Watanzania tujiulize, ile risasi iliompiga Aquilina ilimlenga nani haswa??

  • Thread starter Hoffman degradation
  • Start date
Hoffman degradation

Hoffman degradation

Member
Joined
Jan 29, 2017
Messages
62
Points
125
Hoffman degradation

Hoffman degradation

Member
Joined Jan 29, 2017
62 125
Habari Wana Jf.

Najua wengi wetu tupo juu ya majonzi mazito juu ya kuondokewa na mwanafunzi wa chuo cha NIT Miss-Aquilina Na majeruhi wengine waliopata dhoruba katika pilika pilika za kutetea haki za kikatiba na zakibinadamu.

Ila ndgu zangu Wantanzania/Wana JF tunatakiwa kujiuliza,kuwa Ile risasi iliompiga mtanzania wenzetu asiye Na hatia ilimlenga nani haswa?

Mimi kwa fikra zangu nafikiri hii lisasi ilimlenga mtu aliyekuwa kwenye Maandamano lakini Mungu si Athumani, akaiepusha hiyo risasi Na kwa bahati mbaya ikaenda kumpata Aquilina.

Tanzania Ni nchi ya Amani sna tunaomba jeshi la polisi liwe makini sna kuilinda tunu hii tuliochiwa Na waasisi wa Taifa letu.
@
Damu hizi zikiendelea kumwagika Taifa halitakuwa salama hata kidogo..
Naililia Tanzania ya Amani
R.I.P Miss-Aquilina

sketch-1518942276522-jpg.697398
 
XaviMessIniesta

XaviMessIniesta

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
2,100
Points
2,000
XaviMessIniesta

XaviMessIniesta

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
2,100 2,000
Kifo cha binti huyu kimenifundisha yafuatayo:
1. Kumbe kufikiria kuwa siasa hazikuhusu, hivyo ukaamua ukae kimya, usifanye chochote pia hakusaidii?

2. Kumbe kuona mambo yakivurugwa ukakaa pembeni ukasema sitaki kujihusisha nisije nikapoteza hiki ama kile kunaweza kusiwe sahihi?

3. Kumbe lolote linalotendwa nchini linaweza kukuumiza hata kama haulijui? Huyu binti si ajabu wala hakujua kuna patashika iliyokuwa inaendelea..

4. Kumbe kukaa kimya na kuacha yasiyofaa yakiendelea siyo guarantee...

5. Kumbe unaweza kula janga hata bila kumjua aliyelichuma??..

Pumzika kwa amani Akwilina...

Copy and paste
 
owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
1,945
Points
2,000
owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
1,945 2,000
Habari Wana Jf.
=====================================
Najua wengi wetu tupo juu ya majonzi mazito juu ya kuondokewa Na mwanafunzi WA chuo cha NIT Miss-Aquilina Na majeruhi wengine waliopata dhoruba katika pilika pilika za kutetea haki za kikatiba Na zakibinadamu.
=====================================
Ila ndgu zangu Wantanzania/Wana Jf tunatakiwa kujiuliza,kuwa Ile risasi iliompiga mtanzania wenzetu asiye Na hatia ilimlenga nani haswa?
Mimi kwa fikra zangu nafikiri hii lisasi ilimlenga Mtu aliyekuwa kwenye Maandamano lakini *Mungu Si Athumani,akaiepusha hiyo risasi Na kwa bahati mbaya ikaenda kumpata Aquilina.
=====================================
Tanzania Ni nchi ya Amani sna tunaomba jeshi LA polisi liwe makini sna kuilinda tunu hii tuliochiwa Na waasisi WA Taifa letu.
@
Damu hizi zikiendelea kumwagika Taifa halitakuwa salama hata kidogo..
[HASHTAG]#Naililia[/HASHTAG] Tanzania ya Amani#
#R.I.P Miss-Aquilina#
=====================================
View attachment 697398
Iyo ilimlenga Mbowe
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
27,220
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
27,220 2,000
Habari Wana Jf.
=====================================
Najua wengi wetu tupo juu ya majonzi mazito juu ya kuondokewa Na mwanafunzi WA chuo cha NIT Miss-Aquilina Na majeruhi wengine waliopata dhoruba katika pilika pilika za kutetea haki za kikatiba Na zakibinadamu.
=====================================
Ila ndgu zangu Wantanzania/Wana Jf tunatakiwa kujiuliza,kuwa Ile risasi iliompiga mtanzania wenzetu asiye Na hatia ilimlenga nani haswa?
Mimi kwa fikra zangu nafikiri hii lisasi ilimlenga Mtu aliyekuwa kwenye Maandamano lakini *Mungu Si Athumani,akaiepusha hiyo risasi Na kwa bahati mbaya ikaenda kumpata Aquilina.
=====================================
Tanzania Ni nchi ya Amani sna tunaomba jeshi LA polisi liwe makini sna kuilinda tunu hii tuliochiwa Na waasisi WA Taifa letu.
@
Damu hizi zikiendelea kumwagika Taifa halitakuwa salama hata kidogo..
[HASHTAG]#Naililia[/HASHTAG] Tanzania ya Amani#
#R.I.P Miss-Aquilina#
=====================================
View attachment 697398
Wanasema walipiga hewani halafu ikarudi chini na kumuua yule binti ishiii yaani wanatufanya sisi wote watanzania hatujui tabia za risasi, risasi ikipigwa juu inaungua mpaka inabaki majivu na kupotea
 
