta uhuru wa mataifa mbalimbali ya Africa yupo hospitali nchini Africa ya kusini tunamuombea apone kwa amani na watanzania tumuombee Mzee wetu wa heshma mtu wa watu MADIBA...BABA MADIBA MUNGU AKUPE AFYA NJEMA.... WE LOV U
Wewe unaumwa nini ? Unashindwa kuiombea nchi yako Tanzania ambayo inakufa na tutaizika karibuni unataka tumwombee Mzee Madiba. Acha porojo zako mwache akombewe na wasauzi wake,
Watanzania kwa kimbelembele, kwenu kunaungua wewe unahangaika na nyumba ya jirani ! OVYOOOOOOO NYOOOO !
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
africa na dunia kwa ujumla ipo katka taharuki na unyonge uku wakimwombea rais mstaafu wa afrca kusini na mwanaharakati wa kupambana na ubaguzi wa rangi na moja ya wapigania uhuru wa afrika aliyepambana bega kwa bega na kna j.k.nyerere, kwame nkurumah na wengneo kutafta uhuru wa mataifa mbalimbali ya africa yupo hospitali nchini africa ya kusini tunamuombea apone kwa amani na watanzania tumuombee mzee wetu wa heshma mtu wa watu madiba...baba madiba mungu akupe afya njema.... We lov u
nakupenda sana mandela nakupenda sana madiba mungu yupo nawe utapona madiba
 
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
534
Likes
2
Points
35
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
534 2 35
Hata ukiomba mungu ikifika mda wake ataondoka tuuu
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
Wewe unaumwa nini ? Unashindwa kuiombea nchi yako Tanzania ambayo inakufa na tutaizika karibuni unataka tumwombee Mzee Madiba. Acha porojo zako mwache akombewe na wasauzi wake,
Watanzania kwa kimbelembele, kwenu kunaungua wewe unahangaika na nyumba ya jirani ! OVYOOOOOOO NYOOOO !
mmmmMMMh
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
wewe unaumwa nini ? Unashindwa kuiombea nchi yako tanzania ambayo inakufa na tutaizika karibuni unataka tumwombee mzee madiba. Acha porojo zako mwache akombewe na wasauzi wake,
watanzania kwa kimbelembele, kwenu kunaungua wewe unahangaika na nyumba ya jirani ! Ovyooooooo nyoooo !
si kosa lako ndio mwisho wa akili zako...unatakiwa ukapimwe kichaa id yako inafanana na mawazo yako....lets pray madiba apone ni baba wa afrca
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
Wewe unaumwa nini ? Unashindwa kuiombea nchi yako Tanzania ambayo inakufa na tutaizika karibuni unataka tumwombee Mzee Madiba. Acha porojo zako mwache akombewe na wasauzi wake,
Watanzania kwa kimbelembele, kwenu kunaungua wewe unahangaika na nyumba ya jirani ! OVYOOOOOOO NYOOOO !
AMein,
 
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,289
Likes
845
Points
280
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,289 845 280
twendeni mbele turud nyuma, hv ni lini itafika watu waseme sasa imetosha, mzee akapumzike?? mim nadhan kama ni mapenzi ya Mungu basi ampumzishe mzee Mandela sasa. Tumshukuru Mungu kwa kutupa neema ya kuwa na mtu kama huyu kwa zaid ya miaka 90 hapa duniani. Mapenzi yako na yatimie ee Mungu mwenye enzi yote. Amen.
 
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
534
Likes
2
Points
35
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
534 2 35
Akifa akiwa hai hana msaada wowote
 
T

Tanganyika jeki

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2011
Messages
243
Likes
10
Points
35
Age
44
T

Tanganyika jeki

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2011
243 10 35
Wakati nikimuomba mwenyezi Mungu ampunguzie maumivu akisubiri kifo chake any time soon, kuna kasumba tumepandikizwa na wazungu. Wanamkweza mno Mandela - kwa sababu aliwasamehe na kuwabakizia utajiri weupe. Ana mchango mdogo sana kwa afrika. Bali nakubali wa kipekee kwa afrika kusini. Huyu kwa historia na mchango kwa bara la afrika si saizi ya kina Nyerere, Nkurumah, kaunda nk. Hawa ni mababa wa africa - kwa michango yao ya hali na mali. Oh! Hamfikii hata Mugabe!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,614
Likes
6,129
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,614 6,129 280
Yapaswa kuwaombea na kuwatembelea wagonjwa wote,sii mandela peke yake
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,141
Likes
103
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,141 103 145
huyu mungu anakazi sana! sasa mzee wa watu kashafika umri huo bado mnamwombea aendelee kuwa hai badala ya kumwombea apumzike!
halaf ww unamwombea kwani huyo mungu hamwoni?
Mandela is a great man indeed! lakini these unrealistic pleadings here are pathetic!
 

Forum statistics

Threads 1,273,853
Members 490,528
Posts 30,493,527