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,015
Points
2,000
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,015 2,000
Kifo cha binti huyu kimenifundisha yafuatayo:
1. Kumbe kufikiria kuwa siasa hazikuhusu, hivyo ukaamua ukae kimya, usifanye chochote pia hakusaidii?

2. Kumbe kuona mambo yakivurugwa ukakaa pembeni ukasema sitaki kujihusisha nisije nikapoteza hiki ama kile kunaweza kusiwe sahihi?

3. Kumbe lolote linalotendwa nchini linaweza kukuumiza hata kama haulijui? Huyu binti si ajabu wala hakujua kuna patashika iliyokuwa inaendelea..

4. Kumbe kukaa kimya na kuacha yasiyofaa yakiendelea siyo guarantee...

5. Kumbe unaweza kula janga hata bila kumjua aliyelichuma??..

Pumzika kwa amani Akwilina...

Copy and paste
Kweli kabisa ndugu....
Kuna msemo unasema matatizo katika dunia hii yanatokea sababu ya ukimya wa watu wnye uwezo na akili wa kuyaepusha...on the otherside wanaachiwa wajinga na wa..p.mbavu kurun show
 
barnabas masoko

barnabas masoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2016
Messages
1,201
Points
2,000
barnabas masoko

barnabas masoko

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2016
1,201 2,000
Ilitabiliwa tutafikishwa huku sasa tungoje mizimu na waona huruma watuonee kwa maana hatuwezi simama kwa miguu yetu mbele atatuvuta nani.eneza hofu utawale kwa raha Mbinu zikizotumika miaka 300 ikiyopita kwa sasa utaiona kwenye season tu
 
mr mpole

mr mpole

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
415
Points
250
mr mpole

mr mpole

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
415 250
mi najiuliza je marehemu alifata nini juu ya anga au alitaka kwenda kusoma mwezini

inachekesha kitaifa lkn inauma sasa

majibu mepesi kabisa

wanataka kumuoji mbowe utazani nae alikuwa na smg.
 
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
2,476
Points
2,000
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
2,476 2,000
walipiga juu kwa bahati mbaya ikampata mtu, sasa swali linabaki je mtu huyo alikuwa juu angani?.....hatari sana nchini
 
kitulano

kitulano

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
459
Points
500
kitulano

kitulano

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
459 500
Kifo cha binti huyu kimenifundisha yafuatayo:
1. Kumbe kufikiria kuwa siasa hazikuhusu, hivyo ukaamua ukae kimya, usifanye chochote pia hakusaidii?

2. Kumbe kuona mambo yakivurugwa ukakaa pembeni ukasema sitaki kujihusisha nisije nikapoteza hiki ama kile kunaweza kusiwe sahihi?

3. Kumbe lolote linalotendwa nchini linaweza kukuumiza hata kama haulijui? Huyu binti si ajabu wala hakujua kuna patashika iliyokuwa inaendelea..

4. Kumbe kukaa kimya na kuacha yasiyofaa yakiendelea siyo guarantee...

5. Kumbe unaweza kula janga hata bila kumjua aliyelichuma??..

Pumzika kwa amani Akwilina...

Copy and paste
Umenigusa sana,ukute binti wawatu akijisemeaga " sitaki mambo ya siasa mimi nimetumwa kusoma niikomboe familia yangu maskini"so sad siasa za awamu hii Mungu pekee ndo anajua
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
7,692
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
7,692 2,000
Wanaacha kuwapiga risasi wazee wakina Ndugai wanampiga binti mdogo tena mantashar kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,336,422
Members 512,614
Posts 32,538,937
Top